• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 -5800 V20.00.42 Symbian OS

mrquyen1993

MrCuong làm bản này thành ngôn ngữ anh hoa việt giống bản C6 của MaThanh iz pác

sao tui flsh xong nó mở máy hoài dzị hok chịu dzô màn hình chính T.T

bạn ơi bạn thêm dc tiếng hoa cũng đâu có thể chát bằng tiếng hoa đâu dù j ngôn ngữ phổ thông khá quan trọng mà mình để mặc định tiếng anh là thế dt nokia rất dễ dùng mà bản cuả bác mathanh bây h cũng chỉ hỗ trợ font tiếng hoa thôi mà
thôi mình đi ngủ sớm cái đã
p/s bạn thử format thẻ nhớ xem rồi Jaf lại

heonho2301

bạn ơi bạn thêm dc tiếng hoa cũng đâu có thể chát bằng tiếng hoa đâu dù j ngôn ngữ phổ thông khá quan trọng mà mình để mặc định tiếng anh là thế dt nokia rất dễ dùng mà bản cuả bác mathanh bây h cũng chỉ hỗ trợ font tiếng hoa thôi mà
thôi mình đi ngủ sớm cái đã
ý là đôi lúc cái ứng dụng thì thấy ô vuông không à nhìn chướng mắt lúm T.T

mrquyen1993

mà bạn nè cái bản sửa lỗi đó mình đổi lại tên cho hợp với v51 mà khi flash chung với bản phối hợp của bạn thì máy mình toàn hiện chữ Nokia Ovi rồi đứng đó lun hok động tĩnh gì nữa là bị gì vậy bạn T.T

uh để mai mình làm lại cho bạn chỉ cần hiển thị dc cả tiếng Trung là dc chứ j với lại mai sẽ test kĩ hơn bản hôm nay làm hơi vội mai mình sửa lại ^^

thequyett0809g

Trước tiên xin cảm ơn bạn. Bạn có thể mod menu thành 3x4 cho mọi người cùng thưởng thức được không? Menu 4x4 nhìn không thoáng mắt cho lắm.

vutuan472

sao bạn ko mod xóa chạy ản tin nhắn,danh bạ nhỉ,xóa hết ứng dụng của máy đi bạn,ram lên đc 63 mb khi khở đông á ;;)

heonho2301

hok pik làm cái đó lun a1k T.T

63mb khi khởi dong965 thôi đâu phải dùng nửa chừng đâu

thanhhaifire

a e đã nói thế mình cũng xin tiết lộ , thực ra lúc đầu nghe có người quảng cáo mình cũng nghĩ chia sẻ cộng đồng rồi bỗng dưng chuyển đổi mình khá thất vọng, rồi 1 member sau khi nhờ mình mod cái CFW này mà trứơc đó mình ko biết mem ấy có trả phí hay ko chỉ biết nó là bản mới nhưng vẫn rất sơ sài vì vậy mà mình đã cook lại mặc dù nó là bản của người khác nhưng nó cũng có công sức cuả mình và nó cũng ko còn mang phong cách cũ nữa mình đã hỏi mem đó có nên share hay ko bạn ấy đồng ý,vì bạn ấy đã trả phí , cái j đã mua thì tuy người sử dụng rồi mình share lên chủ nhân cũ pm rồi cũng vì thế mà các bạn dc sử dụng bản beta sớm hơn dự kiến mà ko phải donate .mình vô cùng xin lỗi vì ko xin phép tác giả,nhưng mình cũng đã nhấn mạnh quyền tác giả ngay lời đầu tiên cuả FW này đúng theo yêu cầu mà tác giả viết trước đây là có thể mang đi nơi khác nhưng phải ghi rõ nguồn theo yêu cầu

lúc đầu cũng ngở ngợ rùi vì chưa ai mod icon danh bạ và icon phonetorch hết ! ...

LastKnight

Mrquyen,bản này với bản C6 của anh Thanh có khác gì nhau kô dzậy?ý là khác nhiều kô ấy?
1993 àh hả?tuổi trẻ tài cao ta....

mrquyen1993

bản sửa lại bao gồm những thay đổi gì thế bạn ?

Quái lại mình test bản sửa vẫn đc mà sao lại thế nhỉ bản sửa quay về font N8 chữ to hơn với lại cái icon bàn phím kèm theo quét nhạc ở E\Music
p/s mình cũng đã thử tắt hết ứng dụng chạy nền nhưng lúc bật tin nhắn khá chậm và gây ra lỗi khi khởi động tin nhắn và danh bạ cũng khởi động luôn cái này khó hiểu thật:-?

đã tắt như vẫn còn chạy nền sẵn danh bạ khi khởi động ram tầm 57MB ko biết làm thế nào để khắc phục đc mặc dù đã xóa danh bạ ovi trực tiếp chứ ko phải cook mỗi cái ClosedContentList.rsc mà bản ban đầu có sẵn

Chỉnh sửa cuối:

thechipmunks

Quái lại mình test bản sửa vẫn đc mà sao lại thế nhỉ bản sửa quay về font N8 chữ to hơn với lại cái icon bàn phím kèm theo quét nhạc ở E\Music
p/s mình cũng đã thử tắt hết ứng dụng chạy nền nhưng lúc bật tin nhắn khá chậm và gây ra lỗi khi khởi động tin nhắn và danh bạ cũng khởi động luôn cái này khó hiểu thật:-?

đã tắt như vẫn còn chạy nền sẵn danh bạ khi khởi động ram tầm 57MB ko biết làm thế nào để khắc phục đc mặc dù đã xóa danh bạ ovi trực tiếp chứ ko phải cook mỗi cái ClosedContentList.rsc mà bản ban đầu có sẵn

cái này mới khởi động lại máy thì ram 52M thôi, đang dùng thì 42-45M :D

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

bàn thêm cái font tiếng china dùm mình chưa :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

sao JAF xong máy mình lại đơ ở từ lúc mở màn hình dzị T.T

bản sửa lỗi thì JAF hok dc mà cái bản link down CFW thì dc pó hand cái này lun

Chỉnh sửa cuối:

kubin8x

bác ơi bác hướng dan em lam dược không em làm mãi ma không được

em làm mãi ma không được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

bác nào co thể hướng dẩn em cài thi nhán tin cho em cái nha số em là 01693516332 em thannk bác

sau khi em giải né thi nó ra thế này rồi phải làm sao nữa hả các bác RM-356_52.0.007_prd.core.C00,RM356_0573800_52.0.007_002_signature la sao em không hiểu cho lắm

Chỉnh sửa cuối:

ducanh2992

bạn ơi, bản này của bạn có update được các ứng dụng trực tiếp trên điện thoại k? vd như trình nghe nhạc ý :D