• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

NguyenDuyThanh

Cho mình trắc nghiệm tí nhá, ví dụ 1 effect thì các bạn muốn đẹp nhưng ko nhanh lắm hay nhanh nhưng ko đẹp lắm?

M4_Vu0ng_001

hình như bản này icon to hơn bản trước phải không mọi người?
thấy icon nhỏ như bản trước đẹp hơn

v2honline

Đẹp! nhanh mà không đẹp thì nhanh làm gì? Quan trọng là nhìn đẹp thì thích chứ
Ông này nói ngược :)) Đẹp mà ko nhanh thì đẹp làm gì ? Đẹp mà ngồi nhìn máy lag hok làm j được cũng thích hả ??
@anh Duy Thanh : Nhẹ mà đẹp như hiệu ứng "ánh sao lấp lánh" là được rùi anh ơi ^^ Có mod thì mod lại hiệu ứng theo mùa đóa :D Tết có thêm hoa mai, hoa đào, hè có thêm sóng nước lăn tăn, thu có lá vàng rơi, đông có tuyết rơi :D Để pữa nào em mod thử ^^

zk91

*Download -> giải nén -> copy 2 file fw của mình chép cùng với core file để flash. là sao ak. e tưởng chỉ down về rùi flash thui. chép cùng với cỏe là sao ak. hic

NguyenDuyThanh

Ông này nói ngược :)) Đẹp mà ko nhanh thì đẹp làm gì ? Đẹp mà ngồi nhìn máy lag hok làm j được cũng thích hả ??
@anh Duy Thanh : Nhẹ mà đẹp như hiệu ứng "ánh sao lấp lánh" là được rùi anh ơi ^^ Có mod thì mod lại hiệu ứng theo mùa đóa :D Tết có thêm hoa mai, hoa đào, hè có thêm sóng nước lăn tăn, thu có lá vàng rơi, đông có tuyết rơi :D Để pữa nào em mod thử ^^

Ẹc, đã nhanh thì ko có sao bay với sao nhảy đâu, thế mới nói đc cái này mất cái kia.

dragonstick87

Mình thấy hiệu ứng chuyển các trang thì rất đẹp, nhưng mà lại không thích hiệu ứng sao lấp lánh lắm, đó là ý riêng của mình ^^

Bạn ko thích thì tự cook lại theo ý thích của mình mà

M4_Vu0ng_001

*Download -> giải nén -> copy 2 file fw của mình chép cùng với core file để flash. là sao ak. e tưởng chỉ down về rùi flash thui. chép cùng với cỏe là sao ak. hic

đầu tiên bạn down file core thích hợp với máy của mình>giải nén ra>down tiếp file của anh duythanh hợp với máy và sở thích của mình>tiến hành giải nén,đc 2 file,bạn copy 2 file này vào thư mục vừa xả nén đc từ file core ra,thay thế luôn 2 file trùng khi copy nhá,sau đó copy bộ 6 file vào ổ C tiến hành flash bình thường thôi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Bạn ko thích thì tự cook lại theo ý thích của mình mà

anh mod lại icon như cũ đc không ạ?e thích icon nhỏ như cũ hơn.
cảm ơn a nhiều nhớ

Chỉnh sửa cuối:

cloudzxz

DT có thể thay eff sao = eff zoom extreme k? Eff sao nó cứ nặng nặng sao ấy :( Mình ko thay đc. Repack là treo NFE ngay :(

v2honline

DT có thể thay eff sao = eff zoom extreme k? Eff sao nó cứ nặng nặng sao ấy :( Mình ko thay đc. Repack là treo NFE ngay :(
Đang repack ai kiu mở firefox + yahoo chi ? :D Tắt hết các ứng dụng, ko làm j cả để dành ram repack. Thường ram dùng cho repack khoảng 200 MB.