• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Final - N97 mini + C6 For 5530 XM Pro By daugiang1987 (2/9/11)

daugiang1987

Cài qua E vẫn thế nha mấy bác,sau khi chụp phải đợi nó load 1lúc rồi xóa hay chụp tiếp thoải mái. Nếu vừa chụp xong mà xóa thì vào media xóa sẽ bị lỗi hệ thống. Còn vừa chụp xong mà thoát ra thì vào media sẽ không thấy ảnh,phải vào xem bằng xplore

- Cái này mấy topic trước đã có hướng dẩn rùi mấy chú ko chịu đọc: Lưu ảnh ở ổ E thì hết nhé, chụp xong mà xoá luôn thì còn đâu trong media nữa mà xoá.

Ram tâm 58MB. vậy mà ae chém kinh thế.

- Máy này chắc JAF nhiều lắm rồi đến thời rồi chú.

daituongquan

có mod lưu hình ở ổ E rồi mà.đâu cần chọn nữa
máy mới 1năm ma hết thời gi bác
hình như lần này là dùng rofst của n97 thì phải. khác c6 hoàn toàn khó lấy mod ra quá.

Chỉnh sửa cuối:

yantekz

cfw này bị lỗi giống bản của duythanh là game farm frenzy2 không chơi đươc!

Luu_Tan_Vu

có mod lưu hình ở ổ E rồi mà.đâu cần chọn nữa
máy mới 1năm ma hết thời gi bác
hình như lần này là dùng rofst của n97 thì phải. khác c6 hoàn toàn khó lấy mod ra quá.

rofs2 nào mà k lấy ra được, lấy tất cả cũng được, chỉ là có muốn k thôi

huythai48

viết chữ không dấu đọc chả hiểu gì hết..... !!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

daituongquan

rofs2 nào mà k lấy ra được, lấy tất cả cũng được, chỉ là có muốn k thôi
biết là lấy được, nhưng biết file nào mà lấy. so sánh với bản trước thì trong sys/bin khác hoàn toàn. nên potay toàn tập.

Luu_Tan_Vu

biết là lấy được, nhưng biết file nào mà lấy. so sánh với bản trước thì trong sys/bin khác hoàn toàn. nên potay toàn tập.
lấy ra cũng là 1 nghe thuật đó. Cũng như fix cam khi port các cfw khác cho 523x chứ k pải cứ quăng mod vào là được đâu cfw khác cho 523x chứ k pải cứ quăng mod vào là được đâu

daituongquan

từ đó tới giờ dùng nó không đó. so sánh sự khác nhac giữa các mod đến từng con số , từ đó biết được mod nào mới thêm vào và mod nào gây xung đột.
yêu cầu là bản sau là bản nâng cấp của bản trước là ok.
ae nào có trộn bộ firmware gốc không cho mình xin đi. mình tair bằng navirm không được.link cũng được rồi.
mấy mình màu đen viền đỏ. ,mã mấy mình là 0573249 ( mình đang dùng core loại 8 file trên navirm)

jack_hunter97

Không biết có ai bị giống mình không để màn hình xuống xoay lên hay láy tay che và mở nhanh ra hay chỉ cần "xoa" là em nó " tắt " màn hình liền rất nhanh

masda

Không biết có ai bị giống mình không để màn hình xuống xoay lên hay láy tay che và mở nhanh ra hay chỉ cần "xoa" là em nó " tắt " màn hình liền rất nhanh
Cái đó là mod cảm biến khoảng cách, che cảm biến lại là sẽ khóa phím

didaydido999

Cái này là lỗi hay mod vay bạn

tuanvu202

Ây da nhờ bác nào lấy giùm cái theme trên hình kia thì tốt quá àh...con PC đang treo góc nhà nên đanh nhờ mọi ng vay

minhthang772

a nào tách dùm e 2 mod khoá cảm biến với nghe nhạc đi nhờ mà ko a nào giúp e hết :-??