• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

benraiso

mới flash bản này cho con 6030 xong.cảm nhận đầu tiên là chạy rất mượt,wifi vèo vèo,cảm ứng vô số điểm,nói chung là gút \-/\-/\-/\-/
Mỗi tội bác fix giúp em lỗi bốc khói trong khi nge gọi cái,em mò mãi mà vẫn thế :-??

shido_katori

Active Member
Đại ca bunrieu sao online jo này ta? Cươi vợ chưa vậy ông.
Sao ko chỉnh lun cái Notifications lun đi. Cái này tui pótay rồi, chỉnh là bị lỗi
bún riêu cưói zợ có mời anh em đi ko, mời tui thì nhớ cho vé khứ hồi nha=))

auau702

mới flash bản này cho con 6030 xong.cảm nhận đầu tiên là chạy rất mượt,wifi vèo vèo,cảm ứng vô số điểm,nói chung là gút \-/\-/\-/\-/
Mỗi tội bác fix giúp em lỗi bốc khói trong khi nge gọi cái,em mò mãi mà vẫn thế :-??

spam khiếp quá nhỉ .em đọc xong không nhịn được cười =))

bunrieucua

Đại ca bunrieu sao online jo này ta? Cươi vợ chưa vậy ông.
Sao ko chỉnh lun cái Notifications lun đi. Cái này tui pótay rồi, chỉnh là bị lỗi
cái thông báo, tất cả ngôn ngữ là của nokia nó làm, pó tay thôi, may ra ai pro....X_X :|
Thử mọi cách rồi mà không được em zai à~X(
Vẫn đang mày mò cái Notifications đó chứ có ngừng khi nào đâuX_X
Con lạy cụ tổ spam chém gió của pdaviet.net:mad:):mad:):mad:)
bún riêu cưói zợ có mời anh em đi ko, mời tui thì nhớ cho vé khứ hồi nha=))
Đừng có mơ>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

luckyno2

èo.tui cũng có 1con 1100i ,k pít cook kiết thế nào,gjờ có thể chụp hình xuyên vải lun,chụp xog mà lúc mún xóa hình thì hjện CAMERA IN USE,mặc dù đã dùg mod fix của bunrjeu r mà vẫn chưa đc.mà tui có spam chém gjó đâu.hjchjc

lạy hồn....................

OverYou

Má ơi! Từ giờ nhìn thấy "đại K" benraiso thỳ tránh xa 1 Kilomet cho em nhờ ~X(

benraiso

bậy nào,tui giúp topic của ông bún lên tóp đấy chứ bộ
;;);;);;);;);;);;);;);;)

Khoaaaa

Active Member
Bún riêu hải wá đóng tiệm ko thấy cm luôn rồi,riết rồi cái ''chứ danh'' spam còn cao hơn cả vip,mod,admin luôn,mem đua nhau nói c cười,các forum lập cuộc thi ''diển đàn công nghệ vui nhộn nhất'',====> forum công nghệ việt nam nổi tiếng nhờ sự đoàn kết,vui vẻ,lúc nào củng có cm mới luôn,hôhô

benraiso

àh,có bạn nào có bản KPD đã thuốc không cho mình xin.mình tìm hoài chẳng thấy :(:(:(:(:(

0908727527

Không được là không được ntn ?

danh_thuan269

vậy nhờ ai bậy giờ bạn nào biết thêm vào chỉ mình với danh bạ up hết lên mạng giớ ko có sao lấy danh bạ
bác chủ thớt cho hỏi bạn bỏ đi những gì vậy

khoa1989

vậy nhờ ai bậy giờ bạn nào biết thêm vào chỉ mình với danh bạ up hết lên mạng giớ ko có sao lấy danh bạ
bác chủ thớt cho hỏi bạn bỏ đi những gì vậy

khong con icon đồng bọ thì lấy bằng niềm tin bạn ah