• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Refresh cook by 7534286

congio

Hôm nay mình cầm con tai nghe mà mình tự hào khi nghe nhạc trên máy mình W205 cắm vào máy bạn trên lớp nghe nhạc. sock quá con 5233 như rẻ rách của nó nghe nhạc hay gấp trăm lần máy mình. bực cho máy mình mà nghe đc bản nhạc chi tiết bass sâu từ cái máy cùi của nó lại sướng......... Có cách nào giải quyết vấn nạn này ko các bác?

7534286

mình đợi bản sau của bạn rồi flash một thể luôn
đang dùng bản cũ của bạn từ tuần trứơc thấy cũng ổn ngoại trừ pin nhanh hết thôi.

pin đúng là vấn nạn của người dùng. Chắc mình down n97 về xem cái mod pin nó thế nào xem. Mà bạn test thử bản này đi. Pin ngon hơn bản trc' đó :d

phucdt3

Bạn cứ từtừ cho ae cảm nhận bản này đã. Ngon rùi! Hj
Mong chủ thớt sớm tìm đc mod pin trâu vô đối của CFW n97 để ae dùng cho fê!

pin đúng là vấn nạn của người dùng. Chắc mình down n97 về xem cái mod pin nó thế nào xem. Mà bạn test thử bản này đi. Pin ngon hơn bản trc' đó :d

Mình nghĩ N97 pin nó khủng là do cái core được nokia tạo nó hoạt động tiết kiệm pin chứ không phải phải do nó có cái mod nào tiết kiệm pin. Vì nó mà có thì người ta sẽ tách ra để mod chứ k cần dùng core của N97 :D

7534286

à mà pin BL-4J (C6-00) - 1200mah y chang BL-5J (5800) - 1320 mah có ai thử chưa?

rainbow_21391

đợi em cuối tuần để làm bản hoàn chỉnh vậy, cứ 1tuần ra 1 bản được rồi, còn cứ test tiếp đi. xài bản có office nó nham nhở sau ấy. cố gắng nhé.

7534286

đợi em cuối tuần để làm bản hoàn chỉnh vậy, cứ 1tuần ra 1 bản được rồi, còn cứ test tiếp đi. xài bản có office nó nham nhở sau ấy. cố gắng nhé.

nham nhở ?

mình vừa flash xong nhưng sao vẫn không thấy office đâu nhỉ?

down rofs3 hỗ trợ office chép đè rồi fờ lát nhé :)

Last edited by a moderator:

7534286

vào nhưng không thấy,trong thẻ nhớ có mấy file pdf cũng không mở được

kì zậy taarrr. Bạn thử xoá mấy mục private, resource,... trong thẻ nhớ rồi fash lại. Flash nhớ chọn Factory set nha. Thử lại xem. Nếu không được thì bạn down lại rofs3 về nha. Lúc chọn file rm trong j.a.f thì có 4 nút màu xanh sáng lên là được nha bạn !

blue_hope_92

kì zậy taarrr. Bạn thử xoá mấy mục private, resource,... trong thẻ nhớ rồi fash lại. Flash nhớ chọn Factory set nha. Thử lại xem. Nếu không được thì bạn down lại rofs3 về nha. Lúc chọn file rm trong j.a.f thì có 4 nút màu xanh sáng lên là được nha bạn !

hay bạn có bộ cài office nào full up cho mình với

7534286

oạch,lúc mình flash chỉ có 3 ô sáng thôi,làm thế nào để sáng hết được?

oạch đang onl đt khó giải thích bạn qá
bạn xoá rofs3 cũ trong thư mục đi rồi down lại rofs3 mới ở trên nha. Giải nén bỏ vào trong thư mục rồi xem nó cósáng 4 ô không nhé :)

dieoflove

à mà pin BL-4J (C6-00) - 1200mah y chang BL-5J (5800) - 1320 mah có ai thử chưa?
à, pin c6 mình mua cho em gái mình là 1680 cơ.pin của hãng gennal bạn ạ.pin đấy trâu thì vô đối.có hơn 100k mà dùng hơn zin nhiều

7534286

à, pin c6 mình mua cho em gái mình là 1680 cơ.pin của hãng gennal bạn ạ.pin đấy trâu thì vô đối.có hơn 100k mà dùng hơn zin nhiều

bạn mua ở đâu chỉ mình với. Nhà mình có cục galilo phồng 1 cục kia kìa