• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna Pro nhất cho 5530 by daugiang1987!!!!

daoan197

hix. k kịp team. mà sao đợt này không phãi bờm_lầuxanh quãng cão vậy :))

hungdaica1

hoanglong chỉnh sửa lỗi đi.cứ như bản của bạn là ngon.mình vẫn đang dùng bản của bạn.kể ra bạn của bạn mà full icon giống của bản anh bảo thì mình chẳng đổi bản nào khác

daoan197

hoanglong chỉnh sửa lỗi đi.cứ như bản của bạn là ngon.mình vẫn đang dùng bản của bạn.kể ra bạn của bạn mà full icon giống của bản anh bảo thì mình chẳng đổi bản nào khác
chú test rùi àh nhah gớm

hoanglongbf

Rất ghi nhận công sức cfw của a bảo...
Nhưng ...
K hiểu các bố test kiểu gì mà lỗi sờ sờ ra cũng k thấy
Thế mà kêu post bài hoàn hảo
A bảo cũng là người và mình cũng là người mà bạn, nếu bạn muốn hoàn hảo hơn và theo ý bạn thì bạn có thể tự làm 1 bản cho riêng mình đi bạn nhé

vuongcoc001

A bảo cũng là người và mình cũng là người mà bạn, nếu bạn muốn hoàn hảo hơn và theo ý bạn thì bạn có thể tự làm 1 bản cho riêng mình đi bạn nhé
yêu cầu đọc kĩ comment trước khi trả lời tiếp
mà e cũng nói là bỏ qua chuyện này rồi mà :)

hoanglongbf

yêu cầu đọc kĩ comment trước khi trả lời tiếp
mà e cũng nói là bỏ qua chuyện này rồi mà :)
thật sự hôm qua mình ko muốn post , định để hôm nay post nhưng ae kêu quá nên phải post cho ae test, 1 người test ko thể tìm được hết các lỗi vì mỗi người có 1 cách dùng riêng, các lỗi mà mọi người nó mình lại ko bao giờ động đến nên mình quên ko test phần đó, mình xin lỗi vì điều đó, nhưng bạn cũng ko nên nói như thế...vì bạn đã thấy bản nào mà ko có lỗi chưa ?