• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 for X6V32

tuyenhp

vậy là thiếu mỗi icon anna la hoàn thiện bản v2 phải không bạn? mình cũng thích icon anna n8 thì nhiều rồi, ram bản v1 minh thấy khá ổn định 45mb v2 ram còn cao hơn nữa thì tốt quá, mà bạn dùng pin được 3 ngày cơ à? hay tại mình không dùng sạc zin nên pin kém đi nhỉ? :( gio chỉ mog cải thiện được pin x6...
pin 3 ngày vì mình cũng có làm j đâu ! thỉnh thoảng gọi điện, nt tẹo thôi ! còn nghịch ngợm thì toàn trên PC ! mấy hum nay flash xong toàn ngày xạc 2 lần =))

Dragon459

Manager
ý kiến của mình thì vẫn bảo thủ ủng hộ n8
icon anna chưa full.dùng n8 vẫn là hợp lí nhất.k thích kiểu vào phần app toàn icon n8 mà menu thì icon anna.hơn nữa 1 số app đưa ra ngoài widget cũng icon n8,rất lộn xộn:)):)):)):))
@bác sami.bao giờ thì được test bản cfw v32 của bác đây nhờ.nhìn ram thèm quá:p:p:p:p:p.bản của em giờ chỉ ổn định được 55mb là thấy hết cỡ roài.chả biết bác hối lộ những gì mà em của bác lên cao thế:(:)(:)(:)((

hunterns123

ý kiến của mình thì vẫn bảo thủ ủng hộ n8
icon anna chưa full.dùng n8 vẫn là hợp lí nhất.k thích kiểu vào phần app toàn icon n8 mà menu thì icon anna.hơn nữa 1 số app đưa ra ngoài widget cũng icon n8,rất lộn xộn:)):)):)):))
@bác sami.bao giờ thì được test bản cfw v32 của bác đây nhờ.nhìn ram thèm quá:p:p:p:p:p.bản của em giờ chỉ ổn định được 55mb là thấy hết cỡ roài.chả biết bác hối lộ những gì mà em của bác lên cao thế:(:)(:)(:)((
em cũng dùng CFW của sami nhưng sao ram của em chỉ 40mb nhỉ đấy là còn chưa chạy cái gì

boy_online01

ủa thế bạn chưa xem cái hình bác ấy show hàng ak.63mb lận.full ứng dụng.:))

cái ram thì có thể đúng nhưng cái hình thì là hàng fake, em nghĩ thế :D. Đang nghi nghi ko biết có mod nào tráo đổi ứng dụng chạy ẩn sẽ ko hiện circle , còn ứng dụng ko chạy thì sẽ hiện circle. Đợi lời giải thích của bác sami vậy :D

Dragon459

Manager
hê hê,để coi lại cái hình xem có chi tiết nào khả nghi không nào:))

châm cứu châm cứu

quên mất.mượn bác sami cái hình nhá.:))

Chỉnh sửa cuối:

hunterns123

hê hê,để coi lại cái hình xem có chi tiết nào khả nghi không nào:))

châm cứu châm cứu

quên mất.mượn bác sami cái hình nhá.:))

anh cũng dùng bản của anh ấy thế ram máy anh được nhiu
chưa thấy anh tuyenhp up bản beta lên cho anh em nhỉ

Dragon459

Manager
anh cũng dùng bản của anh ấy thế ram máy anh được nhiu
chưa thấy anh tuyenhp up bản beta lên cho anh em nhỉ
m đâu có dùng bản của bác sami đâu.m tự cook xài thôi.hồi tháng 5 có test qua hầu như hết các bản trên diễn đàn mình nên cũng biết tí xíu.trình còi nên chỉ tự sướng thôi chứ chả dám post.hơn nữa m cá nhân hóa rất nhiều.bản của m ram không cao bằng của bác sami.chỉ ổn định ở 47 đến 52 thôi.
nhìn bản của bác ấy ram 6x thế kia.lại còn đang có khả năng lên 7x thì ....chẹp chẹp:))

hunterns123

m đâu có dùng bản của bác sami đâu.m tự cook xài thôi.hồi tháng 5 có test qua hầu như hết các bản trên diễn đàn mình nên cũng biết tí xíu.trình còi nên chỉ tự sướng thôi chứ chả dám post.hơn nữa m cá nhân hóa rất nhiều.bản của m ram không cao bằng của bác sami.chỉ ổn định ở 47 đến 52 thôi.
nhìn bản của bác ấy ram 6x thế kia.lại còn đang có khả năng lên 7x thì ....chẹp chẹp:))

thế anh cho em bản CFW mà anh đang dùng đc ko

kaise

bao giờ thì cho ra bản v2 đây chủ thớt ới ơi.
nóng lòng quá ak

tuyenhp

@ all :
QT mình chưa thử nên ko biết lát nữa test, trưa mình ngủ quên muộn cả làm ! các bạn cứ dùng thử v1 đi ! đợi v2 ra 1 thể sẽ ổn định hơn.