• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Full Tiếng Việt

congio

Mình đã cài lên C6 trắng của mình! tuyệt vời chỉ có 1 điều thôi là nếu icon 4x2 khi máy ngang thì tuyệt đẹp chứ 4x3 icon hơi nhỏ nhìn ko đc đẹp lắm! Nói chung là tuyệt........

7534286

Mình đã cài lên C6 trắng của mình! tuyệt vời chỉ có 1 điều thôi là nếu icon 4x2 khi máy ngang thì tuyệt đẹp chứ 4x3 icon hơi nhỏ nhìn ko đc đẹp lắm! Nói chung là tuyệt........

thank bạn đã ủng hộ nhé :D

phucdt3

Last edited by a moderator:

phucdt3

Giúp mình nhé! gửi mình file mod belle và mod logs 365 day của bạn. minh flash cả buổi chiều nay. fix belle o trên diễn đàn mình toàn bị lỗi! :((
mod logs thì mất link! giúp mình sớm nhé! mình dùng c6 00 rm 612

7534286

Giúp mình nhé! gửi mình file mod belle và mod logs 365 day của bạn. minh flash cả buổi chiều nay. fix belle o trên diễn đàn mình toàn bị lỗi! :((
mod logs thì mất link! giúp mình sớm nhé! mình dùng c6 00 rm 612

mình chưa làm mod belle bạn ơi :( sr nghen. vài ngày nữa mình làm rồi mình share cho bạn :D

phucdt3

mình chưa làm mod belle bạn ơi :( sr nghen. vài ngày nữa mình làm rồi mình share cho bạn :D
thank! Mình test mãi mà toàn lỗi. Mình hơi gà không biết tại sao lại thế nên đành chạy lại bản cũ dung ti

phucdt3

Bản của bạn mình không đè được hiệu ứng sao lấp lánh và thêm các mod khác( ví dụ mình mod menu gril 6x2) vào cũng toàn báo lỗi không khởi động lên được. Nhìn các mod bạn dùng thì nhiều thật nhưng mình kết mỗi hiệu ứng sao lấp lánh mặc định và menu grid 6x2 thôi nên cài bản cũ vậy!

phucdt3

Chủ thớt trả lời mình luôn nha! Sao mình cho file effects va menu 6x2 ngang vào may toàn restart nhỉ?
Mình kết nhất là hai cái này! CFW của bạn ma có thật la hot đấy!

7534286

Chủ thớt trả lời mình luôn nha! Sao mình cho file effects va menu 6x2 ngang vào may toàn restart nhỉ?
Mình kết nhất là hai cái này! CFW của bạn ma có thật la hot đấy!

menu 6x2 mình đang sửa lỗi :D. còn bạn cho mấy file đó vào là bạn phải xem lại cái file 10283389.dll của bạn nha. tùy từng phiên bản mà có từng cái khác nhau :)

phucdt3

Uhm. Mong chủ thớt sớm thêm menu 6x2 cho giống với s^3. thật đẹp mắt!

7534286

New update:
Đã fix menu 6x2 như S^3
Thêm các ứng dụng:
+Auto hangup
+Khóa phím 1 chạm
+Rom patcher ở ổ E. Bạn down file này về và copy vào thẻ nhớ nha: http://www.mediafire.com/?tuoq7izdqjzqhyr
+Phone Torch
+BTswitch
+Ucweb
và mod lại 1 số thứ linh tinh:
+Bộ ruler mới
+Quét nhạc nhanh hơn, mod lại trình nghe nhạc
+........................
Linkdown: bài #1

Hình ảnh:

Chỉnh sửa cuối:
Góp ý, mình thấy ảnh #1 còn lỗi icon của radio trong music. Bạn có thể fix cho nó mất đi nhìn đẹp hơn :D
Và cho mình xin bộ icon mới, fix menu 6x2 như S^3 với nhé :D Thanks

7534286

Góp ý, mình thấy ảnh #1 còn lỗi icon của radio trong music. Bạn có thể fix cho nó mất đi nhìn đẹp hơn :D

^^! Cái đó là radio internet. Bạn cài Radio internet vào là nó hiện lên phần mềm trong đó chứ không phải lỗi bạn nhé :D

^^! Cái đó là radio internet. Bạn cài Radio internet vào là nó hiện lên phần mềm trong đó chứ không phải lỗi bạn nhé :D

Nhưng ở việt nam ít người dùng đến cái đó mà, gỡ ra cho đẹp :)
Cho mình xin mod bộ icon mới, fix menu 6x2 như S^3 với nhé