• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Full Tiếng Việt

phucdt3

Ak, fonts của bạn có nhìu không? Dành cho bản của bạn mới up lên nè: chia sẻ cho ae thêm font di bạn. Minh bồ kết font thư pháp. bản của bạn ngon lành rùi. minh sẽ test thử. hehe

7534286

Chủ thớt cho mình xin bộ mod của chủ thớt đi! hj
rảnh mình cũng muốn thử táy máy tí. :D
mail minh la: phucdt3@yahoo.com

Ak, fonts của bạn có nhìu không? Dành cho bản của bạn mới up lên nè: chia sẻ cho ae thêm font di bạn. Minh bồ kết font thư pháp. bản của bạn ngon lành rùi. minh sẽ test thử. hehe

Bộ mod nhiều lắm bạn ơi. bạn có thể sưu tập trên diễn đàn mình được mà :D. còn font thì mình lấy bên thớt font hỗ trợ tiếng việt - hoa - hàn .... bạn có thể qua đó kiếm :)

phucdt3

Bản của chủ thớt mình đã test thử. Ngon dữ dội. thiếu mod tắt rung khi khoá phím. Mình đã sửa một ít thêm menu grid 5x4 6x2. va hiệu ứng sao lấp lánh mặc định. Dùng ok lắm chủ thớt ak. hiện tại thì chưa có lỗi j cả. thank so much.

phucdt3

Vì mod rất nhiều. Mình cũng sưu tầm trên 4room mình nhiều rùi mà. Nhưng b pro vậy chắc chắc chắn hơn mình nên mình muốn xin bộ mod của b thui. B nén rồi gửi vào mail giúp mình đi!Cũng nhẹ mà. Hj
thank so much

Bản của chủ thớt mình đã test thử. Ngon dữ dội. thiếu mod tắt rung khi khoá phím. Mình đã sửa một ít thêm menu grid 5x4 6x2. va hiệu ứng sao lấp lánh mặc định. Dùng ok lắm chủ thớt ak. hiện tại thì chưa có lỗi j cả. thank so much.

Không gây lỗi, nhưng hơi tốn ram vì vái hiệu ứng. Còn sắp xếp menu theo mình mặc định của nó vẫn là dễ nhìn và mượt nhất, cái màn hình C6 nó có to đâu mà cứ phải sắp xếp :)). PR tý, vừa hoàn thành 1 bản: mod belle, gỡ sạch sẽ các ứng dụng thừa,không lỗi icon....sau flash ram 61MB,ổ C:217Mb. Đang dùng khá mượt mà :D

7534286

Không gây lỗi, nhưng hơi tốn ram vì vái hiệu ứng. Còn sắp xếp menu theo mình mặc định của nó vẫn là dễ nhìn và mượt nhất, cái màn hình C6 nó có to đâu mà cứ phải sắp xếp :)). PR tý, vừa hoàn thành 1 bản: mod belle, gỡ sạch sẽ các ứng dụng thừa,không lỗi icon....sau flash ram 61MB,ổ C:217Mb. Đang dùng khá mượt mà :D

mình chưa tìm được hiệu ứng nào phù hợp nên mình chưa thể mod hiệu ứng :)

7534286

Ngon rùi. mình thấy bản này thật sự ngon lành cành đào.

cám ơn bạn đã ủng hộ mình. anh em C6 trong diễn đàn lác đác có vài người thôi mà có 1 người nhiệt huyết như bạn thì rất toẹt vời đấy =]]

darkpiv

chào bạn. mình dùng 5530 nhưng có thằng bạn xài C6 nên định tải bản của bạn về flash cho nó. mình muốn hỏi là mình dùng các mod của các bản port từ c6 qua 5530... thì có gây lỗi không...?

phucdt3

uh`m hj. công nhận lác đác thật. Ai dùng máy chẳng muốn dùng phần mềm tốt nhất cho máy mình mà c. hj
Mình thấy bản này hội tụ nhiều thứ hay nhất rui. chắc h sẽ yên ắng một time với bản của thủ thớt. :D
Bạn gửi cho mình bộ mod của bạn vào mail: phucdt3@yahoo.com của mình đi. Thank trước nak! :)

7534286

hì phải ngày mai mình mới up bộ mod cho bạn được. Giờ mình đang onl đt

congio

Mình rất thích bản mode của bạn! them menu 6x2 thì ngon rồi! sẽ flash luôn và phản hồi ngay! thanks bạn nhé! không nhấn thanks đc 2 lần!

7534286

mình mod menu ngang 6x2 rồi mà bạn? Hì. Thank bạn đã ủng hộ nhé ^^!

phucdt3

Thank bạn trước nha! Mình vẫn kết. bản này của bạn là bản hay nhất cho tới bây h đó. Tại bản trước mình dùng có mod belle lỗi lung tung không sửa nổi. bản của bạn thì ngon quá rùi.

phucdt3

Mình rất thích bản mode của bạn! them menu 6x2 thì ngon rồi! sẽ flash luôn và phản hồi ngay! thanks bạn nhé! không nhấn thanks đc 2 lần!
Bản này ngon rùi. bạn flash mà dùng thử đi. Ngon lắm. :D
thích mod thêm j thì cứ bảo chủ thớt. Ae nhiệt tình dùng c6 00
Ak, bạn nên đọc kĩ bài viết của chủ thớt nha! Bạn ý đã viết rất kĩ và có hình ảnh rùi đó!

congio

Bản này ngon rùi. bạn flash mà dùng thử đi. Ngon lắm. :D
thích mod thêm j thì cứ bảo chủ thớt. Ae nhiệt tình dùng c6 00
Ak, bạn nên đọc kĩ bài viết của chủ thớt nha! Bạn ý đã viết rất kĩ và có hình ảnh rùi đó!
Bạn cũng hiểu đúng comment của mình nha! ý mình là bác chủ đã thêm menu 6x2 vào rồi ngon quá! mình vừa flash xong đang thử cảm giác ngon mà hình như hơi lag hay sao ý! test tiếp đã! thanks các bác đặc biệt là bác chủ!

7534286

có lag lắm không bạn? Mình nghĩ là bật hiệu ứng lên sẽ hết lag. Mình đang sưu tập hiệu ứng nhẹ đẹp để cook vào. Bạn nào có hiệu ứng kiểu đó thì chỉ mình nha chứ hiệu ứng đang dùng là hiệu ứng cũa C7 nên hơi chậm :)

congio

có lag lắm không bạn? Mình nghĩ là bật hiệu ứng lên sẽ hết lag. Mình đang sưu tập hiệu ứng nhẹ đẹp để cook vào. Bạn nào có hiệu ứng kiểu đó thì chỉ mình nha chứ hiệu ứng đang dùng là hiệu ứng cũa C7 nên hơi chậm :)

cũng tương đối lag bạn ah! Bật hiệu ứng lên mở danh bạ nó xoay 1luc lâu mới hiên ra, nhân phím home cũng khá lâu mới ra màn hình chủ!