• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

LoiPT

Trong FW này em muốn bỏ Easy KeyLock, Shazam, AutoInstaller và trình đọc tin nhắn thì làm thế nào. em thử tìm mấy ứng dụng đó nhưng không thấy. bác nào có em xin cũng được để em tự xóa ạ.

ikarus_0209

Trong FW này em muốn bỏ Easy KeyLock, Shazam, AutoInstaller và trình đọc tin nhắn thì làm thế nào. em thử tìm mấy ứng dụng đó nhưng không thấy. bác nào có em xin cũng được để em tự xóa ạ.

bạn down file sis của các ứng dụng đó về bung ra và lần theo đó mà xóa đi trong fw í, mình nghe các bro bảo thế ^^

kaise

bác nào trả lời giùm em với.bản này bung ra rồi đóng gói cho x6 v32 được không mấy bác????????:(:)(( topic dài quá,hỏi mà tí đã mất tiêu

LoiPT

bạn down file sis của các ứng dụng đó về bung ra và lần theo đó mà xóa đi trong fw í, mình nghe các bro bảo thế ^^
Mình cũng biết thế nhưng không hiểu sao tìm mấy cái này mà không ra, không thấy gì hết

LoiPT

Ai có cho em xin Easy KeyLock, Shazam và trình đọc tin nhắn trong Fw này được không. em cần ạ

LoiPT

Cho em hỏi có ai bị thế không ạ. Em vừa Flash. trong phần âm nhạc có Biểu tượng Shazam nhưng Click vào không chạy được. xem trong rofs2 không thấy Shazam. bác DT ơi đấy có phải lỗi không ạ? Hướng dẫn em bỏ nó đi với nha!

M4_Vu0ng_001

Cho em hỏi có ai bị thế không ạ. Em vừa Flash. trong phần âm nhạc có Biểu tượng Shazam nhưng Click vào không chạy được. xem trong rofs2 không thấy Shazam. bác DT ơi đấy có phải lỗi không ạ? Hướng dẫn em bỏ nó đi với nha!

cái này DT đã nói trước rồi mà,bạn tải bản shazam bên trên về cài bình thường,chứ hình như cài mấy bản khác sẽ bị lỗi,do dính thằng icon trong rof2

LoiPT

cái này DT đã nói trước rồi mà,bạn tải bản shazam bên trên về cài bình thường,chứ hình như cài mấy bản khác sẽ bị lỗi,do dính thằng icon trong rof2
Cảm ơn bạn. mình chưa đọc kỹ.

P/s: không có Âm lịch thì phải

nh0ctq90

Sau khi bình chọn xong bản này hi vọng sẽ có bản CFW cho 5k8 52.101 hic
Trước giờ dùng 5230 thì chỉ dùng của NDT từ khi đổi sang 5k8 thì chưa có 1 bản nào ưng ý
Thanks to NDT :)

NguyenDuyThanh

vốn là fan của duythanh, dùng fw của duythanh từ ngày mới lên pda nhưng sau một thời gian duythanh nghỉ cook, mình đang sài c6v40 của Lethanhtung, ram luôn>55MB, pin hơn 2 ngày, nhưng vẫn không hiển thị được mặt cười, hy vọng ở bản 02 sẽ fix hết lỗi, vẫn luôn ủng hộ bạn ^^ :ar!

Hiển thị mặt cười thì dễ nhưng mình đang muốn mod thêm 6 trang kí tự vào nữa.

@ALL: Mọi vấn đề đc lưu vào notepad (mình hay quên) và trong những ngày tới sẽ làm bản hoàn thiện.

thainguu

dù mới chỉ là bản beta nhưg dùng rất mượt mà, tốt, em chưa phát hiện lỗi ngoài lỗi chung của C60V40 là:

ko cài Qt đc, cài tới PIP Installer thì báo lỗi, khi cài một ứng dụng mà bị lỗi thì máy sẽ bị đứng rất lâu, và ngay sau đó các phần mềm cài trên thẻ tự động mất sạch, buộc phải restart thì máy mới hoạt động lại bình thường. Hy vọng các pro fix lỗi này.

thainguu

à quên nữa nếu cho bàn phím Symbian 3 vào thì đẹp và tiện dụng hơn nữa đấy :D

Status
Không mở trả lời sau này.