• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

rylthanhhai

Thân chào bạn Bunrieucua...mình bỏ nhạc vào ổ E:\Sounds\Digital, khi mở trình nhạc lên,thư viện nhạc không có bài hát nào, mình vào tuỳ chọn_làm mới thư viện_nó tìm được 10 tập tin. nhưng nó chạy hoài...bấm ngừng củng không được.....đứng máy luôn...đành phải tháo pin...rồi khởi động lại...làm đi làm lại, củng bó tay....như vậy là bị lỗi gì thế...xin chỉ giúp...CẢM ƠN..

bạn thử chép vào E:\Music xem. copy nhé. để nhạc ở cả 2 ổ. rồi xem nó có đọc đc hết k. rồi xóa bớt 1 ổ đi.

khoa1989

bạn thử chép vào E:\Music xem. copy nhé. để nhạc ở cả 2 ổ. rồi xem nó có đọc đc hết k. rồi xóa bớt 1 ổ đi.

bạn để nhạc vào sound ......music.....là load được nhé. Mình đang dùng mà bạn

vanngoc

Chafo bạn Khoa 1989 thân...mình đã nhạc vào sound/ digital...nhưng load không được. nó bị đứng máy luôn. phải tháo pin ra cho nó tắt, rồi khởi động lại. Hay là JAF lại .....Bạn có kinh nghiệm nhiều xin chỉ giúp. CẢM ƠN

rylthanhhai

Chafo bạn Khoa 1989 thân...mình đã nhạc vào sound/ digital...nhưng load không được. nó bị đứng máy luôn. phải tháo pin ra cho nó tắt, rồi khởi động lại. Hay là JAF lại .....Bạn có kinh nghiệm nhiều xin chỉ giúp. CẢM ƠN

nếu ko đc thì xóa private, resource, sys, system trog thẻ nhớ rồi jaf lại

khoa1989

bạn làm thế này nhé..quăng tất cả nhạc vào foder MUSIC sau đó đưa cài foder đó vào foder sounds
nó sẽ thành thế này sounds >>>music >>>toàn bộ nhac của bạn
là sẽ được.bạn nên fomat máy lại bănngf lệnh *#7370# sau đó nhập 12345 chờ máy khởi động lại là ok .chúc bạn thành công:-?:-?:-?:-?:-?:-?

truongtok2

___________________________________________________________________________________________________________ko ai biết làm menu 5x4 ko cột sóng và pin à....pro chạy đâu cả rồi___________________________________________________________________________________________________________

anhthat03

mình có máy của thằng bạn gửi bên đài loan RM-356 về máy ngôn ngữ tiếng anh không biết chạy bản này vào có sao không và có ngôn ngữ tiếng việt không các bác giúp em nhé THANK !

tatthanhlx

A Bunriu ơi, em muốn tách lấy cái Menu nằm Ngang như anh thì phải lấy File nào hả a ? Menu ngang 6x2 và thanh Tuỳ chọn nằm dưới ấy .

truongtok2

ai biết làm menu 5x4 ko cột sóng và pin ko

sao mình cái việtmap vào máy báo đã có sẵn nhỷ..mà tìm thì ko thấy. @@ ai giúp với

bunrieucua

bạn làm thế này nhé..quăng tất cả nhạc vào foder MUSIC sau đó đưa cài foder đó vào foder sounds
nó sẽ thành thế này sounds >>>music >>>toàn bộ nhac của bạn
là sẽ được.bạn nên fomat máy lại bănngf lệnh *#7370# sau đó nhập 12345 chờ máy khởi động lại là ok .chúc bạn thành công:-?:-?:-?:-?:-?:-?
Sao phải thế nhỉ?
Muốn muzic player quét file nhạc nào thì ném thẳng vào E/Sounds/Digital là ok mà?
Mình ném cả vài trăm bài vào mà vẫn quét ầm ầm đó.
Chả hiểu các bạn ý flash thế nào mà cứ kêu lỗi này nọ nữa.
Test kỹ lắm rùi mà:|

ai biết làm menu 5x4 ko cột sóng và pin ko

sao mình cái việtmap vào máy báo đã có sẵn nhỷ..mà tìm thì ko thấy. @@ ai giúp với
Menu 5x4 mình nhớ là có 1 topic có post rùi mà quên mất ở đâu rùi.
Bạn pm mathanh hỏi xem nhé!
CFW n97mini của bạn ấy dùng mod đó đấy:)
Còn cái VIETMAP phải cook vào rom bạn nhé!

------------------------------------------------------
Sẽ có update trong time nhanh nhất cho anh em!
Có thêm nhiều thay đổi đáng kể cho bản mới nhé!
Testing...anh em đợi nhé!:D

khoa1989

Sao phải thế nhỉ?
Muốn muzic player quét file nhạc nào thì ném thẳng vào E/Sounds/Digital là ok mà?
Mình ném cả vài trăm bài vào mà vẫn quét ầm ầm đó.
Chả hiểu các bạn ý flash thế nào mà cứ kêu lỗi này nọ nữa.
Test kỹ lắm rùi mà:|

Menu 5x4 mình nhớ là có 1 topic có post rùi mà quên mất ở đâu rùi.
Bạn pm mathanh hỏi xem nhé!
CFW n97mini của bạn ấy dùng mod đó đấy:)
Còn cái VIETMAP phải cook vào rom bạn nhé!

------------------------------------------------------
Sẽ có update trong time nhanh nhất cho anh em!
Có thêm nhiều thay đổi đáng kể cho bản mới nhé!
Testing...anh em đợi nhé!:D

ừa mình cũng không thấy vẫy mà................các bạn ý kêu gì mà kih thế chả hiểu được

hoangtuong

mình làm bản của bác bunrieucua minh thấy có sự khắc biệt , cảm ứng rất mượt và nhẹ nữa pin cũng được

usefully

choa em hỏi zới:zị theo dùng nokia editor edit core lên 101 theo cách port rosf2 lun hả? làm từng file một?

duongdinhqui

các bạn ơi mh k j.a.r đc nên mh phoenix xó đc k?mh thử cả 2 bản của bạn BÚN nhưng toàn báo lỗi ntn thôi ạ
http://farm3.anhso.net/upload/20110711/16/o/anhso-162957_untitled.jpg

dstruong

Các anh cho em hỏi đường dẫn : C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-505
là ở trên HDD máy tính hay trên thẻ nhớ đện thoại vậy ạ ?

duongdinhqui

nghịch chán chẳng buồn ngịch nữa các bạn ah.thì tự dưng..................típ oà.nó lại hiển thị 2 dòng done!
hix.k hiểu sao máy mh vẫn bị lỗi này nhỉ

nó thường bị khi khoá phím,mở khoá phím các bạn ạ

bunrieucua

choa em hỏi zới:zị theo dùng nokia editor edit core lên 101 theo cách port rosf2 lun hả? làm từng file một?
Nếu muốn dùng bản 07.07 thì em phải edit lại core 101 sao cho giống với core 007 của anh rùi port cái rofs2 007 của anh lên 101(mà em muốn) rùi đem 2 file vừa làm được ra JAF với bộ phối hợp 101 nữa là ok:D
nghịch chán chẳng buồn ngịch nữa các bạn ah.thì tự dưng..................típ oà.nó lại hiển thị 2 dòng done!
hix.k hiểu sao máy mh vẫn bị lỗi này nhỉ
....
nó thường bị khi khoá phím,mở khoá phím các bạn ạ
Bạn ra care đi nhé!
Vấn đề phần cứng rồi <- màn hình sắp tèo đó>:)