• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

khoa1989

Mạng 3G . Trình duyệt của máy . Vào bằng opera thì bình thường . Vùa post bài xong thì thấy Bún cỏ bản update sửa lỗi này rồi 8-| .Heyah :O lại mất một ngày nữa để làm cho bản 17-4 của bún theo ý mình đây . Hôm qua đã mất nguyên một ngày chỉnh sửa nó . Ai dè hom nay thử thì bị lỗi như thế . :-?:( .

vậy ah.thôi cố gắng vậy.của mình mà muốn theo ý mình đành chịu khó thôi

ht8xlove

vậy ah.thôi cố gắng vậy.của mình mà muốn theo ý mình đành chịu khó thôi

Kết cái bản này nó gọn . Chạy mượt khỏi chê . Nhưng nghĩ đến việc chỉnh sửa cái mà bún gọi là "vip" ở bản này thì đúng là:O :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

khoa1989

Kết cái bản này nó gọn . Chạy mượt khỏi chê . Nhưng nghĩ đến việc chỉnh sửa cái mà bún gọi là "vip" ở bản này thì đúng là:O :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

mình đang ở v52.0.101 rồi:(.nhưng mod lại dungc cũng đựoc chỉ còn cái tùy chỉnh khóa phim à chưa làm đc với cái nạ nào là Vip của ông hoàng này khó ăn quá:(

ht8xlove

mình đang ở v52.0.101 rồi:(.nhưng mod lại dungc cũng đựoc chỉ còn cái tùy chỉnh khóa phim à chưa làm đc với cái nạ nào là Vip của ông hoàng này khó ăn quá:(

Hôm truơc thấy có bản v52.0.101 định up lên mà khi flash Jaf nó không chịu chạy , Hên thiệt !=)):p . Cái Vip của ông này cũng khó an thật đấy nhỉ :-/

khoa1989

Hôm truơc thấy có bản v52.0.101 định up lên mà khi flash Jaf nó không chịu chạy , Hên thiệt !=)):p . Cái Vip của ông này cũng khó an thật đấy nhỉ :-/

mình đang dùng bản này của ông bunrieucua cho v52.0.101 mà bạn.mình tự cook lên v52.0.101 mà.dung ngon.modtheemdmaays thứ mình cần là ok.nhưng có một lỗi là không cài đc ovimap

vukoj

bản này ko cài được việt map là sao bro toàn báo cài đặt sẵn có ^^ bỏ đi hơi nhiều cái, ko có ovi map - offcie ...^^

khoa1989

bản này ko cài được việt map là sao bro toàn báo cài đặt sẵn có ^^ bỏ đi hơi nhiều cái, ko có ovi map - offcie ...^^

uhm không caid đc bạn ah.minh đang bung rosf2 ra để nhét ovimap vào nè.bạn có vietmap up lên cho mình phát

khoa1989

@khoa1989: khi nào cook xong bản C6-5800 cho V52.101 post lên cho anh em dùng với nhé=D>

lam song bản của bunrieucua rùi .từ hông qua mà.nhưng liệu có mấy người dùng không bản này chạy ngon ram rất là ổn định.không biết bác bunrieucua có cho mình up bản mod lại lên v52.0.101 không nữa

Chỉnh sửa cuối:

benraiso

cài ovi map ko dc,xài tạm google.cài office suite và work office dc,cài adobe reader ko được.xài tạm pdf+ và AlternateReader.tình hình báo cáo là thế :D

luckyno2

cài ovi map ko dc,xài tạm google.cài office suite và work office dc,cài adobe reader ko được.xài tạm pdf+ và AlternateReader.tình hình báo cáo là thế :D

dùng cái khác cũng được mà =)) nó hiện lỗi gì mà ko cài đc hả bạn? có khi xóa chưa hết nên có báo lỗi "tập tin đã tồn tại" :-?

OverYou

dùng cái khác cũng được mà =)) nó hiện lỗi gì mà ko cài đc hả bạn? có khi xóa chưa hết nên có báo lỗi "tập tin đã tồn tại" :-?

Là do bro bunirieucua thấy ko thích và không cần thiết cái j là xóa bay nó hết đi cho nhẹ máy --> Cài được không? >:)

benraiso

ovi map thì "không phù hợp phiên bản phần mềm".adobe reader thì "cài bộ chuẩn trước" hoặc "phần cài đặt này đã có sẵn".mặc dù đã xoay sở các kiểu =))

luckyno2

Là do bro bunirieucua thấy ko thích và không cần thiết cái j là xóa bay nó hết đi cho nhẹ máy --> Cài được không? >:)

có thể lắm, lão thấy ngứa mắt là xóa ngay =))

ovi map thì "không phù hợp phiên bản phần mềm".adobe reader thì "cài bộ chuẩn trước" hoặc "phần cài đặt này đã có sẵn".mặc dù đã xoay sở các kiểu =))

cái này phải bung ra, xóa hết mới cài được. Chắc thế :D

ducthanh2603

bác này không thích định vị thì phải.em cần định vị. em thích vietmap va ovimap thi bác lại không có.em đang sống xa nhà.không biết đường.:D

luckyno2

bác này không thích định vị thì phải.em cần định vị. em thích vietmap va ovimap thi bác lại không có.em đang sống xa nhà.không biết đường.:D

đi nhiều là biết chứ gì, cần gì phải GPS :D

benraiso

xài google map co' thua kem' j đâu.đơn giãn dễ xài nữa.

ht8xlove

\-/\-/\-/\-/\-/ Cuối cùng cũng nấu nướng xong xuôi món "BÚN RIÊU CUA" Thành món "BÚN PHỞ" yêu thích của mình :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) . Quá nuột !:D:D:D:D Ông bún làm món này xương quá , anh em muốn nhai mà gãy cả răng :p

ducthanh2603

:| em ghét google map.làm sao bằng 2 thằng kia được.

bác nào sửa được rùi cho em với.sửa dùm em cái phím phải khóa phím -> danh bạ nữa.em không dùng khóa phím.em để chạm là sáng lên.:D. thank các bác trước

bunrieucua

cái này mình fix được rồi.nhưng còn cái tùy chỉnh khóa phìm nữa.mod vào khi vào cài đặt nó cứ thoát ra:-? pda bị gì ấynhor
Cái đó cần gì bạn.Mình ghét cái đó nên del đi đó.Giờ mod vào mệt lắm.
Bản SP2 của thanhaifire có mod cái đó đó:D
\-/\-/\-/\-/\-/ Cuối cùng cũng nấu nướng xong xuôi món "BÚN RIÊU CUA" Thành món "BÚN PHỞ" yêu thích của mình :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) . Quá nuột !:D:D:D:D Ông bún làm món này xương quá , anh em muốn nhai mà gãy cả răng :p
Cao thủ là ở chỗ đó:D
Không cá nhân hóa thông tin nhưng những cái đó mới là khó ăn.
Mất rất nhiều công mới làm được đó.
Mình đã nói trước là bản này chỉnh sửa chi tiết đến từng cm mà:D
Những file rxx mới là vấn đề đáng ngại đúng không>:)
Gọi là VIP thì phải xứng đáng với cái tên chứ;;)\-/
mình đang dùng bản này của ông bunrieucua cho v52.0.101 mà bạn.mình tự cook lên v52.0.101 mà.dung ngon.modtheemdmaays thứ mình cần là ok.nhưng có một lỗi là không cài đc ovimap
OviMap + VietMap + Office + ... các bạn phải bung rofs2 ra cook vào mới chạy nhé!
Mình đã nói rất nhiều lần rồi.Lần này là lần cuối.Bản này xóa triệt để những cái như bản đồ,định vị,office,..v..v...Nhưng còn 1 số file của nó liên quan đến những cái khác nên không thể xóa vì sẽ gây lỗi.Bạn nào muốn dùng những phần mềm như bản đồ,định vị,office.... thì nên bung rofs2 ra cook vào nhé!Thân mọi người!:D
lam song bản của bunrieucua rùi .từ hông qua mà.nhưng liệu có mấy người dùng không bản này chạy ngon ram rất là ổn định.không biết bác bunrieucua có cho mình up bản mod lại lên v52.0.101 không nữa
Bạn cứ làm vô tư nhé!Chia sẻ là tốt mà.Mình chẳng quan trọng cái vấn đề bản quyền đâu.Giúp ích cho mọi người là thấy vui rồi.Đam mê là tất cả mà!\-/