• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

bunrieucua

Bro trốn lên núi sống hở ??? Lâu ngày wa rồi không nhớ đến anh em gì hết trơn... :(

vợ con rồi có khác quên hết bạn bè

Hjx! Có cần trích dẫn cả cục như vậy không??? :(
Thì mỗi người mỗi việc mà 2 bạn hiền.Tui bận tối mắt tối mũi mà vẫn dành time update CFW đã là đam mê lắm rùi.Mún onl thường xuyên chung vui cùng anh em lắm mà điều kiện không cho phép nên đành chịu chứ bít sao giờ:(
Làm 1 bản cho V52.0.101 đi bunrieucua ơi.
Mình dùng 007 nên không test 101 được bạn à.
Nếu có 2 máy 5800 thì làm 1 bản ngay.:D
ủa nhưng minh đang dung v52.0.007 blue ,mà mình ko dùng v52.0.101 đâu vậy bản cfw của bac
bunrieucua là bản cfw v52.0.101 phải không ý anh là em muốn jaf được thì phải haj xuống là v52.0.101 àh , bác nói rõ cho em hiểu với
Sao không JAF được nhỉ?
Bản này của mình là v52.0.007 mà.
Bạn down cả 2 link ROFS2 + BỘ PHỐI HỢP về ném cả vào RM-356 mà JAF thôi.
Hay là bạn JAF sai cách hoặc có thể do bản JAF bạn dùng lỗi gì.Xem lại xem thế nào bạn nhé.Mọi người JAF vẫn bt mà:)

hoangtuong

sáng thứ bảy ngu day không làm j ngoài jaf nhưng không nỗi do nhầm fw v52.0.101 máy em chết rùi hix , cung dùng jaf chạy lại phai gốc rùi mà máy không lên nổi nè , bác nào có sáng kiến j không , cho em ý kiên với

bunrieucua

Welcome bro bunrieucua back to PDAViet forum :))

Nhiều anh em đang thắc mắc bro bunrieucua nhiu tuổi ??? Tui 23t (1988) :D
Thanks bạn hiền!
Đã đi bao giờ đâu mà trở lại.
Chỉ onl để update bản mới cho anh em thôi!
Bây giờ tui không onl thường xuyên được như trước nữa rồi:(
Ps: Tui 1986 :)

bunrieucua

sáng thứ bảy ngu day không làm j ngoài jaf nhưng không nỗi do nhầm fw v52.0.101 máy em chết rùi hix , cung dùng jaf chạy lại phai gốc rùi mà máy không lên nổi nè , bác nào có sáng kiến j không , cho em ý kiên với
Vậy là bạn lên 101 rùi đó.Không dùng được bản của mình nữa rùi:-??
Bạn tìm bản CFW gốc 101 nào trên 4rum JAF là phone lại lên được bt nhé.

hoangtuong

nhưng mình muốn chuyển về fw của v52.0.007 được không bạn mình tháy bản cook của bạn đẹp quá nên sáng nay mải làm nên chết luôn bây giờ lấy cfw gốc 101 ở đâu bây giở trên NaviFirmPlus_1.2 không có file gốc làm ơn cho miình file gốc 101 được không , bạn ơi bạn chỉnh cái cook file của thành 101 được không cam on bạn nhiều

hoangtuong

bác cho em xin số dt dd của bac đuơcj không em chỉ hoi bác có những lúc không làm được thôi mong là các bác cho em số dd em làm không được cảm ơn

khoa1989

đổi tên rofs2 đem jaf với core 52.0.101 mà sao ko đc nhỉ?

ngày mai mình sẽ nâng bản của bạn lên v52 cho ae khỏi than vãn thèm khát firmware của bạn.......ae chờ đợi thêm 1 ngày nữa nhá

deathdevil2010

mấy cái fonr cũa bác bún đẹp thật. mà sao nó hok hỗ trợ tiếng TQ hay sao zậy. cài game kia zo toàn ô vuông hok a2h. hihi. bác nào có font hỗ trợ tiếng TQ cho e . thanks

bunrieucua

ngày mai mình sẽ nâng bản của bạn lên v52 cho ae khỏi than vãn thèm khát firmware của bạn.......ae chờ đợi thêm 1 ngày nữa nhá
Khi nào có thì khoa cũng thông báo trong này cho anh em 1 câu để họ biết,rùi post ở đâu thì post em nhé!:)
mấy cái fonr cũa bác bún đẹp thật. mà sao nó hok hỗ trợ tiếng TQ hay sao zậy. cài game kia zo toàn ô vuông hok a2h. hihi. bác nào có font hỗ trợ tiếng TQ cho e . thanks
Font hỗ trợ cả tiếng Hoa thì dung lượng nặng lắm.
Mà hình như hiện nay chỉ có 1 font duy nhất hỗ trợ cả EN-VN-CN là font của ChungViet đó thui em:)
Em search trên 4rum coi sao.Chẳng nhớ là ở đâu nữa:D

khoa1989

Chờ đợi tin tức của bạn...

có rồi các bạn ah.nhưng hôm naybận không post được các bác thông cảm nhé.mình sẽ sớm up cho các bác trong 1-2 ngày tới...
Nhận sér bản cuả hoàng một tý nhé:

ram tàm tạm lúc khởi động khoảng 58m.khi dùng khoảng 40mb chỉ như vậy có thể chấp nhận được.vì là c6

tốc độ rất tốt ,máy chạy mượt mà không căng giật như một số bản khác.cái này rất hay ở những bản của hoàng,mình rất kết,vì vậy ram cũng bị giảm một ít..
Mod bàn fim như vậy hay hơn của overyou.không bị ấn nhầm nút sang ngang
hao pin là điều tất nhiên ở firmware c6 đã nhét thêm mod giảm hao pin của hoàng vào cũng cải thiện được ít...
Font chữ rất đẹp...và những cái hoàng giơi thiệu ở trên nữa
đó là nhận sét củamình về bản mới...ae đừng chém nhé...
Mình sẽ sớm up bản v52.0.101 cho các bạn nào cần....hoàng cho phép nhé thank bạn hiền!!!!!!

nokia6686

Bác Khoa "khiêu gợi" quá! Up lẹ lẹ đi bác ơi. Mình cũng muốn thử bản của BunRieuCua lâu rồi nhưng do đã lên 101 nên cứ nhìn thèm thuồng mãi... Thanks các bác nhé!

hoangtuong

bác quả là giữ lời em phục bác quá tối nay về test của bác đã nếu có j em chém cho bác sau