• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.43 for 5800 V 52.0.101 by vunguyenmt

Status
Không mở trả lời sau này.

vunguyenmt

chủ thớt có định làm một bản hoàn chỉnh khác không sao chẳng thấy động tĩnh gì vậy

Định sài bản này chờ cho đến khi chạy được S^3 thì làm luôn. Thấy bên pnht chạy S^3 mà phát thèm. cố gắng chờ chạy S^3 các bạn ơi.

khoa1989

Định sài bản này chờ cho đến khi chạy được S^3 thì làm luôn. Thấy bên pnht chạy S^3 mà phát thèm. cố gắng chờ chạy S^3 các bạn ơi.

chạy trên 5800 rồi ah.minh cung hay sang bên đây nhưng có thấy gì đâu nhỉ.toàn bọn 0.0.007 thui

vunguyenmt

chạy trên 5800 rồi ah.minh cung hay sang bên đây nhưng có thấy gì đâu nhỉ.toàn bọn 0.0.007 thui

Chạy rồi bạn. Nhìn cái videoclip nó quay chính là 5800 yêu quý bọn mình đang chạy S^3. Y chang N8 lun. Mình đang chờ em nó ra là pụp lun.

khoa1989

Chạy rồi bạn. Nhìn cái videoclip nó quay chính là 5800 yêu quý bọn mình đang chạy S^3. Y chang N8 lun. Mình đang chờ em nó ra là pụp lun.

uh.thấy cái đo lâu rôi nhưng trên diễn đàn chưa thấy

kitafung

Cái đó nhiều người phán là G-Desk mà. Thôi thì hóng vậy, hy vọng là hàng thật :D

khoa1989

không rõ nữa nhưng đã nhìn thấy video đó rồi.thật hay giả không rõ

thankpda

anh vunguyenmt ơi sao trong ảnh thì có vietmap,kpd mà sao khong add san ah!có thể cho mình xin 2 phan mem này dc không!thank nhìu nha!hihi

vunguyenmt

anh vunguyenmt ơi sao trong ảnh thì có vietmap,kpd mà sao khong add san ah!có thể cho mình xin 2 phan mem này dc không!thank nhìu nha!hihi

KPD thì bạn vào trang web của KPD down free, còn vietmap cũng vậy thôi. Vấn đề là KDP phải mất 90k đăng ký mới sài được.

tangbalan

bạn vũ nguyên xem lại giùm sao cái ram nỏ chỉ tầm 34mb vậy dù không chạy bất cứ ứng dụng nào hết.bản maxspeed mình thấy chạy nhiều ứng dụng nhưng ram cũng trên 50mb mà

vunguyenmt

bạn vũ nguyên xem lại giùm sao cái ram nỏ chỉ tầm 34mb vậy dù không chạy bất cứ ứng dụng nào hết.bản maxspeed mình thấy chạy nhiều ứng dụng nhưng ram cũng trên 50mb mà

Sao 34 được bạn. tệ lắm là 39MB. Khi bắt đầu khởi động là 50MB. Tại vì bản này mình ko tắt các ứng dụng chạy ngầm như tin nhắn, danh bạ, cuộc gọi để mở cho nhanh. Mình chỉ tắt mỗi cái đồng hồ thôi.

tangbalan

bạn không tắt mấy cái đó nhưng mình vẫn thấy nó chạy chậm lắm.đặc biệt khi dùng hiệu ứng them

vunguyenmt

bạn không tắt mấy cái đó nhưng mình vẫn thấy nó chạy chậm lắm.đặc biệt khi dùng hiệu ứng them

Vậy ah. Thôi chịu khó chờ chạy S^3 luôn đi bạn:)). Mình đang chờ S^3 nên làm biếng cook lại lắm.

mucelago

Active Member
Có thật 5800 chạy đc Sym^3 không vậy bà con ? cho mình xin link xem với lâu rồi ko nghiên cứu nên thành người rừng mất rồi :(

Status
Không mở trả lời sau này.