• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Refresh cook by 7534286

dieoflove

alo bạn ơi,mình chỉnh sửa được 4x4 rồi nhưng mình vẫn chưa hiểu làm ntn để ở màn hình chính chuyển cảm ứng danh bạ sang menu hả ban?

7534286

alo bạn ơi,mình chỉnh sửa được 4x4 rồi nhưng mình vẫn chưa hiểu làm ntn để ở màn hình chính chuyển cảm ứng danh bạ sang menu hả ban?

Tại màn hình homesceen bạn chọn theo thứ tự: menu trái > chỉnh sửa nội dung > menu trái > phím chọn phải rồi bạn chọn menu ^^!

congio

tuy chon/ ching sua noi dung/tuy chon/phim chon phai.

dieoflove

đã up xong bản này.tạm thời bây h thì chưa test pin được nhưng dùng qua thì thấy khá là oki ^^.chưa thấy lỗi lầm gì cả

congio

có lỗi gì bạn cứ nói nhé :)

có cái cho bạn sưả rồi đây. Cài office theo ros3 cuả ban icon cái thì anna cái thì cũ cuả v5. Nhưng bản office cua ban ngon! Mình râts thích. Thanks bạn.

7534286

có cái cho bạn sưả rồi đây. Cài office theo ros3 cuả ban icon cái thì anna cái thì cũ cuả v5. Nhưng bản office cua ban ngon! Mình râts thích. Thanks bạn.

ờ cái để mấy hôm nữa mình làm. chắc thứ 7 mới sửa được qá. đi học suốt =((
ai thấy lỗi gì cứ nói nha mình tổng hợp ý kiến rồi sẽ sửa 1 bản hoàn chỉnh chứ flash đi flash lại anh em cũng thấy mệt =))

blue_hope_92

ờ cái để mấy hôm nữa mình làm. chắc thứ 7 mới sửa được qá. đi học suốt =((
ai thấy lỗi gì cứ nói nha mình tổng hợp ý kiến rồi sẽ sửa 1 bản hoàn chỉnh chứ flash đi flash lại anh em cũng thấy mệt =))

thêm mod thanh thông báo của belle đi bạn

congio

Tạm thời từ giờ đến lúc bạn hoàn chỉnh nó mình ko flash lại nữa. Hihi. Thanks bạn nhé! mình cần cái office đó lắm. đi đâu cũng làm đc việc.

7534286

Tạm thời từ giờ đến lúc bạn hoàn chỉnh nó mình ko flash lại nữa. Hihi. Thanks bạn nhé! mình cần cái office đó lắm. đi đâu cũng làm đc việc.

ừ lần sau mình sẽ cho thêm việt hóa office nữa ^^!. mà cái icon quickoffice là phải sửa lại trong core. ngại up lại core qá =="

congio

Bạn đóng góp vì cộng đồng tí mọi ng cám ơn bạn nhiều lắm mà bạn cho mình cái tên thật đi hay số điện thoại nữa. nc cho vui. Bản cook của bạn là tốt nhất rồi. Chắc cả việt nam ko có bản cook c6 nào ngon bằng đâu. hoàn thiện dần dần sẽ rất tuyệt bạn ah! CÁm ơn bạn!

7534286

Bạn đóng góp vì cộng đồng tí mọi ng cám ơn bạn nhiều lắm mà bạn cho mình cái tên thật đi hay số điện thoại nữa. nc cho vui. Bản cook của bạn là tốt nhất rồi. Chắc cả việt nam ko có bản cook c6 nào ngon bằng đâu. hoàn thiện dần dần sẽ rất tuyệt bạn ah! CÁm ơn bạn!

thank bạn nha. mình tên nguyễn tuấn hoàng :d
sdt mình gửi vào hộp thư diễn đàn của bạn nha :D

blue_hope_92

là mod gì hã bạn? đưa link mình xem :)

www.pdaviet.net/showthread.php?190752-Photon-N97v30-Unlimited-Battery(-Pin-V%C3%B4-%C4%90%E1%BB%91i)-for-C6-00&p=2037645#post2037645
trong màn hình chờ có cái thanh để bật tắt wifi,bluetooth,xoay màn hình,... đấy bạn,mới cả bạn mod thành 5thanh phím tắt như bản này luôn đi. À mà hình như không có biểu tượng enter khi dùng bàn phím ảo cả chữ và số thì phải.

rainbow_21391

sao add nhạc vô thư viện không được bạn ơi, có ai bị vậy không. còn chương trình trò chuyện để chat yahoo thì không tìm thấy cộng đồng.

7534286

www.pdaviet.net/showthread.php?190752-Photon-N97v30-Unlimited-Battery(-Pin-V%C3%B4-%C4%90%E1%BB%91i)-for-C6-00&p=2037645#post2037645
trong màn hình chờ có cái thanh để bật tắt wifi,bluetooth,xoay màn hình,... đấy bạn,mới cả bạn mod thành 5thanh phím tắt như bản này luôn đi. À mà hình như không có biểu tượng enter khi dùng bàn phím ảo cả chữ và số thì phải.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?181036-MOD-ICON-BH-Production-Force-Control-Widget-1-01(4)
bạn qua đây down về xài tạm nhé. bản sau mình sẽ bổ sung :)

7534286

sao add nhạc vô thư viện không được bạn ơi, có ai bị vậy không. còn chương trình trò chuyện để chat yahoo thì không tìm thấy cộng đồng.

đọc nhạc tại E:\Music. Còn trò chuyện thì bạn vào SW update để update cái trò chuyện xem sao. Mình vẫn bình thường
Trước khi flash bạn có xóa mấy thư mục private, resource, data..... không? Nếu bạn không xóa sau khi flash chắc chắn sẽ lỗi !!