• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40.0.021.218.01 FOR 5800 V52.0.101 (UPDATE 09/8/2011)

vunguyenmt

@hantinhtu_baby: hồi xưa tui cặp pồ với 1 con nhỏ sinh năm 89 nhé, ở Kỳ Tân - Kỳ Anh - Hà Tĩnh đó. Xinh ra phết, múp lắm. jo em nó về quê mất ll luôn, ông tìm giúp tui được ko?????:))\-/

vunguyenmt

chỉ có add bộ ngôn ngữ thôi có ra gì đâu mà up lên. nghe tin có N97mini pro vứt nó vào recycle bin luôn rùi :))

Trời, anh thì ko ham N97 cho lắm. Nhưng a nghĩ jo CFW V20 đang chạy tốt, ko nỡ lên V40 vì V40 lỗi ju quá, khắc phục ko hết được. Thôi chú cứ làm N97 cho ngon để a e có nhiều sự lựa chọn.

hantinhtu_baby

@hantinhtu_baby: hồi xưa tui cặp pồ với 1 con nhỏ sinh năm 89 nhé, ở Kỳ Tân - Kỳ Anh - Hà Tĩnh đó. Xinh ra phết, múp lắm. jo em nó về quê mất ll luôn, ông tìm giúp tui được ko?????:))\-/

Um lại có chuyện đó nửa àh^^cậu cứ đưa profile cô ấy đây!tui tìm giúp cho hi^^
p/s:bản cfw của cậu tốt lắm!mặc dù mình khôg biết flash nek^^

vunguyenmt

Um lại có chuyện đó nửa àh^^cậu cứ đưa profile cô ấy đây!tui tìm giúp cho hi^^
p/s:bản cfw của cậu tốt lắm!mặc dù mình khôg biết flash nek^^

Đùa ah, ko biết flash sao biết CFW tốt được nhỉ????
Em đó tên Dung, họ thì quên rồi, lâu lắm rồi, wen e đó từ năm 2008 hay 2009 j đó. Tiết lộ chút xíu là e đó hàng còn zin cưng cho tới trược khi wen tui đó:p>:)

hantinhtu_baby

Đùa ah, ko biết flash sao biết CFW tốt được nhỉ????
Em đó tên Dung, họ thì quên rồi, lâu lắm rồi, wen e đó từ năm 2008 hay 2009 j đó. Tiết lộ chút xíu là e đó hàng còn zin cưng cho tới trược khi wen tui đó:p>:)

Không biết flash cfw mà xài nên phải dùng fw mặc định đây này.
Muốn giúp tìm lại người xưa mà chỉ cho biết tên thui àh!zin gì nửa bé đó đem ra cook edit tùm lum rùi còn gì:))
p/s: không spam nha bạn!!!:))

tuyenka

v20.... tất cả bình thường nhưng
- lỗi camera in use
- không thể gỡ bỏ 1 ứng dụng khi mình cài thêm vào....

Chỉnh sửa cuối:

tangbalan

v20.... tất cả bình thường nhưng
- lỗi camera in use
- không thể gỡ bỏ 1 ứng dụng khi mình cài thêm vào....

đồng ý với bạn về những lỗi nầy mình có nói vũ nguyên mà sao không thấy trả lời

vunguyenmt

đồng ý với bạn về những lỗi nầy mình có nói vũ nguyên mà sao không thấy trả lời

Mấy cái lỗi này sao máy đt của mình ko bị ta, camera in use đã fix xong xui hết rồi mà jo bị lại nữa ah? những ứng dụng nào ko gỡ bỏ được nêu 1 vài cái tên xem thử??????????