• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Kitmit

thì nó tắt đẻn màn hình , nhưng thỉnh thoảng cứ khóa phím nó chớp tắt xong sáng lại ( tren góc phải đã hiện cái chìa khóa ) , kì vậy hay máy mình bị lỗi :-/

uh. cái này máy mình cũng hay bị zị.. khóa xon no lóe sáng 1 lúc rồi tắt. ko sao đâu bạn.. vài giáy sau là nó tắt ah

boy_friend

bác mathanh ơi cho e hỏi lạc đề chút nhé. E71 có hack đc bằng cách cook thêm rompacher vào fw để hack vĩnh viễn k vậy?nếu đc bác cho e xin file dể cook nhé bên v3 k thấy có bài nào hướng dẫn cách hack cả híc.

natan

bác mathanh ơi cho e hỏi lạc đề chút nhé. E71 có hack đc bằng cách cook thêm rompacher vào fw để hack vĩnh viễn k vậy?nếu đc bác cho e xin file dể cook nhé bên v3 k thấy có bài nào hướng dẫn cách hack cả híc.

bạn kếm bản rompacher nào phù hợp với fw e71 dùng sisconten bung ra và chép vào rom thui

ohannguyent

uh. cái này máy mình cũng hay bị zị.. khóa xon no lóe sáng 1 lúc rồi tắt. ko sao đâu bạn.. vài giáy sau là nó tắt ah

cái này theo mình nghĩ là do máy ko nhận biết màn hình đang ở chế độ mh ngang hay chế độ mh đứng. Khi khóa máy mà hơi lắc tay, hay đang chế độ đứng mà đặt máy nằm trên bàn rồi khoá máy... Các bồ thử tắt cảm biến xoay xem.

galabuon

e71 hack có đầy bên s60v3 sao ko qua đó nhỉ, cứ vào nhầm phòng rồi cry là sao :D

mathanh

e71 hack có đầy bên s60v3 sao ko qua đó nhỉ, cứ vào nhầm phòng rồi cry là sao :D

anh buồn ơi, hôm qua tui cook 1 bản fw anh hoa việt, nhưng không hiểu sao mất màn hình hiệu ứng rồi, giờ phải làm sao đây, mình dùng file hiệu ứng của n97 khi flash xong mất hết luôn rôì, flash lại các bản cook trước đây cũng không có luôn, giờ biết phải làm sao , thiệt là khó quá đi à:-?:-?:-?:-?

viet19137

Hơi lạc đề tý
Về ứng dụng swiss manager khi mình thiết lập các cài đặt xong mà thoát hẳn ra thì nó ko lưu lại là sao

mathanh

bỏ trong rom thì không thể thiết lập đâu, chỉ đế giải phóng ram rồi tắt, còn cài riêng thì không chạy

boy_friend

trc khi post bài e có sr rồi mà hihi.nhưng mà qua bên v3 k thấy có bài nào hướng dẫn cả nên e mới mạnh dạn qua đây hỏi các cao thủ v5 thử xem mà.nếu bác bít thì cho e cái link đi thanks

lbxminh

Sao mình cook bản 1.2#6 mà không có trượt mở khóa phím nhỉ? Có bạn nào biết chỉ giúp, thanks.

mathanh

chiều nay sẻ cho ra mắt bản anh hoa việt

By mathanh at 2010-09-30

max5800

Hiệu ứng nhìn đã quá.
bạn cho mình xin cái hiệu ứng đó đi thanhk
Bạn cho hỏi có cách nào hiện đồng hồ ở hs 2 ko?

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

đêm hôm wa ko biết máy làm sao mà mau hết pin kinh. Mình để chế độ offline, cho energy pro chạy ẩn để test dunlượng pin, cài đặt backup sao lưu lúc 01:00 ,6h sáng dậy kiểm tra thì hỡi ôi... Mở nguồn hết lên luôn. Cắm sạc 1 lúc mở lên kiểm tra trong energy pro thì hết pin lúc 01:00 mặc dù sạc đầy lúc 7h tối...??? Ko lẽ backup ăn pin dữ dzậy sao???!
@ Energy pro hiển thị dung lượng tiêu thụ rất nhỏ, chỉ 0,08w/1h để ẩn từ 23:30 -> 01:00 thì hết...

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.