• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 for X6V32

kaise

bác nên add icon n8 chứ icon anna này vẫn chưa full icon,lẫn lộn quá

tuyenhp

bản này Ram tụt nhanh kinh khủng .. .. trả Ram kém nữa .. .. hix .. ..
ừ ! bản này cho a e dùng thử thôi mà ! hiện tại nhiều mod ko tương thích nên cũng ko dám mod nhiều ! :D
với lại CFW C6 này ram yếu là đúng rồi ! cám ơn nhận xét của bạn

kangnam

CFW C6 icon ứng dụng to wa' không được nhỏ gọn như CFW N97 mini .. ví dụ như icon 0la chẳng hạn .. ..

ThanhTungHT

Active Member
ừ ! bản này cho a e dùng thử thôi mà ! hiện tại nhiều mod ko tương thích nên cũng ko dám mod nhiều ! :D
với lại CFW C6 này ram yếu là đúng rồi ! cám ơn nhận xét của bạn

N97 mini vô địch :))

kaise

bác cho em xin gói ngôn ngữ việt nam được không ak?có bộ icon n8 thì cho em luôn ak.cảm ơn bác trước

longbrown

Bạn ơi mình muốn hỏi bạn vì mình thấy bạn nhiệt tình trả lời quá ^^! mà cái này mình hỏi ở nhiều topic rồi nhưng không thấy ai trả lời.Mình đang dùng 1 bản FW mà trong menu không hiện pin với cột sóng.Mình phải chỉnh sửa FW ntn để nó hiện.Bạn chỉ mình với nha.Thank bạn.

tuyenhp

Bạn ơi mình muốn hỏi bạn vì mình thấy bạn nhiệt tình trả lời quá ^^! mà cái này mình hỏi ở nhiều topic rồi nhưng không thấy ai trả lời.Mình đang dùng 1 bản FW mà trong menu không hiện pin với cột sóng.Mình phải chỉnh sửa FW ntn để nó hiện.Bạn chỉ mình với nha.Thank bạn.
hình như là ở resource/grid ! cái file akn_logical_template_3.xml đó ! bạn kiếm cái menu 4x4 small icon thử xem ! chúc vui