• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna Pro nhất cho 5530 by daugiang1987!!!!

hantinhtu_baby

Xin lỗi mình ngoài lề tý^^chủ thớt có thể
cho mình xin bộ wallpaper Android đc không?làm ơn hi!đẹp quá!

ganang1234

thì hoanglong up lên sớm như thế là để ae cùng test chứ,đâu có phải bản nào hoàn thiện được đâu,ae cùng góp ý tìm ra lỗi thì mới có bản hoàn thiện dc chứ^^ chứ 1-2 người test sao hết...ae diễn đàn chia sẻ để vui là chính\-/ ai test hoặc fix dc lỗi nào cùng chia sẻ để cfw hoàn thiện hơn! Chúc cả nhà 1 buổi tối t7 vui vẻ^^!

toivaban491991

Em down về nhưng chưa kịp test, thấy mọi người có nói có chút lỗi, mong anh sớm ra bản v2 vá lỗi, em vẫn dùng bản 26/9 của anh ạ, nói cung rất tuyệt. Tiện cho em hỏi, ở cái bản 26/9 ấy ạ, em muốn thay hình khởi động máy dạng file gif thì làm tn ạ, em đọc mấy hd nhưng ko có thay đc. hix

funnyclock

Chết thật, bên Tùng dạo này êm quá, không thấy có hàng mới, chắc đang ém! Bên những Topic này đông vui ghê!

daugiang1987

Chắc mai có đấy giờ mình đưa link cho bom_lx và hoanglongbf tets cho thật kỹ nữa mai up lên cho các bạn.

b0m_lx

Rất ghi nhận công sức cfw của a bảo...
Nhưng ...
K hiểu các bố test kiểu gì mà lỗi sờ sờ ra cũng k thấy
Thế mà kêu post bài hoàn hảo

bạn ăn nói cho cẩn thận
cfw này là anh Bảo và hoanglong test đấy
còn câu post bài hoàn hảo là tôi viết đấy
muốn nói ai thì cứ nói thẳng , k phải vơ đũa cả nắm
mình k tự làm đc , sẵn đấy dow về dùng k cám ơn lấy 1 tiếng mà cón nói này nói nọ
kể cả là lỗi , k có gì to tát cả mà bạn phải nói như thế
trên đời này k có gì là hoàn hảo cả , bạn hãy xem lại mình rồi hãy nói người khác

MinhThang

Manager
Anh em chú ý cho mình cái nha!!!

Đây là các bản CFW của anh em đã test và chia sẻ vậy ai thấy còn lỗi gì thì post lên để anh em xem và hoàn thiện, tránh dùng từ ngữ không mấy thân thiện làm loãng các Topic, mình xoá hoài mệt lắm :((

Tìm mãi mà chưa có Topic nào cho chuẩn và hoành tráng đưa ra ngoài Home. ~X(

nhokpin76

E Ủng Hộ Bác..thật ra thì e đây cũng là lần đầu tiên e flash, đụng tới mấy trò này, e mới flash thồi trưa, tạm thời thì e chỉ bik là em nó lỗi bluetooht, zới lại lúc có cuộc gọi âm thanh giựt..theo e thì chỉ bik như thế thôi...e cũng mún học hỏi ae nên cho e xin cái yahoo của các bác đc k ạ, e mong sẽ có bản khắc phục lỗi sớm nhất..hì tk bác

jack_hunter97

6 trang mà ko ai nhận xét bản này vậy máy tính bị hư rồi nên ngồi ngắm vậy chờ thôi mà bản này xài đã ko ae

hoanglongbf

E Ủng Hộ Bác..thật ra thì e đây cũng là lần đầu tiên e flash, đụng tới mấy trò này, e mới flash thồi trưa, tạm thời thì e chỉ bik là em nó lỗi bluetooht, zới lại lúc có cuộc gọi âm thanh giựt..theo e thì chỉ bik như thế thôi...e cũng mún học hỏi ae nên cho e xin cái yahoo của các bác đc k ạ, e mong sẽ có bản khắc phục lỗi sớm nhất..hì tk bác
sắp có bản hoàn thiện fix mấy cái lỗi đó rùi bạn nha :D

Luu_Tan_Vu

Anh em chú ý cho mình cái nha!!!

Đây là các bản CFW của anh em đã test và chia sẻ vậy ai thấy còn lỗi gì thì post lên để anh em xem và hoàn thiện, tránh dùng từ ngữ không mấy thân thiện làm loãng các Topic, mình xoá hoài mệt lắm :((

Tìm mãi mà chưa có Topic nào cho chuẩn và hoành tráng đưa ra ngoài Home. ~X(
thì a edit lại tí là xog ấy mà, thông tin thì k cần nhiều quá vì có mấy tay mơ vào đọc cố hiểu gì đâu, chỉ đưa #1 ra thôi mà