• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

daoan197

bị lỗi fw hay sao í anh bom_lx chụp hình cái xóa nó báo " bình thường lỗi hệ thống "

Yozoom

Em vừa thấy 1lỗi nữa là xóa ảnh vừa chụp không được. Sau khi chụp xong xóa đi thì vào media vẫn thấy. Khi bấm xóa thì báo lỗi hệ thống

b0m_lx

Em vừa thấy 1lỗi nữa là xóa ảnh vừa chụp không được. Sau khi chụp xong xóa đi thì vào media vẫn thấy. Khi bấm xóa thì báo lỗi hệ thống

chưa thấy ai bị lỗi như bạn
bạn thử jaf lại xong *#7370# xem :-?

masda

Mình có thấy lỗi này đâu, vẫn xóa được bình thường.
Bản này sau nhiều ngày dùng thật sự vẫn ko thấy lỗi gì.
Cảm ứng thấy mượt hơn hẳn, vuốt màn hình nhẹ vô cùng, nghe nhạc âm thanh tuyệt vời (nghe bằng tai nghe càng sướng), mod cảm biến khoảng cách mới đầu thấy ko thích nhưng dùng nhiều mới thấy thật tiện lợi và rất hay. Có mod này khỏi cần dùng easykeylock.
Ram mới jaf xong được 61mb, rồi tụt dần, cài nhiều ứng dụng vào thấy ổn định ở 40~42

hungdaica1

mình cũng bị 1 lần như thế.nhưng dùng *#7370# là hết giờ chưa thấy bị lại.

ganang1234

e cũng bị lỗi này,sau khi *#7370# xong thì chụp cái đầu tiên xong xoá thì ok,nhưng thử lại cái thứ 2 lại bị báo lỗi hệ thống@@

kimjaewon

e cũng bị lỗi này,sau khi *#7370# xong thì chụp cái đầu tiên xong xoá thì ok,nhưng thử lại cái thứ 2 lại bị báo lỗi hệ thống@@
bạn vô cài đặt camera, sau đó chọn bộ nhớ lưu là ổ E sẽ ko bị nữa

abccuonga1

Các bác cho em hỏi.em ấn *#7370# mà nó đòi Mã Bảo Vệ

Cái mã bảo vệ đấy lấy đâu vậy mấy bác

abccuonga1

vậy bác biết không.chỉ em cái.
em gà mà @@.nó đòi mã mảo vệ nên không *#7370# dc

jack_hunter97

Ram là 66mb đó ( khi chọn nhanh vô memcheck) còn khi bình thường là 55 mb xài bình thường nữa là 48 bản này không biết có bị lỗi không nếu láy tay che màn hình và rút ra nhanh là nó tự khoá máy thấy cũng tiện lắm à

Yozoom

Cài qua E vẫn thế nha mấy bác,sau khi chụp phải đợi nó load 1lúc rồi xóa hay chụp tiếp thoải mái. Nếu vừa chụp xong mà xóa thì vào media xóa sẽ bị lỗi hệ thống. Còn vừa chụp xong mà thoát ra thì vào media sẽ không thấy ảnh,phải vào xem bằng xplore