• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

vdthuan

Hi, Sau nửa tháng dùng CFW này của Vunguyenmt thì tớ rất là hài lòng. Nhất là cái vụ pin. Này nhé, nghe, gọi, nhắn tin, đọc kiếm hiệp khá thường xuyên thì pin được hơn... 4 NGÀY (thiếu 1 đêm nữa là tròn 5 ngày). Thiệt là sung sướng quá đi! Chưa bao giờ thấy 1 bản CFW C6 nào pin tốt được như thế này. Chính vì thế tớ vẫn dùng bản này, mặc dù các bản C6 v40 và N97 v30 suốt ngày "khiêu gợi" :)) Hy vọng bản mới của Vunguyenmt sẽ còn tuyệt hơn nữa!

Cám ơn Vunguyenmt nhiều lắm!
Bạn đang dùng bản CFW nào vậy ? Giới thiệu cho AE biết với.

nokia6686

Mèn ơi, hông lẽ vô đây rồi đi khen bản CFW khác!? Tui chỉ đẹp trai chứ đâu có vô duyên :))

Tui đang dùng bản CFW ở bài viết #1 của chủ đề này chứ đâu: CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

Hiện tại hết đêm này là sang ngày thứ 4 và pin vẫn còn đủ 7 cục. Chắc đến mai nó mới bắt đầu xuống. Theo dự tính nếu trong ngày mai tui không duyệt web wifi, không game, chỉ nghe, gọi, nhắn tin và đọc kiếm hiệp tiếp thì chắc lết được sang ngày thứ 5 nè. Thích ghê! Ngoài vụ pin ra thì hiệu ứng, vẻ đẹp, chức năng C6... đáp ứng quá tốt. Tóm lại CFW này tui cho 10/10 điểm :D

cuonga

Mình cũng thích CFW Anna này, pin rất trâu, chỉ tội ram hơi ít, bàn phím thì thích 3x11 chứ 4x11 hơi nhỏ mà không biết cách chỉnh sửa, ai bít chỉ giùm, CFW này quá tốt nên mình cũng chưa jaf n97 v30, thanks vunguyenmt vì cfw quá tốt, mong bạn ra cfw ngày tốt hơn

runsuno

sao mình cài bản anna xong vào menu vẫn thấy thanh kéo bên phải, k biến mất như trên hình

tangbalan

làm 1 bản tap to unlock đi chủ thớt.lâu lâu đổi gió 1 tí với lại mình cũng thích mở khóa theo kiểu nầy mà không biết làm sao.

vunguyenmt

làm 1 bản tap to unlock đi chủ thớt.lâu lâu đổi gió 1 tí với lại mình cũng thích mở khóa theo kiểu nầy mà không biết làm sao.

Để up cái mod tap to unlock lên, ai thích thì cook lại nhé.

Em_be_hu

HI hi, mình dùng bản Anna cũng lâu rồi hơn 2tuần thấy mọi thứ đều ổn cả, ram nếu chạy ISMS mới thì còn khoảng 33Mb, nhưng load Ứng dụng vẫn rất nhanh....đặc biệt pin rất trâu, hì với cục pin của mình dùng dc 3 ngày, nói chung là ok nhất, xứng đáng nhất để Flash hoặc cuck thêm.
Thanks vunguyenmt nhiều lắm. Mong rằng bro sẽ cho ra mắt nhiều bản ngon như thế nữa.

OnlineNo1

chính xác, ổn định, ko 1 lỗi nào là ok rồi. V40 lỗi tè le hột me, ko dám sài, chờ 5800 lên V62 luôn.

:)) Công nhận là Flash hơn chục bản. Từ mấy bản của dailymobile đến mấy bản của fr mình, chưa thấy bản nào fix được hết lỗi cả :D. Mình tự fix thì đẻ ra lỗi khác :))