• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW >C6-5800< v52.0.101 Maxspeed!

nicolask

fix luôn lỗi phím trắng sáng liên tục nha . Mình tắt ở phần cài đặt rồi mà vẫn sáng

kienhdgp

Lại bản mới à Kid?Đọc lại thấy hay hơn, chẳng nhẽ lại phải JAF lại à?:-?

kienhdgp

Sắp được chưa pac Kid ơi.Em cứ tưởng bản trước là Final roài.Hehe.Thử bản mới xem thế nào?Kỉ niệm 30-4 phát!

kid1412v

Sr ae tối nay chưa up được, mình phải đi có việc.Ai thích thì tải mấy bản fix rùi ném vào rofs2 nhé.

kienhdgp

Pó tay pác.Làm em mừng hụt.Dù sao cũng cảm ơn pac trước.Nếu lát về pác up được thì tranh thủ nhé,sáng mai em JAF cũng được!

kienhdgp

Vẫn online mà không up luôn được à pác Kid ơi.Giúp anh em cái đi.Sốt ruột quá đi mất, hơn cả mong mẹ đi chợ về, cứ tí lại F5 xem có link chưa? Hixhix

rylthanhhai

"Trước khi JAF xoá hết thư mục hệ thống trên thẻ nhé " sys, system, resource, private, boot(nếu có)"
xóa trên đt or trên thẻ nhớ vậy bạn?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

mình đã jaf rồi. sao lâu lâu nó cứ hiện thông báo yêu cầu kết nối internet thế nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

kid1412v

"Trước khi JAF xoá hết thư mục hệ thống trên thẻ nhé " sys, system, resource, private, boot(nếu có)"
xóa trên đt or trên thẻ nhớ vậy bạn?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

mình đã jaf rồi. sao lâu lâu nó cứ hiện thông báo yêu cầu kết nối internet thế nhỉ?

cứ đồng ý ko sao đâu,chỉ yêu cầu kết nối để cài đặt pm thôi.

ikarushp

Hình như bản này bị lỗi python bạn à, mình cài nó kêu phần này đã có sẵn

samiboy007

ông biết tên nó là j ko để tui lấy cho rồi up lên cho nhanh chứ chờ kid chắc lâu đó

Tui cũg k rõ lắm.
Mod cacche ở các ổ đĩa của ngviethoa thì có 3file trog sys/data
Astartcomp.txt , astartmagic.txt , astarttextshell.txt