• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Refresh cook by 7534286

dieoflove

bạn mua ở đâu chỉ mình với. Nhà mình có cục galilo phồng 1 cục kia kìa

bạn ở đâu :). mình sẽ mua hộ cho.cái giá này là giá giao buôn cho cửa hàng :). http://www.genaisky.com/en/Products/p84.aspx nó ntn đây :). hàng này làm ở china nhưng nó xuất sang nhật theo tiêu chuẩn nhật :). mình dùng em này suốt trâu bò lắm :D. các cửa hàng nó bán chắc nó chém lên gấp đôi.Nếu ở HN thì nt cho mình ^^
mà cho mình cái mod như bạn kia hỏi đi.cái mod mà shortcut trên màn hình chính chỉ ấn là on off đấy

rainbow_21391

đọc nhạc tại E:\Music. Còn trò chuyện thì bạn vào SW update để update cái trò chuyện xem sao. Mình vẫn bình thường
Trước khi flash bạn có xóa mấy thư mục private, resource, data..... không? Nếu bạn không xóa sau khi flash chắc chắn sẽ lỗi !!

xoá rồi mà lỗi vẫn hoàn lỗi, thế mới đau chứ

nham nhở ?
ý là icon không đồng bộ ấy

7534286

bạn ở đâu :). mình sẽ mua hộ cho.cái giá này là giá giao buôn cho cửa hàng :). http://www.genaisky.com/en/Products/p84.aspx nó ntn đây :). hàng này làm ở china nhưng nó xuất sang nhật theo tiêu chuẩn nhật :). mình dùng em này suốt trâu bò lắm :D. các cửa hàng nó bán chắc nó chém lên gấp đôi.Nếu ở HN thì nt cho mình ^^
mà cho mình cái mod như bạn kia hỏi đi.cái mod mà shortcut trên màn hình chính chỉ ấn là on off đấy

mình ở hcm
mình chưa có mod. tạm thời bạn lấy bản sis cài tạm nhé :D
http://www.pdaviet.net/showthread.php?181036-MOD-ICON-BH-Production-Force-Control-Widget-1-01(4)

xoá rồi mà lỗi vẫn hoàn lỗi, thế mới đau chứ

kì zậy taarrr. xóa lại lần nữa rồi dùng lệnh *#7370# xem sao nhé bạn ..........

Last edited by a moderator:

phucdt3

Mình tìm ra một lỗi nhỏ mà ít ai để ý nè. Khi mình bật menu lên nếu là menu đứng thì sẽ không hiện giờ ở góc nhỏ bên phải. còn menu ngang thì vẫn hiện. Nếu để ngang thì trong menu và vào các folder đều không hiện h lên. :(

phucdt3

Hehe. Nói thế thôi, nhưng mình xem hết các cfw đều không có. hj
Chỉ có fw mới có thôi. :D

7534286

Mình tìm ra một lỗi nhỏ mà ít ai để ý nè. Khi mình bật menu lên nếu là menu đứng thì sẽ không hiện giờ ở góc nhỏ bên phải. còn menu ngang thì vẫn hiện. Nếu để ngang thì trong menu và vào các folder đều không hiện h lên. :(

à mình xài mod mở rộng menu mà bạn không biết à ^^! Nó bỏ thời gian đi để đẩy cái menu lên cho cao đó. Nếu bạn để ý sẽ nhận ra ^^!

phucdt3

à mình xài mod mở rộng menu mà bạn không biết à ^^! Nó bỏ thời gian đi để đẩy cái menu lên cho cao đó. Nếu bạn để ý sẽ nhận ra ^^!
Uhm. hj. thì mình cũng xem hết các grid khác ùi. đều không có h hết. :D

7534286

Mới làm xong bản mới các icon anna đã đồng bộ với nhau và quan trọng và có icon anna của office luôn trông rất bắt mắt
office hỗ trợ tiếng việt trông hay hay =))
vẫn còn đang tiến hành mod tiếp nên thứ 7 sẽ ra bản chuẩn cho anh em ^^!

blue_hope_92

tình hình là mình vừa phát hiện ra một lỗi,không biết có ai bị khônh,đấy là máy không báo có tin nhắn đến ở màn hình chờ trên thanh thông báo hay ở góc màn hình mà chỉ có biểu tượng có tin nhắn ở giao diện khóa màn hình thôi

7534286

tình hình là mình vừa phát hiện ra một lỗi,không biết có ai bị khônh,đấy là máy không báo có tin nhắn đến ở màn hình chờ trên thanh thông báo hay ở góc màn hình mà chỉ có biểu tượng có tin nhắn ở giao diện khóa màn hình thôi

vẫn hiện bình thường bạn ơi. Nếu bạn cài mấy trình hỗ trợ tin nhắn thì sẽ bị đó. Nếu ko phải thì bạn flash lại xem sao nha !

blue_hope_92

vẫn hiện bình thường bạn ơi. Nếu bạn cài mấy trình hỗ trợ tin nhắn thì sẽ bị đó. Nếu ko phải thì bạn flash lại xem sao nha !

hình như từ lúc mình dùng e-mail là nó bắt đầu bị thì phải?

phucdt3

Công nhận icon lung tung quá. belle rùi cả win7 nữa. Mong sớm nhận được bản hoàn chỉnh từ chủ thớt sớm! hự