• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna Pro nhất cho 5530 by daugiang1987!!!!

w2k

mọi người cứ từ từ để bạn ý làm ko thì lại lỗi đó

kulboy_vn

cho e xin trình duyệt 7.3.1.33 đi a ơi a có thể hướng dẫn e post sang máy 5233 đc k?

trongtuan1102

Anh ơi! bkuetooth bị lỗi một chút ! Khi em kết Kết nối tai nghe Bluetooth không nghe được nhạc ! Anh Sửa lỗi này giúp em với ! Em dùng e 5530 !em cám ơn anh nhiều nha!

hoanglongbf

Anh ơi! bkuetooth bị lỗi một chút ! Khi em kết Kết nối tai nghe Bluetooth không nghe được nhạc ! Anh Sửa lỗi này giúp em với ! Em dùng e 5530 !em cám ơn anh nhiều nha!
cái này mình thấy hầu hết các bản CFW đều bị nhưng ko fix được thì phải. mình lại ko dùng nên ko có gì để thử :(

totti251

sao lỗi Blutetooth bật lên ko dc, với nó không nhận điện dc thẻ nhớ gì hết zậy =((

totti251

help!

mấy anh cho em xin 4 file sys, System, private, resource nguyên bản giùm.....hix hix :(:(

hanquoclb

bộ icon đẹp thế tiếc là không dùng 5530 :D, cảm ơn bác đã up lên cho ace =D>

totti251

các bác ra bản sửa lỗi nhanh giùm, nhất là để máy nằm ngang là nó tự khóa lun ah =((

thay_fet

Member
các bác ra bản sửa lỗi nhanh giùm, nhất là để máy nằm ngang là nó tự khóa lun ah =((
không ai có lỗi như bạn cả, chắc do bạn che tay vào cảm biến nên nó khóa rồi, bản này có mod cảm biến khoảng cách mà. Còn nếu bạn muốn 3 file nguyên bản của nó thì lên navifirm down về rồi giải nén cái rof2 là có ngay mà

totti251

5530

Anh ơi, cho em xin theme của bản đó vs mấy tấm hình robo gỗ ấy, nhìn đẹp gê:D

thay_fet

Member
Cho em xin cái theme trong Rofs này đy anh ;;)
theme #68, hình #39
p/s: bạn nên đọc hết rồi hỏi nhé, cũng không nên viết thành nhiều # như thế này,khó nhìn lắm, nếu cần edit thì có phần edit luôn đấy