• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxkyo97

Bạn nào biết cách chỉnh sửa thông tin version khi bấm *#0000# để xem ko giúp mình với :(

thế là vi phạm bãn quyền cũa tác giả nhá.. :) =)) =))
mới fix xong lỗi wifi và thanh trượt........ thêm 1 số ứng dụng hay vào. cho cfw 5530 cũa anh DT đag test ai cần Pê em :))

hankezong

mấy Bác ơi cho em hỏi ver beta Deviant up lên ver 2 thì backup đc danh bạ và tin nhắn phải ko ạ ?
Sẵn tiện cho em hỏi chừng nào có Tap Unlock ạ ? hay phải đợi ver 3 ^^!
Thân,

zerolove77

hjx hjx.. hum wa onl thấy anh Thanh với A Tùng chữi nhau ghê quá.. toàn chữi lý ko ah`... vừa đọc mà chảy cả nước mắt.....
2 người tại giỏi thế thì lại không thể kết hợp được vơií nhau.. :(
Du sào củng khen A Tùng vì đã ko nổi nóng như bữa trc.. hehe

shido_katori

Active Member
sao Flash bản RM-588 lúc đầu nó ra 1 cái themes ko có trong 2 themes mặc định ? vô themes thì tự đổi lại

shido_katori

Active Member
bạn tìm 1 bản nào đó xài TAP , tách các file trong đó ra ( đọc lại mấy post trước của duythanh là thấy các file) chép vào Rofs, mình xài Swipe quen rồi cũng ko để ý cái TAP đó

belove212

thế là vi phạm bãn quyền cũa tác giả nhá.. :) =)) =))
mới fix xong lỗi wifi và thanh trượt........ thêm 1 số ứng dụng hay vào. cho cfw 5530 cũa anh DT đag test ai cần Pê em :))

bạn up lên cho ae vs mình xài vs.. Fix lỗi đèn chưa bạn fix đèn mà lim dim vẫn còn á..fix media bar nữa chưa bạn...

kooltrumks

anh thanh ơi chỉ em chi tiết cách bật đèn phím cứng dùm đi anh,em mới hack con 5233 mới mua nên không biết rành mấy vụ này cho lắm,nếu ở đây không tiện thì có j anh send mail nguoiradi19901990@yahoo.com dùm e cũng được,thank anh :(( :((

NguyenDuyThanh

anh thanh ơi chỉ em chi tiết cách bật đèn phím cứng dùm đi anh,em mới hack con 5233 mới mua nên không biết rành mấy vụ này cho lắm,nếu ở đây không tiện thì có j anh send mail nguoiradi19901990@yahoo.com dùm e cũng được,thank anh :(( :((

Đọc ở bài #1 nhé.

pro nào có thể cho mình xin mod menu 4x5 ở chế độ đứng và 6x2 ở chế độ đứng được không?

Mình đã send bạn tất cả các file liên quan đến wifi đó mà ko đc thì chịu. 5530/5800 mình ko có máy test mà.

Status
Không mở trả lời sau này.