• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

minhthaohcm123

5530 thì có bản của bro anhtamHCM, ảnh là vô địch đong 5530 đó.

Người ta hỏi 5530 ông lại cho link 5233, hết biết=))
nhắm X_XX_X tk đồng chí đã nhắ nhỡ=)) 4rum mình có 1 bản 5530 cũng tốt lắm ông dẫ link đi:))

vunguyenmt

nhắm X_XX_X tk đồng chí đã nhắ nhỡ=)) 4rum mình có 1 bản 5530 cũng tốt lắm ông dẫ link đi:))

Tui ko sài 5530 nên ko biết.
Xong tui đã fix xong phần truy cập mạng bằng 3G sẽ xuất hiện dấu mũi tên 2 chiều dưới chữ 3G rồi nhé. Để sửa thêm 1 vài cái nữa rồi up link lên luôn.

minhthaohcm123

Tui ko sài 5530 nên ko biết.
Xong tui đã fix xong phần truy cập mạng bằng 3G sẽ xuất hiện dấu mũi tên 2 chiều dưới chữ 3G rồi nhé. Để sửa thêm 1 vài cái nữa rồi up link lên luôn.

FIX ĐƯỢC LÕI CÀI ĐẠT NƯA LÀ OK\-/ CHỜ TIN VUI TỪ ĐỒNG CHÍ ĐÓ=))

vunguyenmt

cho hỏi bản này pin trung bình bnhiu ngày vậy?

Theo tui còn tùy theo người dùng nữa. Có người sài nhiều, có người sài ít, có người chỉ để giải trí thôi...
Với tui, ngày nt khoảng 30 tn, có khoảng 20 cuộc đt, nghe nhac buổi tối tí chút thì pin sài tầm 2 ngày rưỡi

acura

Đã có bản fix các lỗi đó chưa vunguyenmt ơi, cho anh em thử đi, Jaf máy mãi chán lắm, mệt các khoản cài đặt lại phần mềm lắm.
Lót dép chờ bác đó.;;)

acura

Core vẫn giữ nguyên chứ bác, chỉ download Roft2 về và Jaf thôi phải không bác? Để em khỏi mất công download về cả core, vì em đang giữ của bản cũ.

vunguyenmt

Core vẫn giữ nguyên chứ bác, chỉ download Roft2 về và Jaf thôi phải không bác? Để em khỏi mất công download về cả core, vì em đang giữ của bản cũ.

Uh, core vẫn giữ nguyên, chỉ thay rofs2 thôi

Rồi, đã fix lỗi ấn 2 lần fim menu nhưng ko biết sao vào 3G ko được. Vào được thì ko tính được dung lương truy cập là bao nhiêu cả. Chdduwwocjw. Chờ test típ

acura

Uh, core vẫn giữ nguyên, chỉ thay rofs2 thôi

Rồi, đã fix lỗi ấn 2 lần fim menu nhưng ko biết sao vào 3G ko được. Vào được thì ko tính được dung lương truy cập là bao nhiêu cả. Chdduwwocjw. Chờ test típ

Quan trọng nhất là vào mạng bằng trình duyệt của nó thôi, chứ cài cài khác thì không nói làm gì. Ovi Store đã fix được chưa bác?Em đang trông chờ bản mới để Jaf đây.
Em đang Jaf lại xem sao, chuẩn bị chờ kết quả Test nha......

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

Quan trọng nhất là vào mạng bằng trình duyệt của nó thôi, chứ cài cài khác thì không nói làm gì. Ovi Store đã fix được chưa bác?Em đang trông chờ bản mới để Jaf đây.
Em đang Jaf lại xem sao, chuẩn bị chờ kết quả Test nha......

Dùng wifi thì chạy rầm rầm mà 3G thì pó tay, chả biết sung đột với cái nào nữa chứ.
Ovistore thì chạy vô tư mà, bản trước cũng chạy vô tư, ko tin để chụp mấy cái hình cho coi

acura

híc jaf lần thứ nhất, màn hình sọc đen và tắt ngúm,bấm nút nguồn rung bần bật mãi, jaf lần 2 báo Done rồi chờ mà không thấy khởi động lại cũng rung ầm ầm, sao vây nhỉ?

Nhoxly00

híc jaf lần thứ nhất, màn hình sọc đen và tắt ngúm,bấm nút nguồn rung bần bật mãi, jaf lần 2 báo Done rồi chờ mà không thấy khởi động lại cũng rung ầm ầm, sao vây nhỉ?

bác có cook lại không? nếu cook lại thì kiểm tra dung lượng file rosf2 nhé...

vunguyenmt

sao vậy? file cũ mà. bản có chỉnh sửa j ko? mọi người vẫn jaf bình thường mà

acura

Để thử lại xem sao, hoặc do mình xài lộn core cũng nên. Đúng là thế thật. để test xem thê nào

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Dung lượng file core của bác là bao nhiêu đó nhỉ,ở đây mình có 1 file 28,462kb ngày 16.5 và một file 30,721kb ngày 18.5

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

ko để ý nữa nhưng khi bung ra thì core là 40,3 MB

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 31 minutes:

Rồi, anh em ém hàng chờ binh24 ra bản mới nè.
Thôi a e mình chờ bản mới sài lun

Chỉnh sửa cuối:

acura

Flash lại rồi mà hình như không có gì thay đổi bác ạ Rom vào About vẫn là 2.5, killme vẫn là bản việt hóa. Hay là do mình dùng Core không đúng??? tải lại core của binh24 thì thủ tục lâu lắm, bác có link khác không thì share cho mình với. cảm ơn bác

acura

sao không thấy bác vunguyenmt trả lời nhỉ, đúng là em mới Jaf lại nhưng vẫn không có gì thay đổi cả, được mỗi cái khóa bàn phím là ổn rồi, còn lại vẫn thế, Rom 2.5 chứ không phải 2.6, cột sóng vẫn báo 3,5g khi vào mạng không có mũi tên 2 chiều, và vẫn không vào Ovi store được