• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.042 COOK ==> 5800 V52

caotuanan

sao mình mới dùng NSU nâng cấp lên V52 rùi nhưng khi jaf thì khi kích vào ô INT mình chon nokia 5800D-1 thì không thấy bản V52 mà thấy toàn bản V51 không vậy ta? có bạn nào biết làm sao không giúp mình liền đì, mình đang chuẩn bị JAF nhưng tới đây thì chịu luôn...

chụp tấm hình lên đi bạn.

thanhluan_phuyen

chụp tấm hình lên đi bạn.

đây nè bạn oi, sao mình thấy toàn là core v51 thui.

caotuanan

Kô thấy Bàn Phím qwerty C5-03???

có đó bạn,nhưng thay đổi nhỏ trong giao diện,nếu bạn để ý kỉ cái bàn phím củ thì sẽ thấy khác :D

đây nè bạn oi, sao mình thấy toàn là core v51 thui.

+bạn xóa toàn bộ trong nokia/phoenix/products/rm-356.(xóa tất cả các file trong rm-356 nhé)
+bạn dow core c6 mình up ở trên + bản cook update về bỏ vào rm-356 rồi jaf.làm lại đi

+trong hình mình nhìn thấy có roft3 là bạn sai chắc.làm theo mình ở trên nhé

vutaikt

dm ông này chém gió ít thôi./
topic nào cũng vào nói linh tinh nhưng chả thấy jaf gì cả..
nản với ai ntn.

mai_tien_dat_251

sao bác hỏi 2 bản cook là sao..?
nhầm à

Thì thử cả 2 bản đều kô được, bản của bác thì vừa flash lại vẫn kô được. Kô được thì tôi mới hỏi chứ? Đâu rỗi việc mà chém???!!

Ah, tức là phải bấm vào phím chọn “kiểu bàn phím” mới được chứ gì? Tui tưởng xoay ngang là được luôn. Chán! Dù sao cũng cảm ơn mấy bác nhé!

tiendat5800

mình mới jaf xong. nói chung là ổn nhưng music player chỉ tìm được 70/250 bài hát là sao hả các bác? mình đã format thẻ nhớ rồi mà cũng không được

tunglanh123

Thì thử cả 2 bản đều kô được, bản của bác thì vừa flash lại vẫn kô được. Kô được thì tôi mới hỏi chứ? Đâu rỗi việc mà chém???!!

Ah, tức là phải bấm vào phím chọn “kiểu bàn phím” mới được chứ gì? Tui tưởng xoay ngang là được luôn. Chán! Dù sao cũng cảm ơn mấy bác nhé!

Hô hô, bác ơi, phải xài bản FW xịn của 5800 thì mới tự động xoay nhé! CFW sang C6 hay N97 đều chưa làm được cái ziệc đơn giản đóa đâu!

vunguyenmt

có bản nào như vậy mà ko hack máy ko bạn?
Hoặc cho mình xin cái rofs2 của C6 mà chạy được cho 5800 mà chưa cook, mod j hết. Ai có cho mình xin với

Salon

Bạn cho mình hỏi là lấy FW C6 cook cho 5800 ở đâu,ý mình là FW còn rin chưa cook gì hết đó,mình muốn tự mình cook theo ý thích.