• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

bunrieucua

Mình phát hiện mói, khi tắt hiệu ứng thì icon hiện bình thường, bật hiệu ứng thì icon hiện rồi tắt, Bun kiểm tra lại xem.
Cái này công nhận là có lỗi nhưng C6 mà bạn.Khi bật hiệu ứng sẽ lỗi cái bạn nêu bên trên và lịch.
Tuy mất icon nhưng chỉ cần ấn vào đúng chỗ vẫn hoạt động bt và icon lại hiện lên:D

Mình thấy khi máy đang khoá mà có ng gọi đến or có chuông báo thức thì màn hình chớp nháy chứ k sáng liên tục như bt :-/, có ai bị lỗi này k:-?
Về báo cuộc gọi thì bạn xem lại cấu hình có để nhạc chuông & để chế độ đổ chuông chưa nhé -> để tắt chuông hoặc không set nhạc chuông nó sẽ nháy như vậy đấy!
Còn về báo thức thì như vậy là đúng rồi còn gì nữa:-?

Bún có gì mới ko share coi, lúc này ko có mod mới pùn quá
Bên topic mod nhé bạn hiền:D
Mà sao kêu bể màn hình + đứt cáp màn hình rồi:-?
Khổ thân!:(

Bún ơi làm cho mình cái ecom cho bản này có hỗ trợ ngôn ngữ tiếng Nga và trong ngôn ngữ soạn thảo có tiếng Nga với đc ko. Down mấy cái trên mạng thì mất luôn cái âm lịch :((. bùn chết đc ý.
Thêm nữa cái Fonst của bún ko hiển thị tiếng trung đc, chỉ ra ngôi sao thôi. Xem lại dùm nhé
Mình chỉ dùng EN-VN và symbol nên về vấn đề các ngôn ngữ khác mình không nhận sửa bạn nhé!Thông cảm cho mình nhé!:)

bunrieucua

Giờ mình muốn flash cho FW 52.101 của mình thì phải làm thế nào?
Ngoài cách tự port rofs2 lên 101 và edit core 101 giống với core này ra...thì không còn cách nào cả:p
----------------------------------------------------------
Có hàng cho anh em đây!
Tất cả mod mà mình đã dùng cho bản cook này:
(Có thể nói đây là tất cả tài sản của bunrieucua:D)

Link down(Update 30.07.2011):

(Đã cập nhật lên #1 luôn nhé!)

Chỉnh sửa cuối:

nh0ctq90

Ngoài cách tự port rofs2 lên 101 và edit core 101 giống với core này ra...thì không còn cách nào cả:p
ư

Vậy cách port lên 101 và edit giống như nào vậy? :D:D Mình chưa làm bao giờ ;;) chỉ mình lun na kết cái FW này quá mà lên 101 mất rùi

jacky20119

đã lâu lắm ko vào diễn đàn, hôm nay vào thấy bản này của bún nên làm thử cái, cảm nhận là mượt và ok hết, thank bún!
ps: chỉ có điều ko xài được Nokia PC Suite , nó báo là "PC Suite does not support connect phone...."

thanhhaifire

----------------------------------------------------------
Có hàng cho anh em đây!
Tất cả mod mà mình đã dùng cho bản cook này:
(Có thể nói đây là tất cả tài sản của bunrieucua:D)

Link down(Update 30.07.2011):

(Đã cập nhật lên #1 luôn nhé!)

bro bún thiệt tử tế, đem cả cơ nghiệp lên 1 cách tỷ mỹ

bunrieucua

ủa, bữa nay mới có ngày 22/7 mà links j tới 30/7 ju ta???????

cho đẹp ấy mà
Cũng 1 phần thôi.
Mình có thói quen làm cái gì cũng để nó chẵn chẵn 1 tý:p
Để ngày lẻ lẻ nó cứ sao sao ấy:D
Với lại vì ít onl được nên để ngày cao cao 1 tý:)
đã lâu lắm ko vào diễn đàn, hôm nay vào thấy bản này của bún nên làm thử cái, cảm nhận là mượt và ok hết, thank bún!
ps: chỉ có điều ko xài được Nokia PC Suite , nó báo là "PC Suite does not support connect phone...."
Sao vậy nhỉ?
Mình xài PCsuite bt mà bạn:-?
bro bún thiệt tử tế, đem cả cơ nghiệp lên 1 cách tỷ mỹ
Mục đích là chia sẻ + lưu giữ Hải à:))

Chỉnh sửa cuối:

ruby10

vậy muốn port core 007 lên 101 thì phải dùng core nào vậy bún, core của v40 101 ảh, hay vẫn làm như cũ là chỉ lấy rof rồi dùng với core v40 khác

nh0ctq90

Mình port lên 101 rùi giờ dùng Core nào để flash?Bộ phối hợp ở trên hay là Core 101 khác

bunrieucua

vậy muốn port core 007 lên 101 thì phải dùng core nào vậy bún, core của v40 101 ảh
Mình port lên 101 rùi giờ dùng Core nào để flash?Bộ phối hợp ở trên hay là Core 101 khác
Bạn có thể kiếm 1 core 101 bất kỳ của v40 rồi dung NFEC edit lại nó sao cho giống core 007 của mình ở bản 30.07 rồi JAF là được:D
Mình không có ý định lên 101 nên khó mà giúp tận tình các bạn được.Sorry much!

hoangtuong

bác bun oi cho em xin bo ngon ngu tieng việt được không hôm trước em có nhưng cài lại máy mất xạch chán quá bac cho em xin với ah

bunrieucua

bác bun oi cho em xin bo ngon ngu tieng việt được không hôm trước em có nhưng cài lại máy mất xạch chán quá bac cho em xin với ah
Bạn qua bên blog cua binh24 tìm kỹ là có đó.
Mình không lưu giữ nên không up cho bạn được.
Mà đang onl = phone nên...:D