• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 giao diện S^3 - Anonymous™ LITE for 523x by Duy Thanh (build 12/04)

vannesslai

Sao cái nút giữa, đèn cứ sáng mà k0 tắt được thế tớ copy thư mục 10282BC4 vào C:\private rùi mà cũng k0 được.
Cả cái fix dzmusic nữa.

king_cfc

Sao cái nút giữa, đèn cứ sáng mà k0 tắt được thế tớ copy thư mục 10282BC4 vào C:\private rùi mà cũng k0 được.
Cả cái fix dzmusic nữa.
bạn chỉnh trong cài đặt ấy ( cài đặt/điện thoại/đèn thông báo/đèn nhấp nháy chế độ chờ/đèn nhấp nháy->tắt)

nhockfc

tks! DT :D bản lite nài kòn tuyệt hơn cả bản Anonymous cũ \-/
cho mình hỏi 1 tẹo ngoài lề :p hèhè: mình bung rofs2 của bản nài cho thêm Ovimap+memcheck+đổi thành Swipe to unlock và đổi cái tên cấu hình (Anonymous mặc định của bạn) thành Bình thường =.= xog đóg gói lại flash. flash xog tất cả đều ổn, ngoại trừ cái phần cấu hình tùy chỉnh bị thừa ra cái "cục" 200250EE.skn ở dưới cấu hình Anonumous :( bạn nào biết cách bỏ cái cục í đi chỉ mình vs :D tks nhiều lắm :X~

NguyenDuyThanh

tks! DT :D bản lite nài kòn tuyệt hơn cả bản Anonymous cũ \-/
cho mình hỏi 1 tẹo ngoài lề :p hèhè: mình bung rofs2 của bản nài cho thêm Ovimap+memcheck+đổi thành Swipe to unlock và đổi cái tên cấu hình (Anonymous mặc định của bạn) thành Bình thường =.= xog đóg gói lại flash. flash xog tất cả đều ổn, ngoại trừ cái phần cấu hình tùy chỉnh bị thừa ra cái "cục" 200250EE.skn ở dưới cấu hình Anonumous :( bạn nào biết cách bỏ cái cục í đi chỉ mình vs :D tks nhiều lắm :X~

Ko dùng Nokia Editor Beta 0.7 mà phải dùng Nokia Firmware Editor 0.3

socloc20

có chạy dc nhac lossless ko anh.đuôi .flac ý

s60v5 ko có phần mềm chơi nhạc LOSLESS bạn à

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

Duy Thanh cho mình hỏi, lệu bản cfw lần sau bạn có thể mod widget favorite contact trượt được như Sym^3 hay fw gốc không, chứ widget đứng yên vậy hơi bất tiện:p

Chỉnh sửa cuối:

vancho200589

thấy bác ý nói thêm code audio em nghe cư tưởng co losless.thấy thăng N8 có phê thật.thèm quá.hic

nhoxjnhzai

s60v5 ko có phần mềm chơi nhạc LOSLESS bạn à

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

Duy Thanh cho mình hỏi, lệu bản cfw lần sau bạn có thể mod widget favorite contact trượt được như Sym^3 hay fw gốc không, chứ widget đứng yên vậy hơi bất tiện:p

giấc mơ của ông này có vẻ xa hoa quá :D.

longbs

mình dùng 5230. mình chưa flash bản lite nhưng mình thấy thế này. nếu có thể bạn:
- Thêm ovimaps cái này dùng offline, chứ google nó cứ bắt tải dữ liệu, vậy tốn DATA lắm :(.==> ko tiện cái này mình ở HN, lỡ có đi lạc đường còn cầu cứu nó được. ovimaps Nokia quảng cáo tưng bừng lắm mà, ko có nó thiệt cho Nokia.
- Tạo thêm bản swipe to unlock, mình thích cái này hơn, mình nghĩ đa số bạn cũng vậy, vuốt để mở mình thấy Pro hơn m
Thank DT vì đã có nhưng FW chất lượng cho anh em dùng :D

chungtom123

ban nay hay tat nguon.dung 3ngay ngay nao cung bi vay.k biet co phai do chay nhieu ung dung k nua.

bản này dùng ok nhá. K bị h.tượg j gjốg b nói.
P/s: bản này k còn h.tượg đơ cảm ứng sau khj dùng 1 time :D ~> quá tuyệt kể từ unique 2.2 :D

mình dùng 5230. mình chưa flash bản lite nhưng mình thấy thế này. nếu có thể bạn:
- Thêm ovimaps cái này dùng offline, chứ google nó cứ bắt tải dữ liệu, vậy tốn DATA lắm :(.==> ko tiện cái này mình ở HN, lỡ có đi lạc đường còn cầu cứu nó được. ovimaps Nokia quảng cáo tưng bừng lắm mà, ko có nó thiệt cho Nokia.
- Tạo thêm bản swipe to unlock, mình thích cái này hơn, mình nghĩ đa số bạn cũng vậy, vuốt để mở mình thấy Pro hơn m
Thank DT vì đã có nhưng FW chất lượng cho anh em dùng :D

b có thể tự cook thêm. Mất 15p thôi mà :D

phuonglinks

tình hình là ko nhận pc suit :| toàn phải để mass store :( autorun chạy ầm ầm,có cách j khắc phục ko chủ thớt ơi

nhoxjnhzai

thời đại công nghệ ko có gì là ko thể, chứ ai cũng như bạn thì ko tiến bộ được đâu, chỉ thụt lùi thôi

nói thế này thì bótay.com haizzzz chẳng lẽ lại quăng gạch

tình hình là ko nhận pc suit :| toàn phải để mass store :( autorun chạy ầm ầm,có cách j khắc phục ko chủ thớt ơi

Reset lại máy đi bạn rồi cắm lại.còn autorun chạy là do thẻ nhớ có virus thôi diệt thôi

manh056

tui cũng định quăng cho mấy cái nhưng thui.hjhj.mà hình như ovimap có thể tải trên trang nokia.com.vn về dc mà.tải về cài đi chứ cook chj cho mệt.vì 5233 ko co gps nên có cũng chả bik mình ở đâu saobik ma tìm đuong.hjhj.mà sắp có hệ điều hành mới liệu có cfw của nó cho 5233 không ta.ước gì có thì đã nhỉ.hehe

nhoxjnhzai

tui cũng định quăng cho mấy cái nhưng thui.hjhj.mà hình như ovimap có thể tải trên trang nokia.com.vn về dc mà.tải về cài đi chứ cook chj cho mệt.vì 5233 ko co gps nên có cũng chả bik mình ở đâu saobik ma tìm đuong.hjhj.mà sắp có hệ điều hành mới liệu có cfw của nó cho 5233 không ta.ước gì có thì đã nhỉ.hehe

Sym anna á cứ mơ thôi biết đâu cũng có sóng!Nếu không thì cũng làm đc bộ icon