• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

lamminhphong

Bạn có thể chuyển link qua mediafire được không bạn, chứ bên này khó down về quá, hầu như không down được. Thanks bạn trước!

vunguyenmt

Bạn có thể chuyển link qua mediafire được không bạn, chứ bên này khó down về quá, hầu như không down được. Thanks bạn trước!

Chuyển thì dễ thôi, nhưng chỉ có điều sài bản của ông binh24 phải để link gốc của ổng chứ chuyên link khác ổng ko kiếm tiền được chửi tui chết. thông cảm cố gắng down cái core thôi, còn rofs2 thì up lên mediafire

godofsky

Bác xem lại dùm em vụ menu 4x4 nhé! Mỗi khi em cook lại về menu 4x4 là lại không cài được phần mềm! Em không hiểu bị lỗi gì nữa!

tantu

Bác xem lại dùm em vụ menu 4x4 nhé! Mỗi khi em cook lại về menu 4x4 là lại không cài được phần mềm! Em không hiểu bị lỗi gì nữa!

Bản của binh bạn phải dùng Nokia Firmware Editor Standard v0.3 cook lại nha, nếu bạn dùng NokiaEditor Beta7 cook thì sẽ bị lỗi không cài được theme và phần mềm

vunguyenmt

Bản của binh bạn phải dùng Nokia Firmware Editor Standard v0.3 cook lại nha, nếu bạn dùng NokiaEditor Beta7 cook thì sẽ bị lỗi không cài được theme và phần mềm

Có lẽ là vậy đó. Vậy để mình up các công cụ lên để các bạn nào cần thì làm

nokia6686

Vunguyenmt ơi, CFW này sao không sync với Nokia Ovi Suite được :( Vì thế mình không đồng bộ lại danh bạ trong máy tính được...

vunguyenmt

Vunguyenmt ơi, CFW này sao không sync với Nokia Ovi Suite được :( Vì thế mình không đồng bộ lại danh bạ trong máy tính được...

Mình ko sài chức năng đó nên cũng chưa biết. Để trưa kiểm tra lại xem đã

dumber89

mình xài với Nokia Ovi Suite bình thường mà. bản này xài rất tốt. khoái cái bàn phím nhắn tin có số đầy đủ. thanks vunguyenmt với binh24 nhiều

vunguyenmt

mình xài với Nokia Ovi Suite bình thường mà. bản này xài rất tốt. khoái cái bàn phím nhắn tin có số đầy đủ. thanks vunguyenmt với binh24 nhiều

vậy là có người test giúp rồi. Hãy nhấn thanks chứ đừng nói thanks\-/

cuongdien

bản này không mod thay icon mặc định trên shortcut 1 và 2 được mặc dù đã chỉnh sửa trong 10275102.txt. Bạn chủ topic xem có đúng không ?

tuanvuespn

bác ơi sao cfw này khi kết nối mạng nó không hiện mũi tên kết nối 2 chiều dưới chữ 3G

ngunhi

bạn ơi download về rồi phải làm gì với cái này bạn?? làm ơn hường dẩn mình với

vunguyenmt

bản này không mod thay icon mặc định trên shortcut 1 và 2 được mặc dù đã chỉnh sửa trong 10275102.txt. Bạn chủ topic xem có đúng không ?

Thay được bạn ah. Qua topic của bunrieucua xem hướng dẫn cách thay nhé

bác ơi sao cfw này khi kết nối mạng nó không hiện mũi tên kết nối 2 chiều dưới chữ 3G

Vì đã mod thay chứ 3.5G thành 3G rồi