• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna Pro nhất cho 5530 by daugiang1987!!!!

kulboy_vn

cho mình xin bộ icon hoặc thems của bạn đj
có thể cho mình xin cả trình duyệt 7.3.1.33 đc k bạn

Escapers

chuyển danh bạ vào thẻ nhớ kiểu gì thế bạn ;;)

Trước khi jaf mình thường backup Danh bạ bằng cách vào Danh bạ\Tuỳ chọn\Sao chép danh thiếp\Đến bộ nhớ khác. Nhưng bản này sau khi jaf xong thì copy lại không được.

hoanglongbf

Trước khi jaf mình thường backup Danh bạ bằng cách vào Danh bạ\Tuỳ chọn\Sao chép danh thiếp\Đến bộ nhớ khác. Nhưng bản này sau khi jaf xong thì copy lại không được.
danh bạ bạn để trên sim sau đó sao chép sang máy là được mà

Yozoom

mình cũng bị qua, như là tại cái email đấy . Trong danh bạ của bạn có điền vào phần email mà trong bản cfw này không có email thì bị như thế là phải

pikin

Ai chỉ e cách tắt chức năng khóa cảm biến của máy . Cú ra ngoài tro`ì là không mở đươc máy . ( nhất lá lúc đi xe máy không thể nào mà mở máy đươc ) CFW thất ổn . Thank

hoanglongbf

Ai chỉ e cách tắt chức năng khóa cảm biến của máy . Cú ra ngoài tro`ì là không mở đươc máy . ( nhất lá lúc đi xe máy không thể nào mà mở máy đươc ) CFW thất ổn . Thank
tí có bản mới fix các lỗi và có mod cho tắt khóa cảm biến bạn nhé

daoan197

mod vào mà. ko có tắt. chĩ có gỡ thui