• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

cuongdien

Thay được bạn ah. Qua topic của bunrieucua xem hướng dẫn cách thay nhé
Mình làm rồi mà không được vì 10275102.txt thấy Bình vẫn để nguyên gốc nhưng khi jaf xong thì lại có các icon ứng dụng như ở trên, không biết Bình mod ở chỗ nào mình cũng đã gặp bản v20.0.042 premium của Bình cũng như vậy.

tantu

vunguyenmt bạn có thể chi mình cách xóa triệt để ovimap được ko vậy bạn, mình dùng nokia FW cleaner xóa nhưng sau khi JAF xong thì vẫn ko cài lại đc file sis của nó

vunguyenmt

Mình làm rồi mà không được vì 10275102.txt thấy Bình vẫn để nguyên gốc nhưng khi jaf xong thì lại có các icon ứng dụng như ở trên, không biết Bình mod ở chỗ nào mình cũng đã gặp bản v20.0.042 premium của Bình cũng như vậy.

click chuột phải để sửa nha bạn

vunguyenmt bạn có thể chi mình cách xóa triệt để ovimap được ko vậy bạn, mình dùng nokia FW cleaner xóa nhưng sau khi JAF xong thì vẫn ko cài lại đc file sis của nó

Bạn bung rofs2 ra, trong thư mục data/securewidgetpreinstall. xóa file ovistore_client_only.sisx đi

tantu

click chuột phải để sửa nha bạn

Bạn bung rofs2 ra, trong thư mục data/securewidgetpreinstall. xóa file ovistore_client_only.sisx đi
Có thật sự đc ko vậy bạn? Mình thấy bản của bunrieucua bạn ấy đã xóa ovimap nhưng trong thư mục data/securewidgetpreinstall vẫn còn file ovistore_client_only.sisx và vẫn cài đc file sis của ovimap đc mà

vunguyenmt

Có thật sự đc ko vậy bạn? Mình thấy bản của bunrieucua bạn ấy đã xóa ovimap nhưng trong thư mục data/securewidgetpreinstall vẫn còn file ovistore_client_only.sisx và vẫn cài đc file sis của ovimap đc mà

ý lộn, đọc ko kỹ. cứ tưởng đâu bạn hỏi xóa ovistore, ovi map thì dùng như cách bạn nói. ko xóa được nữa thì pó phép

Đúng, đã thử đổi ion trong đó rồi nhưng ko được. Vậy là ông bình mã hoa nó trong file nào rồi. Qua hỏi ổng đi

vunguyenmt

core binh24 không dow được~X(

Hôm qua mình đã thử link rồi. Down tốt. Rất tiếc vì bạn binh24 còn kiếm tiền sống qua ngày nên nên tui ko thể up lên media được.

@tantu: vậy dùng nokia cleaner ko xóa hết ovimap ah?

nếu đã có ovimap 3.6 rồi thì nên xóa ovimap 3.06 đi. cài cái mới xem sao? để tui xóa xem con bao nhiêu MB

Chuẩn bị cập nhật link rofs2 mới tinh chỉnh 1 tí. Anh em nào thích thì sài

tantu

@tantu: vậy dùng nokia cleaner ko xóa hết ovimap ah?
Mình củng ko hiểu sao xóa = nokia cleaner khi jaf lại thì ko the cài đc file sis của nó nửa

minhthaohcm123

@vungnguyenmt gởi core qua mail cho mình nhé minhthao_hcm@yahoo.com.vn Tại thấy mọi ngườ đánh giá bản này tốt nên cũng muốn thử:))

301

mình thấy bvaanzax cài thêm ứng dụng đó là cá nhân rùi, ko cai thêm ứng dụng của hãng thứ ba có phải tốt ko?

minhthaohcm123

BẢN NAY SÀI BỘ PAYTHON NÀO VẬY MÀY AE?:-? MÌNH DOW MÁY BẢN PYTHON NHƯNG NÓ TOÀN BÁO KHÔNG THỂ CÀI ĐẶT:-/ KHÔNG THỂ KHÔI PHỤC CÀI ĐẶT GÓC ĐƯỢCX_X

acura

@vungnguyenmt gởi core qua mail cho mình nhé minhthao_hcm@yahoo.com.vn Tại thấy mọi ngườ đánh giá bản này tốt nên cũng muốn thử:))

Gửi cho mình với luôn : ptashinichi@gmail.com, tiện đây Báo lỗi là WEB không vào được hay là vào chậm vì mình mở mãi trình duyệt của máy mà không được, ovi store không chạy được, chỉ ra cái màn hình chào có quà tặng của Ovi là đơ luôn bạn ạ, không chỉnh sửa được cài đặt của VietMap nữa.

ksmanhdung

Gửi cho mình với luôn : ptashinichi@gmail.com, tiện đây Báo lỗi là WEB không vào được hay là vào chậm vì mình mở mãi trình duyệt của máy mà không được, ovi store không chạy được, chỉ ra cái màn hình chào có quà tặng của Ovi là đơ luôn bạn ạ, không chỉnh sửa được cài đặt của VietMap nữa.

http://www.mediafire.com/?85pw344b9fwrnhx

Chỉnh sửa cuối: