• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

ht8xlove

Cao thủ là ở chỗ đó:D
Không cá nhân hóa thông tin nhưng những cái đó mới là khó ăn.
Mất rất nhiều công mới làm được đó.
Mình đã nói trước là bản này chỉnh sửa chi tiết đến từng cm mà:D
Những file rxx mới là vấn đề đáng ngại đúng không>:)
Gọi là VIP thì phải xứng đáng với cái tên chứ;;)\-/

Mấy cái file rxx làm mình đau hết cả đầu . Bún có Tool nào Edit file rxx hay thì chia sẻ cho anh em nghich ngọm tý:-/:p

samiboy007

Mấy cái file rxx làm mình đau hết cả đầu . Bún có Tool nào Edit file rxx hay thì chia sẻ cho anh em nghich ngọm tý:-/:p

Dùng mobihex trên mobile là ok ngay mà.cũng có tool edit rxx trên pc.lâu quá ko xài nên quên tên tool đó rồi

ht8xlove

Dùng mobihex trên mobile là ok ngay mà.cũng có tool edit rxx trên pc.lâu quá ko xài nên quên tên tool đó rồi

Mobihex mình cài vào nó khong chịu chạy ,bấm vào là văng ra luôn . mặc dù đã cài đầy đủ python . Còn tool trên PC mình vào goog kiếm mãi mà chẳng thấy:(

vunguyenmt

Bạn cứ làm vô tư nhé!Chia sẻ là tốt mà.Mình chẳng quan trọng cái vấn đề bản quyền đâu.Giúp ích cho mọi người là thấy vui rồi.Đam mê là tất cả mà!
Ông này chỉ có nói đúng thôi. Sắp cưới vợ rồi ăn nói khác liền hé

benraiso

Có khi làm bố lun ồi cũng nên >:)

bác chỉ được cái nói đúng =))
bảo ổng đổi tên thành cơm canh cua đi,ko vợ thấy cưới rồi mà còn thèm bún vợ nhéo tai ák X_X

khoa1989

[/QUOTE]Bạn cứ làm vô tư nhé!Chia sẻ là tốt mà.Mình chẳng quan trọng cái vấn đề bản quyền đâu.Giúp ích cho mọi người là thấy vui rồi.Đam mê là tất cả mà!\-/[/QUOTE]

uhm thank hoàng nhé.mình đã mod lại và chạy rất ưng ý,nếu anh em nào chót lên v52.0.101 rôid mà muốn cảm nhạn những cái gọi là tinh túy.chi tiết của bạn hoàng thì mình sẽ úp để các bạn cảm nhận nhé

thanhhaifire

Bạn cứ làm vô tư nhé!Chia sẻ là tốt mà.Mình chẳng quan trọng cái vấn đề bản quyền đâu.Giúp ích cho mọi người là thấy vui rồi.Đam mê là tất cả mà!\-/[/QUOTE]

uhm thank hoàng nhé.mình đã mod lại và chạy rất ưng ý,nếu anh em nào chót lên v52.0.101 rôid mà muốn cảm nhạn những cái gọi là tinh túy.chi tiết của bạn hoàng thì mình sẽ úp để các bạn cảm nhận nhé[/QUOTE]

fix mấy chử vip luôn chứ bro hihi

khoa1989

Bạn cứ làm vô tư nhé!Chia sẻ là tốt mà.Mình chẳng quan trọng cái vấn đề bản quyền đâu.Giúp ích cho mọi người là thấy vui rồi.Đam mê là tất cả mà!\-/

uhm thank hoàng nhé.mình đã mod lại và chạy rất ưng ý,nếu anh em nào chót lên v52.0.101 rôid mà muốn cảm nhạn những cái gọi là tinh túy.chi tiết của bạn hoàng thì mình sẽ úp để các bạn cảm nhận nhé[/QUOTE]
cái này phải hỏi thăm ông hoàng cho đỡ mất thời gian bạn ah.cái chữ VIp ở màn hình chủ ý,khoai vãi :(
fix mấy chử vip luôn chứ bro hihi[/QUOTE]

luckyno2

cái này phải hỏi thăm ông hoàng cho đỡ mất thời gian bạn ah.cái chữ VIp ở màn hình chủ ý,khoai vãi :(
fix mấy chử vip luôn chứ bro hihi

đổi chữ Vip™ thì ở trong trong file matrixmenu.rxx, bạn tự đổi nhé :)