• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 v41.0.10 RM-612 Refresh cook by 7534286

Công nhận icon lung tung quá. belle rùi cả win7 nữa. Mong sớm nhận được bản hoàn chỉnh từ chủ thớt sớm! hự

Bạn trích cái sắp xếp menu của bạn đang dùng ra, rồi vứt vào rofs2 flash là lần sau nó y hệt như của bạn thường sắp xếp ý mà

7534286

Bạn trích cái sắp xếp menu của bạn đang dùng ra, rồi vứt vào rofs2 flash là lần sau nó y hệt như của bạn thường sắp xếp ý mà

cái office nó chưa có icon anna nên chưa đồng bộ chứ không phải là menu sắp xếp bạn à @@!

Nó là file gì? Và nó nằm ở đâu hả bạn?

Mình sửa lại rồi thứ 7 mình up cho bạn chờ nhé không phải lo đâu

Bây giờ không xóa được acc trong e-mail nữa bạn ak

Mình đã thử xài email và lúc người khác nhắn tin đến vẫn hiện bạn à. Mình vẫn xóa acc email như bình thường không bị như bạn nói ?????? Xài vẫn bình thường thậm chị là toẹt vời mà sao bạn lại bị kì vậy???????????

Last edited by a moderator:

kid125

Bạn nào có font hiển thị tốt tiếng việt và tiếng trung của bản Belle này share cho mình nhé. Mình thử mấy bộ mà toàn bị lỗi nút chọn phải với nút chọn trái @@
Thanks!

phucdt3

Không sao mà.Cho mình biết file sắp xếp trong menu là file gì được không? Mình đỡ phải sắp xếp lại mỗi khi cài lại cfw.
Bạn Hoàng trả lời giúp mình đi!

Mà mod belle không full chủ topic ak? Vào camera vẫn hiện chữ bình thường mà!

Last edited by a moderator:

7534286

Không sao mà.Cho mình biết file sắp xếp trong menu là file gì được không? Mình đỡ phải sắp xếp lại mỗi khi cài lại cfw.
Bạn Hoàng trả lời giúp mình đi!

Mà mod belle không full chủ topic ak? Vào camera vẫn hiện chữ bình thường mà!

-Bạn vào private/200113dd/content/ rồi copy file matrixmenudata.xml ra bỏ vô cfw thế là các app sẽ được sắp xếp như bạn lần sau không cần sắp xếp lại nữa
-Về khoản belle camera mình sẽ bổ sung lại vào bản tới ^^!
Have fun !

phucdt3

Cám ơn bạn nhé! Mong bạn sớm ra một bản mới có mod full belle và các icon đồng bộ nhau. Các cái khác thì mình thấy hiện tại là quá tốt rồi. Và đặc biệt có mod pin trâu vô đối của bản Photon N97v30: Unlimited Battery thì thật sự là quá bá đạo! :)

7534286

Cám ơn bạn nhé! Mong bạn sớm ra một bản mới có mod full belle và các icon đồng bộ nhau. Các cái khác thì mình thấy hiện tại là quá tốt rồi. Và đặc biệt có mod pin trâu vô đối của bản Photon N97v30: Unlimited Battery thì thật sự là quá bá đạo! :)

ừm mình đã hoàn thành xong rồi giờ chỉ ngồi test lỗi thôi. để cho chắc ăn thì mình chờ đúng thứ 7 sẽ tung ra ^^!

phucdt3

Ngồi chờ đợi vậy! Hồi hộp ghê! :)
Mong sẽ có một bản cfw thật sự ưng ý!

congio

Bạn up rồi send link qua sms cho mình nha! mình tải luôn bàng điện thoại ko thể chờ đc nữa rồi! hihi!

congio

Hy vọng bản này sẽ hoàn hảo và đợi v42 thôi! Thannks bạn Hoàng nhiều nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

phucdt3

Nóng ruột wa! chủ topic ơi!
Đợi tn như đợi hàng tuyển về ý. Muốn ăn tươi nuốt sống luôn! hj

congio

Các bạn sắp đc trải nghiệm 1 bản cfw hoàn hảo nhất từ bác chủ rồi. Chắc mai bác ấy đưa lên thôi. Bác ấy đã gửi cho mình test cảm giác ban đầu là quá tuyệt................... Thannks bác chủ........

congio

Nóng ruột wa! chủ topic ơi!
Đợi tn như đợi hàng tuyển về ý. Muốn ăn tươi nuốt sống luôn! hj

Bác đừng có nóng về cơ bản thì bản CFW bác ấy sắp cho lên hoàn hảo lắm rồi, chỉ còn cái notifications nó hơi bị trục trặc tí mà khéo chỉnh cái là đc, Trình phát nhạc cũng có xíu vấn đề nhưng mình chỉnh cái cũng đc rồi, Giờ mình đang test. Link firmware mình có thấy bạn nóng ruột cũng muốn gửi nhưng mình tôn trọng quyền sở hưu trí tuệ của bạn Hoàng các bác cố chờ thêm tí nữa thôi. đừng có nóng và cũng đừng có up lên v42, mình đã test v42 rồi cũng xoàng thôi thua xa bản cook của bạn Hoàng

phucdt3

Bác đừng có nóng về cơ bản thì bản CFW bác ấy sắp cho lên hoàn hảo lắm rồi, chỉ còn cái notifications nó hơi bị trục trặc tí mà khéo chỉnh cái là đc, Trình phát nhạc cũng có xíu vấn đề nhưng mình chỉnh cái cũng đc rồi, Giờ mình đang test. Link firmware mình có thấy bạn nóng ruột cũng muốn gửi nhưng mình tôn trọng quyền sở hưu trí tuệ của bạn Hoàng các bác cố chờ thêm tí nữa thôi. đừng có nóng và cũng đừng có up lên v42, mình đã test v42 rồi cũng xoàng thôi thua xa bản cook của bạn Hoàng
Sao lại hoàng hả bạn? Bạn 7534286 tên thật là hoàng ak?

7534286

có mod mặt cười và mod ram cấu trúc mới ^^! Icon N9 và full hoàn toàn belle :d
sửa hết các lỗi lặt vặt luôn :d
mọi người cùng chờ ngày mai nhé ^^!

congio

Sao lại hoàng hả bạn? Bạn 7534286 tên thật là hoàng ak?

Đúng rồi bạn ấy tên thật là Hoàng. ko phải bạn nguyenvanhoang kia đâu. Hihi! Bạn ấy nhiệt tình lắm đang tìm hiệu ứng nhẹ nhẹ cho mọi người trải nghiệm. bạn cố chờ nhà mà nhớ thanks bạn ý. Bạn ý tốn bao nhiêu thời gian cho mọi người chúng ta ko làm gì cũng biết nói lời cám ơn chứ nhỉ? hihi

Đúng rồi bạn ấy tên thật là Hoàng. ko phải bạn nguyenvanhoang kia đâu. Hihi! Bạn ấy nhiệt tình lắm đang tìm hiệu ứng nhẹ nhẹ cho mọi người trải nghiệm. bạn cố chờ nhà mà nhớ thanks bạn ý. Bạn ý tốn bao nhiêu thời gian cho mọi người chúng ta ko làm gì cũng biết nói lời cám ơn chứ nhỉ? hihi

Hiệu ứng của Belle là nhẹ nhàng, đẹp và phong cách nhất