• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20 ==> X6 V30 by Hoàng Huy (cập nhật V2)

sieutocdo1994

thử rồi, đc mới nói chứ. mà sao music 5800 v52 mà ko hiện lời bạn ơi? dùng mấy bản khác hiện lời mà bản này thì ko?

music v52 là bộ âm thanh của fw v52 của 5800 để cải thiện âm thanh chứ ko liên wan j đến lời bạn ah

freekjss

sieutocdo ơi! bạn mod menu 3x4 được không? dùng không quen 4x4 nên nhìn khó quá. mình đang dùng bản của bạn. cũng được nhưng mà mỗi cái menu 4x4 mình ko thix lắm.

manhtinaelf

Testing.....................
Bạn nào biết cách làm to icon menu 4x4 mà vẫn giữ đc Chữ thì pm anh em với :-x thanks kiu , thik cái icon hơi to ra 1 chút + menu 4x4 lắm

sieutocdo1994

Testing.....................
Bạn nào biết cách làm to icon menu 4x4 mà vẫn giữ đc Chữ thì pm anh em với :-x thanks kiu , thik cái icon hơi to ra 1 chút + menu 4x4 lắm

thử pm mình post trên bài 1 thử xem bạn. Mình đang tìm cách làm icon to ra

sieutocdo1994

OMG, sao cái TTPod của em ko dùng dc nhỉ, kich vào chả thấy j cả.

bạn phải cài ttpod rùi mới sài đ.c nhé

http://www.pdaviet.net/showthread.p...ÊN-5800-OMNIA-SAMSUNG-BY-STEVEN-VIDEO-PREVIEW
hoàng huy ơi, bạn vào đây tham khảo cái này thử xem có làm đc cho con X6 cfw c6 không, thanks bạn\

hiện h thì chỉ có fw gốc làm đ.c thôi bạn, để một thời gian nửa xem sao :)

chienbinhgio

Bạn ơi, bản này không thể thực hiện được cuộc gọi ngay trên trình quay số, khi bấm phím số để chọn tên nhanh trong danh bạ thì nó hiện tên và một cái mũi tên khi click vào cái mũi tên đó thì nó ra 3 tùy chọn (cuộc gọi thoại, nhắn tin và cuộc gọi video ) nhưng của bạn không làm được, phải click trực tiếp vào số điện thoại mới cho ra 3 tùy chọn đó trong một menu khác bạn test xem nhé :(

jan1789

xóa bớt ảnh đi load tốt hơn tí

Bạn ơi, bản này không thể thực hiện được cuộc gọi ngay trên trình quay số, khi bấm phím số để chọn tên nhanh trong danh bạ thì nó hiện tên và một cái mũi tên khi click vào cái mũi tên đó thì nó ra 3 tùy chọn (cuộc gọi thoại, nhắn tin và cuộc gọi video ) nhưng của bạn không làm được, phải click trực tiếp vào số điện thoại mới cho ra 3 tùy chọn đó trong một menu khác bạn test xem nhé :(

Mình sử dụng tốt, không bị như bạn, chắc tại cảm ứng nhạy quá bạn chưa quen

Chỉnh sửa cuối:

q630666

chán cfw c6 rùi à
Nó không tuơng thích nên 1 số cái nó hoạt động không tốt.Dù nhỏ nhưng mà toàn cái mình cần nên dù thích cũng ko thể dùng vì ảnh hưởng đến hiệu suất sử dụng :D

jan1789

Mình vừa MOD lại bản CFW này một chút, anh em thấy icon ổn thì lát mình up xong sẽ link cho down

Chỉnh sửa cuối:

teenbn

bạn ơi cài shazam kiểu gì vậy. sao mình k cài đc nhỷ