• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6V40 for X6V32

tuyenhp

Sao mất hình rồi kìa chủ thớt . Bản này dùng Icon Anna hay N8 vậy.
chắc ảnh lỗi rồi ! icon mặc định nhé bác ! 2 bộ icon kia đang lỗi ! m đang bận đợi mình up lại vậy :(

ledungctd

Bạn có thể làm bản 3x4 cho icon to lên chứ 4x4 icon nhỏ quá,
mắt cận khó nhìn được. Thank nhiều

longbrown

hình như là ở resource/grid ! cái file akn_logical_template_3.xml đó ! bạn kiếm cái menu 4x4 small icon thử xem ! chúc vui
^^! Mình phải thay cái file đó rồi cook lại mới đc à bạn.Bạn có thể gửi cho mình file đó đc ko.mình down về và thay vào ổ C nhưng không đc.Thank bạn

jesse2

bao giờ cho ra bản v2 bạn ơi, đến giờ bản này của bạn vẫn là ổn nhất

tuyenhp

^^! Mình phải thay cái file đó rồi cook lại mới đc à bạn.Bạn có thể gửi cho mình file đó đc ko.mình down về và thay vào ổ C nhưng không đc.Thank bạn
bạn qua box tổng hợp mod nhé bạn
bao giờ cho ra bản v2 bạn ơi, đến giờ bản này của bạn vẫn là ổn nhất
mình đợi icon ANNA rồi làm 1 thể !
menu 3x4, 2x6. loại bỏ 1 số ứng dụng ko cần thiết. thêm 1 số ứng dụng hay dùng. mod thêm 1 số MOD đã đc test làm ram ổn định hơn...v.v và sẽ ko cá nhân hoá ! mọi người đóng góp ý kiến cho mình với nhé :D

jesse2

bạn qua box tổng hợp mod nhé bạn

mình đợi icon ANNA rồi làm 1 thể !
menu 3x4, 2x6. loại bỏ 1 số ứng dụng ko cần thiết. thêm 1 số ứng dụng hay dùng. mod thêm 1 số MOD đã đc test làm ram ổn định hơn...v.v và sẽ ko cá nhân hoá ! mọi người đóng góp ý kiến cho mình với nhé :D
uh mình đang chờ bản mới của bạn đây, test qua mấy bản mình thấy bản của bạn hiện tại là ổn nhất. :)

Dragon459

Manager
bung rofs hoặc qua topic vủa boyonline tìm file đã đóng gòi cài vào là thay được.nhưng bung roft ra thay chạy cho ổn định
@bác sami:n97 hay c6 đấy bác?

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

C6 mà đc 63MB là đc roài :)) Em đây mod N97 mini mà maximum đc có 57MB :|, chắc tại cho vào ít mod quá.

tuyenhp

mình đang thử bản v2 ! icon N8 ! ram khởi động 59 MB ! test nốt xem ram TB bao nhiêu

samiboy007

chính xác là max = 69,7mb ( tắt eff, theme dden nét full icon anna, widget chỉ có profile và thông báo , cho thêm 1vài mod linh tinh nữa)

boy_online01

chính xác là max = 69,7mb ( tắt eff, theme dden nét full icon anna, widget chỉ có profile và thông báo , cho thêm 1vài mod linh tinh nữa)

Buồn nhỉ? Bác cố mod lên 7x xem nào :D. Em chưa thấy cái fw nào đc hơn 70MB cả (trừ fw gốc).