• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Refresh cook by 7534286

7534286

chờ bản v42 .............. ^.^

V42 thì còn lâu nhé bạn. hiện tại mình cũng chưa rảnh làm V42 nên bạn xài tạm V41 giùm mình nhé :)

Uhm. hj
Có bản nào mới của chủ thớt mình cũng sẽ test nhiệt tình. :D

Thank bạn nhé :D

Mình test thử bản v42 rồi thực sự thì mình thấy cũng ko có gì hơn v41 cả. Mà chúng ta lại đang có 1 bản v41 rất ngon chớ vội lên v42 làm gì? lên rồi ko xuống đc lại đợi bác Hoàng bắc thang lên v42 thì chết, thang ngắn lại phải nối, nối rồi sửa cũng mất 1 thời gian mới chuẩn chỗ bác trên cao ý! hihi!

Bạn nói chuận luốn ^^!

Chỉnh sửa cuối:

phucdt3

Chủ tipic cứ cho ae thoả mãn với bản v41 này trong một time dài cũng được. hj
Mấy khi đã có bản ngon mà dùng đâu. hehe
Có bản v41 sắp tới mà hoàn chỉnh vậy thì ae cũng muốn từ từ.
v42 có j trội hơn v41 nhiều đâu!

Azukori

Cho mình hỏi ở #1 có link Rofs 25.02.2012 và link core thì mình download cái nào vậy hay là cả hai ?

7534286

Cho mình hỏi ở #1 có link Rofs 25.02.2012 và link core thì mình download cái nào vậy hay là cả hai ?

bạn chờ 1 tí mình đang update bản mới nhé. Tí nữa 7h bạn down toàn bộ Rofs2 và Core nhé. Nếu bạn xài Office thì down luôn Rofs3 về ^^!

Azukori

Nói thật là bạn update lên nhìn trông bắt mắt và chuyên nghiệp hơn rồi đấy :) , mình đợi update tiếp của bạn :)

dangquang842002

thớt hướng dẫn tớ sử dụng bản JAF này luôn được không, tớ còn ngu cái này lắm. Flash thì biết chứ cài cái này thì chịu :)