• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 giao diện S^3 - Anonymous™ LITE for 523x by Duy Thanh (build 12/04)

zvotinhz

DT cho minh hoi minh muon choi game online trung quoc nhug fw cua ban ko co font hien thi tieng trug quoc jo mih nen cai them phan mem nao nua de hien thi dc nhug chu trog game.xl mih dag dug dt nen ko viet co dau dc.mih choi sangou ai co ban vh post len dien dan s60v5.thanks

manh056

DT cho minh hoi minh muon choi game online trung quoc nhug fw cua ban ko co font hien thi tieng trug quoc jo mih nen cai them phan mem nao nua de hien thi dc nhug chu trog game.xl mih dag dug dt nen ko viet co dau dc.mih choi sangou ai co ban vh post len dien dan s60v5.thanks
bạn dùng điện thoại gì mà không ghi dấu đc hả?cứ dùng điện thoại là lấy kế không ghi dấu dc.không hiểu nổi nữa.bạn dùng ứng dụng Psiloc.Crystal.Chinese cài vào và khởi động lại sẽ hiện tiếng trung.không thì kiếm font hiện tiếng trung bỏ vào rofs 2 sẽ có

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Bạn dùng Vietmap ý, cũng xem đc offline nhé.

Download đủ file nhá, ko thêm gì.
Mà nhớ ko downgrade fw nhá.

DT cái vietmap không định vị đc vị trí mà.chỉ cách hiện icon đi mình cũng dùng ovimap lâu oài giờ chỉ mún dùng nó thui.còn googlemap thì sài tốn tiền quá

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Tớ thấy tốt nhất là bạn nhờ DT flash hộ, Teamview có mà,xong thì mời bác ấy đi Cafe là ổn.
Thanks DT nhé !
Mình bận lắm làm sao giúp đc, trong forum có rất nhiều người giúp đấy, ai cũng đều giúp nhau thôi ko cần gì đâu.

NguyenDuyThanh

DT cái vietmap không định vị đc vị trí mà.chỉ cách hiện icon đi mình cũng dùng ovimap lâu oài giờ chỉ mún dùng nó thui.còn googlemap thì sài tốn tiền quá

Vậy thì bạn dùng bản Anonymous full đi.

bad204

Member
mình thấy phần trình đọc tin nhắn cũng nên bỏ vì nó chỉ dùng tốt cho tiếng Anh chứ đọc tiếng Việt sai lè ^^.Tối về flash bản này luôn :D.

ĐỌc tin nhắn làm j hả bạn. QUan trọng là nó đọc đc các từ trong Từ điển. Cách phát âm chuẩn luôn. Cái đó mới quan trọng :D

nhoem_nhoem219

Dt làm thêm cái swype đi, chứ cái khóa C5-03 này nhìn hơi chán,cái swype ra dáng khóa hơn,Tks nhiều..!

hoangphonghd

bạn qua mấy topic của ngviêthoa có mod ovimap đó.dowl về có đường dẫn lun.

uhm.giờ chỉ mong đợi cfw thui chứ chắc nokia bỏ s60v5 lun oai.

Bỏ là bỏ thế nào Nokia vừa ra bản cập nhật cho 523x là 40.9.3 còn j nữa. Chờ CFW nữa thui

NguyenDuyThanh

Nokia ra cập nhật chả có thay đổi gì đặc biệt, bản nào cũng kêu sửa lỗi và tăng tính ổn định (chả bik có đúng hay ko). Cái cần là thay đổi giao diện trực quan thì ko thấy đâu.

Bỏ là bỏ thế nào Nokia vừa ra bản cập nhật cho 523x là 40.9.3 còn j nữa. Chờ CFW nữa thui

40.9.3 khác gì 40.6.3 đâu bạn, chờ những số đầu thay đổi mới có nhiều nâng cấp.

manh056

pác xem sắp tới chỉ có mấy điện thoại s60^3 là đc đổ sang hệ điều hành mới thui.nhưng chỉ thay đổi icon và một số thứ chứ chưa đổi giao diện nữa.thế mà ko bỏ s60v5 là gi

tung0088

Cài thêm 6 ứng dụng vào,trong đó có Ovi map thì dùng máy cứ đơ đơ:))

nhoxjnhzai

hình như xóa Setting wizard, About, My Nokia nên vào khả năng kết nối bị bật ra

king_cfc

mình cũng gặp phải lỗi bị reset, mình vừa mới flash xong, để test 1 thời gian đã, thank bạn nguyenduythanh94 ,:D
hy vọng bạn sẽ tiếp tục ra những bản cfw mới hoàn hảo hơn