• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] [C6.X6V31] update 07-04 by Samiboy007 (TK.Nguyễn)

samiboy007

Chắc phải up thêm 1bản k full sreen menu 4x4 (k cá nhân hóa trong *#0000#) nữa wá. Để a e test vài ngày coi sao.tổng hợp ý kiến r làm lun thể.hjhj

nghia_kn

chúc bạn sớm hoànt thành bản mới nhất . mới nhìn thấy rất đẹp. hôm nào em sẽ test thử và ý kiến :D

drthanh88

Ung ho pan lam pan v2 voj menu 4*4 va k full screen nua. Dung tu toi qua den gjo thay on, chua phat sjnh loj.

samiboy007

chung nao c6-x6 ma cam ung van bi lech thi em se k dung mac du rat thich giao dien cua no.hix

Mình thấy dùng bình thường bạn ah.mình bấm chỗ nào thấy trúng chỗ đấy,có thấy lệch j đâu ah.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Ung ho pan lam pan v2 voj menu 4*4 va k full screen nua. Dung tu toi qua den gjo thay on, chua phat sjnh loj.

Mình đã làm xong bản menu k full sreen và menu 4x4 r.để coi mấy pạn test pản này còn lỗi j k.nếu k vấn đề thì mai sẽ up lên

Pạn nào đã test r thì cho vài cảm nhận về ram với.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenthanhnhan

sau em không vào đươc mail vậy, với lại anh sửa lại cái mở khóa nửa nha, nhìn giống mượn máy của anh wa!.

drthanh88

ram thj mjh dung 1 thoj gjan se con khoang 42mb. Tuy nhjen van dung rat muot. Mjh tat hjeu ung dj ruj. Co djeu dac bjet la sau khj vao trjnh xem anh cua may thj ram tang len dc vaj mb day nhe. K pjt taj sao nua.

samiboy007

sau em không vào đươc mail vậy, với lại anh sửa lại cái mở khóa nửa nha, nhìn giống mượn máy của anh wa!.

Kái mail mình đã xóa r vì thấy mọi ng ít xài káj này nên xóa cho nhẹ máy.ah.kái khóa phím mình đã edit lại r mà ta? Đâu pạn coi còn chỗ nào cá nhân hóa nữa k.tại edit lại pản của mình đang xài (cá nhân hóa khá nhjều ) nên lúc edit lại đễ chja sẽ có lẽ bị sót.hj.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

ram thj mjh dung 1 thoj gjan se con khoang 42mb. Tuy nhjen van dung rat muot. Mjh tat hjeu ung dj ruj. Co djeu dac bjet la sau khj vao trjnh xem anh cua may thj ram tang len dc vaj mb day nhe. K pjt taj sao nua.

Nói chung là xài mượt mà là đc r. Của mình thì khi khởi độg ram 66mb (tắt effect ). Và vào mở khoảg 30 pm chạy ẩn khoảg 5p.r dùng kill me tắt hết trình chạy ẩn .đễ yên máy 10p. Thì ram tăng lên 59mb (cũg khá khủng cho pản cfw c6 đấy chứ ).kaka.

Chỉnh sửa cuối:

vinhvinh305

oh.minh dung ban c6-x6 nao cam ung cung bi lech ma.co phai k moi nguoi.
cho minh hoi them la co ban nao cai duoc phan mem dayhand input cho c6-x6 khong?

nguyenthanhnhan

Anh samiboy, cái cột sóng hiện 4G là được rồi, nhưng sau khi có 3G thì chỉ hiện 3G trong khi trước kia máy em nó hiện 3,5G anh chỉnh lại chổ này dùm nha, với lại thêm cái mail vào luôn đi, rổi sửa lại cái mở khóa nữa là hoàn chỉnh luôn rồi. mong Anh sớm up lên cho ACE sài, cảm ơn nhiều.

samiboy007

Anh samiboy, cái cột sóng hiện 4G là được rồi, nhưng sau khi có 3G thì chỉ hiện 3G trong khi trước kia máy em nó hiện 3,5G anh chỉnh lại chổ này dùm nha, với lại thêm cái mail vào luôn đi, rổi sửa lại cái mở khóa nữa là hoàn chỉnh luôn rồi. mong Anh sớm up lên cho ACE sài, cảm ơn nhiều.

Bạn mún chỉ hiện 4G thì bạn chuyển sang chế độ
GSM nha. Cài đặt/mạng/chế độ mạng /GSM.bạn xài tạm đi nha.khi nào rảnh mình sẽ up lên bản khác nha.
Với lại đag nhờ pạn pc18 fix kái seach danh bạ và chờ ý kiến của các bạn để làm 1bản final xài lun.mắc công các bạn phải flash nhìu lần nữa.nên thời gjan update sẽ chậm hơn 1 chút.mong a e thông cảm nhé.mình muốn test thật kĩ rùi mí up lên.chậm nhưng chắc mờ.hjhjhj

Chỉnh sửa cuối:

caobang200

bản này nhanh thật,khi nào có bản final bạn có thể làm 1 bản font mặc định, theme N8 và 1 vài theme mặc định hiệu ứng sao lấp lánh được không? thanks ;;)

drthanh88

có ai có nhận xét về wifi ko nhỉ? sao thấy chậm hơn bản trước thì phải?