• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Full Tiếng Việt

blue_hope_92

Đậy là bản CFW dành cho C6v41 mới nhất
Mod xài thì nhiều nhưng mình lười liệt kệ quá nên mình chụp lại hình

1 số hình ảnh

--------------------------------------------------------------------------------------------------[/COLOR][/SIZE]

New update: 18.02.2012

mình có cảm giác bản này pin dùng hơi nhanh hết thì phải?

7534286

cũng tương đối lag bạn ah! Bật hiệu ứng lên mở danh bạ nó xoay 1luc lâu mới hiên ra, nhân phím home cũng khá lâu mới ra màn hình chủ!

ừ tạm thời bạn tắt hiệu ứng đó đi. trong vài ngày tới mình sẽ làm 1 bãn belle và 1 bãn thường có cập nhập tính năng mới và thay đổi hiệu ứng đơn giản cho đỡ lag :)

7534286

mình có cảm giác bản này pin dùng hơi nhanh hết thì phải?

mình thấy bình thường mà bạn. mình dựa trên bản gốc để làm nên không có mod pin hay đụng đến pin gì hết bạn à !

congio

ừ tạm thời bạn tắt hiệu ứng đó đi. trong vài ngày tới mình sẽ làm 1 bãn belle và 1 bãn thường có cập nhập tính năng mới và thay đổi hiệu ứng đơn giản cho đỡ lag :)

Mình thấy có 1 top của bác nữa mode belle khá đẹp mà mình chưa dám thử và bên đó hình như mình cũng chưa thấy bác nào thử cả, mà có mấy ứng dụng hay hình như bác ấy cũng bỏ hết rồi.

7534286

Hi. Bạn chủ cho mình 1 bộ mod luôn nhé :p Cảm ơn nhiều
contraihaivuong@gmail.com

Mình gửi rồi đó bạn check mail nhé :)

Mình thấy có 1 top của bác nữa mode belle khá đẹp mà mình chưa dám thử và bên đó hình như mình cũng chưa thấy bác nào thử cả, mà có mấy ứng dụng hay hình như bác ấy cũng bỏ hết rồi.

Mình mod luôn đảm bảo sự ổn định của máy và những phần mềm mình không gỡ ra vì lúc này không xài nhưng về sau sẽ dùng tới :)

congio

Mình gửi rồi đó bạn check mail nhé :)

Mình mod luôn đảm bảo sự ổn định của máy và những phần mềm mình không gỡ ra vì lúc này không xài nhưng về sau sẽ dùng tới :)

Nếu kết hợp đc sự đầy đủ, ôn định ko có lỗi của bạn cùng với giao diện đẹp, nhanh nhẹn của bạn bên kia thì quá tuyệt vời......... thanks bạn vì đến thời điểm này bản rom của bạn vẫn là tốt nhất!!!!!!

7534286

mình sẽ thử xem sao. Chắc cúi tuần mới đc vì mìh đi học suốt. Lớp 12 rồi mà. Thi cử tới nơi rồi @@

devil17t

bản của anh vẫn tốt, chỉ cần cook thêm belle vào là ngon lành cành đào, ngán cái khi cook belle ko biết sao e toàn bị reset ngay khởi động, mặc dù bác nguyenvanhoang đã làm 1 bản belle nhưng vẫn chưa hoàn thiện,nên chờ bản hoàn thiện của bác ;;)

phucdt3

Thank! Mình nhận đc mod rui! hix! Chủ thởt lớp 12. HỰ! Mình 91. ae cố gắng test nha! mình test ban của chủ thớt nhưng bỏ cái hiệu ứng! Ngon lành cành đào. hehe
Mình vắng mặt vài hum mà ae dùng c6 đã tụ tập đông vui thật! :)

7534286

bản của anh vẫn tốt, chỉ cần cook thêm belle vào là ngon lành cành đào, ngán cái khi cook belle ko biết sao e toàn bị reset ngay khởi động, mặc dù bác nguyenvanhoang đã làm 1 bản belle nhưng vẫn chưa hoàn thiện,nên chờ bản hoàn thiện của bác ;;)

mình đang làm bản belle. trong hôm nay mình sẽ cố hoàn thiên :D. hiện đang sửa vài lỗi. hì :D