• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 giao diện S^3 - Anonymous™ LITE for 523x by Duy Thanh (build 12/04)

akara

Mình đang dùng fw này của DT, nói chúng là cũng được (tốc độ đáng kinh ngạc) nhưng có điều mau hết pin hơn unique và anonymous trước - dù mình vẫn chỉ chạy nền profile scheuld và dzmusickey @@ (chỉ dùng khoảng gần 2 ngày là hết - đk dùng bt vì hết tiền nên hok gọi và cũng chẳng ai gọi đến :)) )

trankhanh2210

tui cũng định quăng cho mấy cái nhưng thui.hjhj.mà hình như ovimap có thể tải trên trang nokia.com.vn về dc mà.tải về cài đi chứ cook chj cho mệt.vì 5233 ko co gps nên có cũng chả bik mình ở đâu saobik ma tìm đuong.hjhj.mà sắp có hệ điều hành mới liệu có cfw của nó cho 5233 không ta.ước gì có thì đã nhỉ.hehe

chắn chắn là có đc bộ icon rồi, còn mấy cái khác thì ít mơ lắm :D

duong_hvan

các fan của 523x, mình thấy cfw C6 cua DT rất tốt,nhưng dùng lâu mình thấy cũng chán, mình nghĩ rằng giờ DT làm 1bản 10hs cho ae đổigió 1 tí,sẽ đỡ chán hơn. Đó là ý kiến của riêng mình,nếu ai đồng ý thì cùng đóng góp và hưởng ứng để DT sớm cho ra sản phẩm!
Thanks!

socloc20

các fan của 523x, mình thấy cfw C6 cua DT rất tốt,nhưng dùng lâu mình thấy cũng chán, mình nghĩ rằng giờ DT làm 1bản 10hs cho ae đổigió 1 tí,sẽ đỡ chán hơn. Đó là ý kiến của riêng mình,nếu ai đồng ý thì cùng đóng góp và hưởng ứng để DT sớm cho ra sản phẩm!
Thanks!
10 hs, có những hs nhìu lỗi lắm bạn à, như cái hs của onima hd cho 523x đó, lỗi tùm lum, cfw nào mà chỉ tập trung vào 1 hs thì chất lượng hơn 10 hs chứ

NguyenDuyThanh

Nếu làm mình cũng ko định làm HS Onima (hay tên khác là Samsung Widget) vì thực ra nó còn chưa hoàn thiện lắm, bất tượng lớn nhất mà mình cảm nhận đc là ko thay đổi wallpaper đc (thay đc nhưng phải đổi HS SS Widget sang 1 HS khác rồi lại trở lại HS SS Widget). Tốt nhất là làm bản 8 HS thôi. Dành cho ai thích tốc độ, đơn giản.

Chỉnh sửa cuối:

manh056

mới phát hiện ra này.khi cài bản ovimap 3.06 hoặc 3.04 bằng file sis thì nó định vị ra vị trí tốt hơn rất nhiều hơn so với bản cook.mình đang ở trên núi mà hồi dùng mấy bản trước không định vị đc mà giờ cài file sis lại đc.\-/

Nếu làm mình cũng ko định làm HS Onima (hay tên khác là Samsung Widget) vì thực ra nó còn chưa hoàn thiện lắm, bất tượng lớn nhất mà mình cảm nhận đc là ko thay đổi wallpaper đc (thay đc nhưng phải đổi HS SS Widget sang 1 HS khác rồi lại trở lại HS SS Widget).

thui giờ DT làm bản cuối cùng đi.rồi tập trung vào học đi chứ sắp tới kì thi rồi.bạn làm nhiều mà ảnh hưởng tới việc học thì bọn mình áy náy lắm

vannesslai

Mình đang dùng fw này của DT, nói chúng là cũng được (tốc độ đáng kinh ngạc) nhưng có điều mau hết pin hơn unique và anonymous trước - dù mình vẫn chỉ chạy nền profile scheuld và dzmusickey @@ (chỉ dùng khoảng gần 2 ngày là hết - đk dùng bt vì hết tiền nên hok gọi và cũng chẳng ai gọi đến :)) )

Chỉ tớ cách fix dzmusickey đi, máy tớ chỉ xài được mỗi phím camera để pause thôi, 2 phím xanh, đỏ 0 next bài được :(

binlak

có lẽ nên làm bản 8 hoặc 10HS đi bạn....Dùng mãi HS C6 cũng chán ùi......thay đổi không khí 1 chút

coc3k

Member
tk anh thành mà anh thành ơi anh có bản cfw nào mà chỉ có chức năng xoay màng hình và widget của c6 thôi còn những thứ khác thì để như mặc định của ban fw gốc không anh nếu anh có thì cho em bản tk anh nhìu

hoangphonghd

DT xem lại camera đi bản này với bản full camera ko net bằng bản Unique. Xem lại nhé

socloc20

DT xem lại camera đi bản này với bản full camera ko net bằng bản Unique. Xem lại nhé

được voi đòi tiên à chả có bản cook nào camera bằng fw gốc cả, duy thanh chỉ cook thôi chứ mod camera là do các pro làm, nói chung camera dzậy là đủ

akara

Chỉ tớ cách fix dzmusickey đi, máy tớ chỉ xài được mỗi phím camera để pause thôi, 2 phím xanh, đỏ 0 next bài được :(

Bạn tải ở đây nhen: http://www.mediafire.com/?62nnpzmgx24kq4d , bạn giải nén rồi copy thư mục Private vào ổ C:\ rồi reset máy là được :) (cũng có thể bỏ vào rofs). Cái này mở hết đèn phím cứng, tắt/bật lim dim ^^ và sáng đèn xanh khi sạc (vì mình thích thế, với lại cái này cũng tiện để xem máy sạc xong chưa :p )

coc3k

Member
tk anh thành mà anh thành ơi anh có bản cfw nào mà chỉ có chức năng xoay màng hình và widget của c6 thôi còn những thứ khác thì để như mặc định của ban fw gốc không anh nếu anh có thì cho em bản tk anh nhìu

uh em wen dung cho may 5233 anh nha. Tk anh

NguyenDuyThanh

uh em wen dung cho may 5233 anh nha. Tk anh
Bạn dùng bản Unique của mình nhá.

doanduylinh

Cái lổi "camera hiện đang dùng", lâu nay anh em tìm cách fix nó hả. Vậy thì nằm mơ rồi, đó là vốn dĩ của nokia C6-00 mà làm sao mà fix được, ngay trên con C6-00 cũng thỉnh thoảng như vậy mà huống chi 5233. Hôm nay xài con C6-00 mới phát hiện điều đó, công nhận CFW của duythanh còn nhanh hơn cả C6 thật sự nữa, nhưng có điều mau hết pin quá, nhưng mà cũng phải chịu thôi hi...hi...