• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

Demonst

Cho mình hỏi cái, sao minh flash xong thì không vào được room patch+ nhi? :( minh xai 5233

nothing736

pac duy thanh cho hỏi bản này pin xài tối đa bao nhiêu ngày zay

trung bình là gần 2 ngày, còn tùy vào cách bạn dùng đt, vọc nhiều thì ngày rưỡi, nh nữa thì 1 ngày, ko làm j hết thì hơn 2 ngày. ĐÓ là pin bản focu of DT, còn bản này chút mới flash nên chưa bít pin ra sao. Chắc cũng như vậy ^^ pin dc vậy lá tốt rui đó

manh056

trung bình là gần 2 ngày, còn tùy vào cách bạn dùng đt, vọc nhiều thì ngày rưỡi, nh nữa thì 1 ngày, ko làm j hết thì hơn 2 ngày. ĐÓ là pin bản focu of DT, còn bản này chút mới flash nên chưa bít pin ra sao. Chắc cũng như vậy ^^ pin dc vậy lá tốt rui đó

cam ơn bạn

Demonst

mình flash ban 5233 menu 3x4 xong nhưng chưa gắn thẻ nhớ khi vào icon cua room patch thi bị đá ra ngoài. khi flash minh tick vào Manual flash, dead usb , factory set, Normal mode, use ini nhu vậy có đúng hok. thanks vi đã giúp đỡ

NguyenDuyThanh

mình flash ban 5233 menu 3x4 xong nhưng chưa gắn thẻ nhớ khi vào icon cua room patch thi bị đá ra ngoài. khi flash minh tick vào Manual flash, dead usb , factory set, Normal mode, use ini nhu vậy có đúng hok. thanks vi đã giúp đỡ

Đúng rồi, chẳng qua là rompatcher nó sẽ tự động tạo thư mục Patches ở thẻ nhớ nhưng bạn lấy ko lắp thẻ nhớ vào nên vào ko đc.
Bạn tự tạo folder tên là patches rồi đưa các patch cho vào trong thư mục đó rồi chạy rompatcher bt.

Demonst

hì thì ra là vậy, nảy minh thử gắn thẻ nhớ vào xong flash lại thì được. Tại minh co thói quen rút thẻ nhớ khi flash rút kinh nghiệm :D cam ơn nguyenduy rất nhiều bản này rất ổn định, rất ít tốn pin. Mong là các bản sau sẽ ngày càng tốt nhứ vây =D>