• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.042 COOK ==> 5800 V52

dongkivs

Các Bạn ơi cho hỏi! 5800 down trên navifw thì down RM bao nhiêu? code bao nhiêu?

joeD

caotuanan

mình đang dung V51 vậy thì jaf không đc rui,hjc

sao các bạn k lên v52 nhở???hiện v52 củng rất nhiều bản cook rồi,nhiều thứ còn hay hơn v51,ra sau hay hơn trc mà.

mình flash xong... lúc mở khóa máy thì nhiều lúc nó hiện đèn 3 phím cứng và phím XpressMusic nhưng không hiện màn hình... bạn biết cách khắc phục k?

ver sau sẽ khắc phục lỗi này,vì mình mở khóa nhanh nó chưa phản hồi kip thui

thanhhaifire

caotuanan bản cfw của bạn ram ổn định ko? bản của mình khởi động 59MB để 1 hùi vẫn 59mb nhưng xài chừng 1 ngày vào ra ứng dụng thì sục còn 39mb. dùng trình quản lý ram thì nó trả về 45mb. cứ phải xài trình quản lý ram liên tục. riết nãn quá

caotuanan

caotuanan bản cfw của bạn ram ổn định ko? bản của mình khởi động 59MB để 1 hùi vẫn 59mb nhưng xài chừng 1 ngày vào ra ứng dụng thì sục còn 39mb. dùng trình quản lý ram thì nó trả về 45mb. cứ phải xài trình quản lý ram liên tục. riết nãn quá

c6v20 thì k bản nào cao đâu bạn,ổn định tâm39-40,nhưng k nói lên điệ j hết,máy chạy mượt,ít lổi,ít hao pin....

joeD

ủa bạn ơi mình cũng bị Phím XM nè sao bấm ko đc vậy

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

sao mình mới dùng NSU nâng cấp lên V52 rùi nhưng khi jaf thì khi kích vào ô INT mình chon nokia 5800D-1 thì không thấy bản V52 mà thấy toàn bản V51 không vậy ta? có bạn nào biết làm sao không giúp mình liền đì, mình đang chuẩn bị JAF nhưng tới đây thì chịu luôn...

_GD_

bản updata này xài có ổn kô vậy?ai flast rùi cho ý kiến dùm cái:-?