• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6v41 cho RM-625 Belle V3.09.37 by ngviethoa

dunghl2006

Tình hình là lúc nhắn tin, khi có tin nhắn đến thỳ máy k hiện tên, chỉ hiện sdt, mặc dù đã save trong danh bạ? Đây có phải lỗi k bro Hoa?@@, hum trước dùng bản của OverYou cũng thế :O

ngviethoa

Tình hình là lúc nhắn tin, khi có tin nhắn đến thỳ máy k hiện tên, chỉ hiện sdt, mặc dù đã save trong danh bạ? Đây có phải lỗi k bro Hoa?@@, hum trước dùng bản của OverYou cũng thế :O
mình chưa dính lỗi này bh?
setting xem sao

huutran77

mình chưa dính lỗi này bh?
setting xem sao
Hình như nếu lưu cùng 1 số dt mà 2 cái tên thì sẽ không hiện tên khi nt.
Ps:Khi nào ngviethoa mới ra bản fix đây.lâu rồi 5233 không có cfw nào đột phá,chỉ chờ pro thôi đấy.ah sao không bỏ mod autofocus đi để có thể chụp hình bằng phím cứng???mình thấy mod đó cũng không quan trọng lắm.

xuanbach123

sẽ ra bản mới:
Đặc điểm: mình sẽ tự tay tạo rosf2.
icon N9+ anna
fix smiley
cái focus làm phím cứng k chụp dc - khả năng k fix dc
bàn phím OFW k dùng s^3 nữa.
vẫn đủ 4 kiểu gõ và backlight
N8 UI
Bao jo có bản mới vậy?

xuanbach123

lỗi bàn phím qwerty k ấn k sang được bên để viết số, và chup ảnh thấy chua được nét lắm.và nghe nhạc thấy rè thấy sợ lun.

Chỉnh sửa cuối:

vuson

anh Hòa add ít hiệu ứng vào quá nhỉ, em chỉ thấy mỗi hiệu ứng trượt màn hình chủ. vote 5 sao, tuyệt vời nhất trong các bản fw cho 5233

vuson

anh Hòa ơi. không biết có ai dính lỗi nghiêm trọng như em không nữa, hix :(( :(

em dùng phím chụp ảnh để khởi động camera thì ok,nhưng không tài nào chụp được ảnh bằng phím cứng chụp ảnh-mà phải ấn trên màn hình cảm ứng mới chụp được. Trong khi ở chế độ quay phim, phím cứng chụp ảnh dùng bình thường

rồi trong symbol tin nhắn, anh hình như không thêm vào kí tự ~ thì phải

NTiolanDatluu

anh Hòa ơi. không biết có ai dính lỗi nghiêm trọng như em không nữa, hix :(( :(

em dùng phím chụp ảnh để khởi động camera thì ok,nhưng không tài nào chụp được ảnh bằng phím cứng chụp ảnh-mà phải ấn trên màn hình cảm ứng mới chụp được. Trong khi ở chế độ quay phim, phím cứng chụp ảnh dùng bình thường

rồi trong symbol tin nhắn, anh hình như không thêm vào kí tự ~ thì phải

Đọc kỹ phần chú ý trên #1 nhé!

CHú ý : có 2 bug 1 là không chụp được ảnh bằng phím cứng - do mod auto sence - tự tạo autofocus và không hiển thị mặt cười trong tin nhắn - mình sẽ sớm fix

huyhieu901

giữ phím # để chuyển chế độ phím số hoặc chữ và số! ;;)

mình dữ phím # nhưng cũng kô đc bạn ah .mình để màn hình ngang đó??? Mà mình thấy nên để menu bằng chữ chứ để ký hiệu vậy thấy xấu quá

Chỉnh sửa cuối:

cumy2909

bác hòa ơi em chụp hình ờ các chế độ chụp ko dược nó cứ báo lỗi hoài à

bangphivan

Đề nghị bạn sửa lại thư mục chứa nhạc và hình ảnh, chứ ko mấy bản nhạc chuông mà nó cũng đưa vào nhac, còn hình ảnh nó đưa zô hết luôn

ngviethoa

Ổn ổn rồi,
mấy cái đó fix dc cả?
đang bận nên chưa hoàn chỉnh hẳn dc/.
cuối tuần có time thì làm luôn.anh em tìm bug tiếp đi.
nếu k muốn bug bàn phím thì mình đưa về bàn phím ƠFW đây.
để symbian ^ 3 có bất tiện