• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

Em_be_hu

Bạn ơi, có mấy pm (có nhiều pm rất hay nhưng cũng có pm mình ko dùng) trong bản CFW nên muốn gỡ nhưng ko hết, bạn có thể cho mình mấy file txt (chạy trong CF clearner 2.0) để xóa pm trong bản CFW của bạn dc ko? Hay nếu bạn rảnh thì làm 1 bản ko có pm, các pm trong bản CFW của bạn thì để riêng ra một mục, ai thích cái nào thì cho cái đó vào dc ko?

tohiepvn

Cho em hỏi,em mod bản này rồi nhưng sao cái dấu nhắc của tin nhắn nó to đùng nên khi đang nhắn tin chỉ nhìn được một dòng thôi ạ!

vunguyenmt

Cho em hỏi,em mod bản này rồi nhưng sao cái dấu nhắc của tin nhắn nó to đùng nên khi đang nhắn tin chỉ nhìn được một dòng thôi ạ!

thích thì quăng cái mod phím vào. Nhưng cái bị lỗi nên ko mún đưa vào thôi

vunguyenmt

Bạn ơi, có mấy pm (có nhiều pm rất hay nhưng cũng có pm mình ko dùng) trong bản CFW nên muốn gỡ nhưng ko hết, bạn có thể cho mình mấy file txt (chạy trong CF clearner 2.0) để xóa pm trong bản CFW của bạn dc ko? Hay nếu bạn rảnh thì làm 1 bản ko có pm, các pm trong bản CFW của bạn thì để riêng ra một mục, ai thích cái nào thì cho cái đó vào dc ko?

chịu, ngồi mà tách hết ra chắc chết lun đó.

Em_be_hu

chịu, ngồi mà tách hết ra chắc chết lun đó.

Hic hic, mình ngồi tách thử mấy cái bị lỗi quá trời luôn....loại ovimap để có thêm 10Mb trống mà khi flash xong vào Mục Ứng dụng thấy có cái biểu tượng mnprovider* ji ji đó, tìm mãi mới biết cách xóa nó đi...ko hiểu xóa cái provide ấy đi có sao ko? Mình chạy dc mấy ngày rùi, tạm ổn.....
Thanks bro nhiều lắm!

hoangtuong

ban ơi mình ko down dược rof2 không cá nhân hoá của bạn . bạn có thể cho mình xin lai được ko ? sao minh cài bản của khi hiện xong nó báo là done hiên lên chữ nokia xong báo enot và sytem enot là sao nhỉ , cái màn hình nokia đứng yên không tắt được máy bạn cho mình xin lai core và bản ko cá nhân hoá nhé cảm ơn nhiều nếu có thời gian bạn gửi cho mình email với : con_tim_lanh_vi_ai@yahoo.com nhé cảmn ơn nhiều

vunguyenmt

ban ơi mình ko down dược rof2 không cá nhân hoá của bạn . bạn có thể cho mình xin lai được ko ? sao minh cài bản của khi hiện xong nó báo là done hiên lên chữ nokia xong báo enot và sytem enot là sao nhỉ , cái màn hình nokia đứng yên không tắt được máy bạn cho mình xin lai core và bản ko cá nhân hoá nhé cảm ơn nhiều nếu có thời gian bạn gửi cho mình email với : con_tim_lanh_vi_ai@yahoo.com nhé cảmn ơn nhiều
Vài bữa nữa mình fix lỗi và làm bản mới sài luôn nhé bạn. Jo mình đi công tác ko có thời gian rảnh để làm và post bản cũ lên được.

hoangtuong

vay hả nếu vạy bạn có thể cho mình xin cái rofts2 không cá nhân hoá của bạn đươc không

vunguyenmt

đã fix lại links download

Sắp ra bản hoàn toàn mới!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
sắp ra 2 bản cho anh em lựa chọn:
1. Bản icon N8
2. Bản icon anna

Bạn này vất vã đấy! Người dùng khó tính quá! Mún cái này rùi lại còn mún thêm cái kia nữa! Chắc mình cũng làm thêm bản anna mất :))

vunguyenmt

Bạn này vất vã đấy! Người dùng khó tính quá! Mún cái này rùi lại còn mún thêm cái kia nữa! Chắc mình cũng làm thêm bản anna mất :))

còn nhiều nữa cơ.
1. bản là tapunlock
2. bản swipeunlock

1. bản menu 3x4 & 6x2
2. bản 4x4 & 4x4

Tha hồ mà lựa chọn nhé

ThanhTungHT

Active Member
ko, small icon thôi. big icon đã là rồi nhưng bị lỗi ko làm được, icon thì nhỏ nhưng chữ lại to

Tui chỉ có Menu big icon 4x4.Nhưng chỉ Big icon ở Menu dọc.Còn Menu ngang thì vẩn small! Ông có lấy ko?