• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 for X6V32

jesse2

Chọn Factory Set là để khỏi phải ấn *#7370#.
Bạn ko chọn Factory Set thì có thể làm như thê để Ram và hệ thống ổn định hơn ^^

Vậy phải ấn *#7370# hả bạn? mình chưa bao giờ flash factory cả, vua flash xong thấy ram tầm >45, cài bộ theme anna 12mb full icon khá đẹp, thank chủ thớt nhá giờ mới flash và thank được :D

ThanhTungHT

Active Member
Vậy phải ấn *#7370# hả bạn? mình chưa bao giờ flash factory cả, vua flash xong thấy ram tầm >45, cài bộ theme anna 12mb full icon khá đẹp, thank chủ thớt nhá giờ mới flash và thank được :D

Không làm thế cũng đc.Nhưng nên làm thế.Hệ thống sẽ ổn định hơn^^

tuyenhp

:)) mong bạn đóng góp thêm ý kiến
bạn ơi cái này đọc nhạc đâu vậy
/Music
/Sound bạn nhé

kangnam

không ẩn được đồng hồ + profile ở màn hình chủ hả bạn .....

jesse2

mình có nên flash lại 7file của bạn không? hic hay flash lai 6 file tích factory??? mình không hiểu thiếu file RM-559_32.0.002_001_000_U001.uda.fpsx này có sao không?

tuyenhp

mình có nên flash lại 7file của bạn không? hic hay flash lai 6 file tích factory??? mình không hiểu thiếu file RM-559_32.0.002_001_000_U001.uda.fpsx này có sao không?
để cho yên tâm thì bạn flash cũng đc ! vì mình lấy newcore của binh24 rồi flash luôn ko vấn đề j cả

ThanhTungHT

Active Member
Flash 2 file cũng chẳng sao nữa là 6 file.Nói chung 7 hay 6 file cũng được.Quan trọng là Rofs2 và Core^^

tuyenhp

uhm, hihiiiiiiii quên mất, mà sao không có office nhỉ
bản này mình ko dám MOD nhiều ! còn nhiều thiếu sót mong các bạn đóng góp ý kiến để mình làm tốt hơn cho bản ANNA sau :(
PS: Hum nay nóng quá ! muốn cho cún đi chơi mà bận Reply các bác rồi :p

jesse2

bản này mình ko dám MOD nhiều ! còn nhiều thiếu sót mong các bạn đóng góp ý kiến để mình làm tốt hơn cho bản ANNA sau :(
PS: Hum nay nóng quá ! muốn cho cún đi chơi mà bận Reply các bác rồi :p
Chúc bác sớm có bản CFW tâm huyết cho anh em dùng lâu dài nha! bản này mình cũng thấy khá ổn, có thời gian minh sẽ góp ý thêm. :D

tuyenhp

@ All :
ko có j ! tại thấy mọi người đợi bản C6v40 cho X6 mà chưa có ai post cả ! mình mạnh dạn post bản của mình cho ae dùng tạm trong khi chờ đợi để thấy những cái mới trong bản update lần này của nokia :D
làm thế nào để ẩn đồng hồ ngoài màn hình chủ đi hả bạn .........
phải MOD lại bạn nhé :(

hunterns123

mình tưởng lấy tay giữ vào cái đồng hồ 1 lúc hiện ra chữ cài đặt và xoá rồi bấn vào xoá thế là xong

kangnam

@ All :
ko có j ! tại thấy mọi người đợi bản C6v40 cho X6 mà chưa có ai post cả ! mình mạnh dạn post bản của mình cho ae dùng tạm trong khi chờ đợi để thấy những cái mới trong bản update lần này của nokia :D

phải MOD lại bạn nhé :(

cho mình xin mod nài naz.. .. .. xài mod ẩn đồng hồ + profile trước không có tác dụng .. haiz...