• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20 ==> X6 V30 by Hoàng Huy (cập nhật V2)

thanhbinh77

nó không hiện đuôi .7z để xóa luôn. chác PC e có vấn đề rồi. cho e xin cai link Dow trực tiếp được ko bro!

boy_online01

nó không hiện đuôi .7z để xóa luôn. chác PC e có vấn đề rồi. cho e xin cai link Dow trực tiếp được ko bro!

Việc gì phải thế. Bạn vào Tool->Forlder Options. Chuyển sang tab View, tìm đến dòng Hide extensions for known file types, bỏ tick đi là hiện đuôi 7z.

drthanh88

không pít hum nào có bản final nhi? mong quá đi mất. t5 phải về quê ăn tết rùi đâu có internet để flash đây? mà bản này bạn mod sao cho full icon khi cài themes nhé. waitting...

sieutocdo1994

không pít hum nào có bản final nhi? mong quá đi mất. t5 phải về quê ăn tết rùi đâu có internet để flash đây? mà bản này bạn mod sao cho full icon khi cài themes nhé. waitting...

hihi. final thì kòn lâu. hum nay mới bắt tay vào làm V2. hy vọng kịp cho bạn test

chienbinhgio

vừa làm xong. test chút òy post cho ae :))
bản này chủ yếu fix lỗi của V1 và thêm 1 số mod cần thiết khác

mod them cai musicstop va cai photo 3D vao phan music va photo giong ttpod o ban v1 nhung phai cook vao fw luon ay,nghien cuu nhe

chienbinhgio

Tối nay mới test được, bác STD edit mấy bức hình xem như thế nào :))
Bác cho em xin cái link trực tiếp đi em không giải nén được ( đã xóa đuôi TXT )
Nó báo lỗi "No archives found"

sieutocdo1994

bạn coi hướng dẫn ở bài 1 nha. Nếu sài v2 thì sau cùng bạn chép đè file rofs2 của v2 vào là đ.c