• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Refresh cook by 7534286

7534286

Cũng là hiệu ứng bong bóng thôi bạn ah! không nhẹ đâu cái mình đang cần là nhẹ hơn cả hiệu ứng bong bóng mà! hihi!

để mai mình tách thử mấy cái hiệu ứng trong bản cfw c6-5800 ngày trước mình làm

congio

để mai mình tách thử mấy cái hiệu ứng trong bản cfw c6-5800 ngày trước mình làm

Mình cũng vừa xem qua mấy toppic cũ đó cũng nói hiệu ứng nhẹ nhàng bạn tách thử xem thế nào?

phucdt3

Mong chờ quá! hj
Đúng thật chỉ biết thank va thank bạn hoàng thôi.
Mình kết mỗi hiệu ứng sao lấp lánh nhưng nó hơi rật. Vi thích nên mình luôn dùng, hj
đợi mai trải niệm vậy!

congio

Mong chờ quá! hj
Mình kết mỗi hiệu ứng sao lấp lánh nhưng nó hơi rật. Vi thích nên mình luôn dùng, hj
đợi mai trải niệm vậy!

Tạm thời mình test đến giờ phút này là rất ngon rồi chỉ có điều cái hiệu ứng vẫn hơi nặng nên bạn Hoàng đang cố tìm cái hiệu ứng nhẹ nhàng hơn thôi! bạn cố chờ nha! sẽ ko lâu đâu cũng nhanh lắm chỉ còn cái hiệu ứng thôi đẹp mà chậm và giật quá thì ko đc rồi. phải nhanh dùng mói thích chứ hiệu ứng vào nó cứ xoay cho 1 lúc mới mở đc tin nhắn ra thì nản lắm! hihi!

congio

Mong chờ quá! hj
đợi mai trải niệm vậy!

Tạm thời mình test đến giờ phút này là rất ngon rồi chỉ có điều cái hiệu ứng vẫn hơi nặng nên bạn Hoàng đang cố tìm cái hiệu ứng nhẹ nhàng hơn thôi! bạn cố chờ nha! sẽ ko lâu đâu cũng nhanh lắm chỉ còn cái hiệu ứng thôi đẹp mà chậm và giật quá thì ko đc rồi. phải nhanh dùng mói thích chứ hiệu ứng vào nó cứ xoay cho 1 lúc mới mở đc tin nhắn ra thì nản lắm! hihi!

C6-00 đã ra V42 với nhiều cải thiện làm hiệu suất hoạt động tốt hơn, và nó đã có bản update cho việt nam
Nếu ra CFW tiếp theo, chủ topic nên sử dụng bản V42 để làm như thế sẽ đi theo thời đại hơn.

7534286

hix, Nóng ruột quá dậy từ sáng sớm. Bạn Hoàng cho chuẩn h đi! :)

7h tối nay nha bạn :d

C6-00 đã ra V42 với nhiều cải thiện làm hiệu suất hoạt động tốt hơn, và nó đã có bản update cho việt nam
Nếu ra CFW tiếp theo, chủ topic nên sử dụng bản V42 để làm như thế sẽ đi theo thời đại hơn.

ừ tuần sau mình làm v42 :d

Last edited by a moderator:
Nếu làm V42 thì cần thôi update V41 lên cho đỡ tốn thời gian. Để thời gian đó mà ôn thi, các bạn kia flash xong V41 thì tuần sau cũng Flash V42, mà lên V42 thì đâu về V41 đc nữa

Mà thôi nay thứ 7 thì download về làm cho anh em. Cook hoạt động trên V41 rồi giờ cứ phang vào V42 cũng chẳng cần test nhiều, k lỗi v41 thì v42 cũng thế :D

Chỉnh sửa cuối:

7534286

Nếu làm V42 thì cần thôi update V41 lên cho đỡ tốn thời gian. Để thời gian đó mà ôn thi, các bạn kia flash xong V41 thì tuần sau cũng Flash V42, mà lên V42 thì đâu về V41 đc nữa

Mà thôi nay thứ 7 thì download về làm cho anh em. Cook hoạt động trên V41 rồi giờ cứ phang vào V42 cũng chẳng cần test nhiều, k lỗi v41 thì v42 cũng thế :D

mình up từ hôm qa rồi tối chỉ qăng link lên thôi !

congio

minh test vân chua thâý lỗi đâu ban ah! Pin có vẻ ngon! Phat nhac liên tục qua tai nghe đc 12tiếng.

7534286

minh test vân chua thâý lỗi đâu ban ah! Pin có vẻ ngon! Phat nhac liên tục qua tai nghe đc 12tiếng.

trình nghe nhạc mới như thế nào? Mod lại cả hiệu ứng âm thanh luôn đó.

congio

trình nghe nhạc mới như thế nào? Mod lại cả hiệu ứng âm thanh luôn đó.

Cũng bình thường thôi bạn ah! chắc là bị giới hạn khả năng nghe nhạc bởi phần cứng rồi. Bạn nghe rap thì chắc ko cần 1 cẩm nhận gì đó về âm bass như khi mình nghe dace và 1 số bài chứ tình. hihi! thôi đanh vậy nghe tạm cũng đc chứ biết sao? hihi!

Bạn đã tìm được hiệu ứng nào nhẹ nhàng hơn chưa?

phucdt3

Uhm đúng ùi. Bác Hoàng cứ fang lên v42 đi. 41 không lỗi thì 42 cũng vậy. Cho ae test thử luôn. Có lỗi gì ae sẽ nhờ chủ topic sửa giúp. Ae test nhiệt tình mà. HJ

congio

Uhm đúng ùi. Bác Hoàng cứ fang lên v42 đi. 41 không lỗi thì 42 cũng vậy. Cho ae test thử luôn. Có lỗi gì ae sẽ nhờ chủ topic sửa giúp. Ae test nhiệt tình mà. HJ

Mình test thử bản v42 rồi thực sự thì mình thấy cũng ko có gì hơn v41 cả. Mà chúng ta lại đang có 1 bản v41 rất ngon chớ vội lên v42 làm gì? lên rồi ko xuống đc lại đợi bác Hoàng bắc thang lên v42 thì chết, thang ngắn lại phải nối, nối rồi sửa cũng mất 1 thời gian mới chuẩn chỗ bác trên cao ý! hihi!