• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

minhthaohcm123

Uh, core vẫn giữ nguyên, chỉ thay rofs2 thôi

Rồi, đã fix lỗi ấn 2 lần fim menu nhưng ko biết sao vào 3G ko được. Vào đừ ổn thì minhợc thì ko tính được dung lương truy cập là bao nhiêu cả. Chdduwwocjw. Chờ test típ

hoan nghênh tinh thấn +sự nhiệt tình của dồng chí=D>=D> .Nhưng hiện tại mình đang sài bản cook lai của MATHANH tháy cũng ổn lắm. mình sẽ ủng hộ luôn theo dõi bản này khi nào hoàn thiện mình sẽ jaf bản này. \-/\-/

OverYou

hoan nghênh tinh thấn +sự nhiệt tình của dồng chí=D>=D> .Nhưng hiện tại mình đang sài bản cook lai của MATHANH tháy cũng ổn lắm. mình sẽ ủng hộ luôn theo dõi bản này khi nào hoàn thiện mình sẽ jaf bản này. \-/\-/

Ý bro là bản N97mini của bro mathanh ? :-?

vunguyenmt

sao không thấy bác vunguyenmt trả lời nhỉ, đúng là em mới Jaf lại nhưng vẫn không có gì thay đổi cả, được mỗi cái khóa bàn phím là ổn rồi, còn lại vẫn thế, Rom 2.5 chứ không phải 2.6, cột sóng vẫn báo 3,5g khi vào mạng không có mũi tên 2 chiều, và vẫn không vào Ovi store được

Mình chưa up link mới mà, vẫn cái cũ thôi. Vì cái mới bị lỗi vào 3G được.
Ráng chờ ngày nữa binh24 phát hành bản mới sai luôn. Chiều jo bận họp nên ko tra lời được

Đây là bản của khoa1989 cook lại của mathanh chứ ko fai là của mathanh đâu nhé

minhthaohcm123

Mình chưa up link mới mà, vẫn cái cũ thôi. Vì cái mới bị lỗi vào 3G được.
Ráng chờ ngày nữa binh24 phát hành bản mới sai luôn. Chiều jo bận họp nên ko tra lời được

Đây là bản của khoa1989 cook lại của mathanh chứ ko fai là của mathanh đâu nhé

thì mình nói bản cook lai của pro MATHANH mà=))

OverYou

thì mình nói bản cook lai của pro MATHANH mà=))

Mỗi dòng C6 hay N97mini đều có những cái hay riêng! Vậy nên bro hãy dùng theo sở thích của mình để chọn ra 1 CFW hợp lý nhất để dùng ổn định! JAF nhiều cũng mệt lắm. Bản thân tôi cook nên JAF đi JAF lại nhiều lần giờ thấy ngán! Mà không cook nữa không được vì công nghệ nó cứ chạy ầm ầm, nhiều Mod hay, tốt, phải dùng ;;) Nên phải cập nhật, chứ thực sự tôi muốn dùng ổn định 1 thời gian đã! Giờ cũng đang chán chuyện riêng >:)

vunguyenmt

Mỗi dòng C6 hay N97mini đều có những cái hay riêng! Vậy nên bro hãy dùng theo sở thích của mình để chọn ra 1 CFW hợp lý nhất để dùng ổn định! JAF nhiều cũng mệt lắm. Bản thân tôi cook nên JAF đi JAF lại nhiều lần giờ thấy ngán! Mà không cook nữa không được vì công nghệ nó cứ chạy ầm ầm, nhiều Mod hay, tốt, phải dùng ;;) Nên phải cập nhật, chứ thực sự tôi muốn dùng ổn định 1 thời gian đã! Giờ cũng đang chán chuyện riêng >:)

tui vẫn theo đuổi bản C6, bản N97 có nhiều người làm rồi

harypoter

hieu ung sao lap lanh kia + voi an nhung file trong thu muc an nua(minhd ang o tiem net nen k the down vk ve dc ban thong cam cho)

y minh la giau nhung thu can theit trong thu muc do ^^

ban nay tuy rat ngon nhung ma k co chup hd nen minh chuyen sang day thu xem vai ngay ban thu tai ve ma lam xem sao (k phai minh di quang cao cho ai ca)
http://www.pdaviet.net/showthread.p...gọc-Duẩn-Phiên-bản-iphone-killer-final-(24-04)

y minh la hien tai minh dang sai ban cua ban ma truoc day minh da sai ban kia gio chuyen sang sai ban cua ban xem thu day ma

vunguyenmt

nên viết có dấu đi bạn

Đọc kỹ các tính năng và hướng dẫn trước khi sử dụng

harypoter

hic em dau co uong thuot dau huhu

TruongHan : Viết Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn nhé bạn :)

Last edited by a moderator: