• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

Anther1991

Kì này anh Vunguyen tung tuyệt chiêu ghê quá. Mấy bữa nay ngống hoài mà ko có cfw cho 5800 :X

huaminhquan

E cug dag doi Anther lam 1 ban ne ! Len V40 ruj ma doj hoaj cug chag thay aj ra cfw ca ! Pat tay lam 1 pan V40 nhu pan Anna Lite trc dj Anther ! Dag mong doj lam day !
Ps : Len V40 ruj hem co tjeg vjet, online via mobile nen k vjet co dau dc ! Sr !

Anther1991

E cug dag doi Anther lam 1 ban ne ! Len V40 ruj ma doj hoaj cug chag thay aj ra cfw ca ! Pat tay lam 1 pan V40 nhu pan Anna Lite trc dj Anther ! Dag mong doj lam day !
Ps : Len V40 ruj hem co tjeg vjet, online via mobile nen k vjet co dau dc ! Sr !

Cũng mún làm 1 bản mà giờ cook 1 mình ko được do ko theo dõi firmware C6 ngay từ đầu, bị lỗi như anna lite lúc trước cho coi, 1 bài học của việc pr quá lố so với chất lượng =)) (hiện giờ cũng rất bận, nếu ko tui cũng đã cook 1 bản đơn giản để xài rồi) Giờ chờ pác Vunguyenmt cook rồi xơi thôi.

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuong

mấy cái bản của bác có linh dow load mà nhìn hoành tráng thế nhỉ ? bác đã có linh chưa

vdthuan

Cập nhật phiên bản mới ............................
Ngày 21/6/2011 sẽ ra bản hoàn toàn mới
Đến ngày rồi sao không thấy gì hết ?

rylthanhhai

Cập nhật phiên bản mới ............................
Ngày 21/6/2011 sẽ ra bản hoàn toàn mới
Đến ngày rồi sao không thấy gì hết ?

1 ngày kéo dài từ 0h00 đến 24h00 nhé bạn :)) khi nào xong ng ta sẽ up mà ;)